Anglo-Chinese School

May be, nhưng theo lời bà tutors đáng kính của tôi thì nếu học hành sec 3 ok, tôi sẽ được lên thẳng pre IB năm 2 :D.
Hey Hằng ơi, cho tui số phone, để bao giờ bọn tôi còn qua đó rủ mọi người đi chơi.Mấy ông seniors sắp khăn gói về nước rồi.

Chết con Hằng rùi , hối lộ ta đi thì ta không kể cho Dũng nghe ha ha ha ....

sao topic nay bi gio thanh cai cho chit chat cua Vnese scholars in Singapore hey? :p (hix sorrie can't type Vietnamese... Sucky comp!!! >__<) Hey seniors bao gio ve VN the? :D

À, đó, ông Lâm cho số điện thoại đi để mấy thằng chỗ tôi (Đức, Trung, Phương) kết nạp ông vào GC của bọn nó, bọn nó thấy ông là potential member đó.
Các seniors dạo này đi đi về về như đi chợ, cứ vài hôm lại có 1 bác ra đi, à quên, trở về đất mẹ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy đứa có cần textbook ko để bọn anh để lại cho. Nếu cần thì tuần sau qua lấy nhé, vì 28 là bọn anh về rồi.
Địa chỉ: Bishan. Trước khi qua sms cho anh, anh Đức hoặc anh Tùng.

thứ 6 này nghe nói có mấy đứa khóa em sang lấy sách của A Tùng ..thế thi em sẽ rủ mấy đứa nữa đi cùng xem ..thax...senoirs trách nhiệm thật:D

Mấy đứa có cần textbook ko để bọn anh để lại cho. Nếu cần thì tuần sau qua lấy nhé, vì 28 là bọn anh về rồi.
Địa chỉ: Bishan. Trước khi qua sms cho anh, anh Đức hoặc anh Tùng.
Sách gì anh?Cho em với.

Tại hạ là kẻ thô hào ở vùng hoang sơn Anglo-Chinese xin được các tiền bối lão luyện giang hồ chỉ giáo. Các anh các chị ơi nếu mua sách ở đây thì khoảng bao nhiêu ạ? Nếu xin thì nên xin ở đâu, xin ai ạ?

:))..Anh Tùng chỉ có 1 bộ sách thôi em ạ:)..
To Phong: Nhanh lên kẻo hết:p..First come first serve mà:)..Đúng kô Hùng?
Chú em Trung kia là chú nào thế:p..Sách mua ở cửa hàng sách trường đó..Kô thì xin các sr:)..Cũng khoảng 100-200SGD

Anh Tùng chỉ có 1 bộ sách thôi em ạ..
To Phong: Nhanh lên kẻo hết..First come first serve mà..Đúng kô Hùng?
Thế cho em đặt hàng, mấy hôm nay bận quá, chưa đi lấy sách được :D.
Chú em Trung kia là chú nào thế..Sách mua ở cửa hàng sách trường đó..Kô thì xin các sr..Cũng khoảng 100-200SGD
Nó là thằng bạn cùng đợt với em, mệnh danh là Founder của ACGC anh ạ(Anglo-Chinese-Gay-Community) :D.

PHong tồ :x

Định kỷ niệm chị hay sao ? ;;) Chị lục mãi không thấy YM của em :-/ Nếu em chưa cần thì để chị giữ hộ em nhé ;;) ;;)
danke shon :x :x <--- hihi, mình cũng mẹ mìn ra phết

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Phương, đi đâu cũng thấy em lon ton theo thế hả?..Đánh chít bi giờ:p..
Mà hôm nay anh có gặp chú mày ở ECP kô ý nhỉ?..Chả biết chú mày là ai:)

CN em đi chơi vơi ông anh đáng kính của em, anh làm sao thấy được.

He he, hình như có ai đó sắp sang trường mình, "làm luật" thôi

Luật gì ?
Có cả Thais Camb sang nữa join GC chúng mày cho sướng

To Phong:Đừng tin lời tutor.-->Lời hứa sinh ra là để thất hứa.
To Trung:Trung hiền lắm chưa xứng đáng làm founder ACGC đâu.
Nhường cho Việt đi. =D>

Láo quá
Cậy founder không lên bọn nó khinh mình thế này đây.
Nhưng dù sao thì Tú cũng lên rồi, BV nghỉ đi.
To anh Tùng: nhờ có lời khuyên cua các senior đáng kính mà em " được " mua sách giá
rẻ bất ngờ ( 200 do ) day a.

Pà con, ngày mai, 13/12 la 1 ngày trọng đại của Junior khóa 9 VN ở ACS(I), mọi người nhớ chuẩn bị đồ nhé, ai có bánh mang bánh, ai có quà mang quà, ai ko có bánh có quà thì mang hết lương thực, thực phẩm ở Hall đó ra chúng ta ăn liên hoan, chào mừng.....ặc ặc......

Back
Bên trên