Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ chào các bạn 0710 :x
mai đi tập trung k biết có nên sơ vin k nữa 8-} đồng phục :-s :((

Chỉnh sửa lần cuối:
năm nay áo đồng phục cộc tay vuông vắn còn đỡ chứ là áo tay bồng còn chết nữa đây
Thì may đồng phục này là may cho bao nhiêu người,mà có chỉ khoảng 1 tháng thôi,mang tiếng cứ đo đo đạc đạc cho oia chứ có quần áo ai là đúng size đâu.Công đoạn cắt vải cũng bị thu hẹp thôi,nên chả ai cắt uốn lượn đc cả.
Haizzzz,nói chung thì đây là sản xuất đồng phục hàng loạt,có khoảng 3,4 cỡ rồi cứ thế mà may.Ai may mắn đúng cỡ người ta lấy làm mẫu thì vừa vặn,ko may thì rộng thùng thình,mệt nhỉ.
Còn bộ mùa đông với thể thao nữa,chờ xem nhà may PT làm ăn thế nào.Bộ thể thao mà rộng học sinh đang chạy giẫm phải ống quần nhau ngã dây chuyền thì hay:))
Coi như đây là kinh nghiệm về chuyền lại cho con em là ko bao h đặt may đồng phục ở trường:-<

các bạn nữ yên tâm :) Ams có lệnh con gái ko sơ vin , nhưng mà tốt nhất nên chỉnh chu , ko nên để áo bó quá , ngắn quá ko ngứa mắt các cô :D mà theo tớ , mai nên sơ vin :)

mai tập trung rồi , háo hức trở lại :x
@ sếp Kha : sổ đoàn em chưa lấy :)) chắc ko sao nhỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày mai đến có phải mang gì ko nhỉ???KO mang gì có được ko :-??...
Hum nay xem thông báo thì thấy thứ 3 là khối 7,9,11,12 tập trung.....có phải toàn trường ko hay chỉ các khối đấy thui :-/

YM nhà bà làm sao moh ko onl được à???
Hỏi lun là mai đến thì khoảng mí h về nhỉ.....Cả thứ 3 nữa :-?

các bạn nữ yên tâm :) Ams có lệnh con gái ko sơ vin , nhưng mà tốt nhất nên chỉnh chu , ko nên để áo bó quá , ngắn quá ko ngứa mắt các cô :D mà theo tớ , mai nên sơ vin :)

vấn đề là sơ vin đẹp hơn :((
đc cái chất áo mát, ko nóng
thôi mặc mấy hôm đầu
mà tớ thấy, 3 năm ko thèm sơ vin giờ cắm thùng, thấy mình ngây thơ lắm 8-} chả giống HS lớp 10, như lớp 6 ý

Lủ ơi thế thì chết tớ.
Áo tớ đúng kiểu ngắn để ko sơvin,nhưng ko ngắn đến mức giơ tay lên là thấy hết:"> Có sao ko nhỉ.Nó lại hơi chiết eo chiết li 1 tí(vì nghe các bạn nói là có eo li gì đấy) nhưng ko đến nỗi bó ko cựa đc.Hic hic,mai đi tập trung mà gây phản cảm với cô thì thôi rồi8-}
Về cái sổ Đoàn thì ấy đang để ở trường hay bí thư lớp ấy cầm?
Nếu là bí thư thì lấy nhanh đi,vào năm học Là phải cần rồi
Còn nếu để ở trường thì cứ để đấy cũng đc,lúc nào các anh chị bảo nộp thì mình lên lấy về rồi nộp luôn:D

Mai đến trường rồi,háo hức 1 tí8->Ngủ sớm đây ko onl đêm nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
mai tập trung rồi
mình phải đi cắt móng tay móng chân là quần áo sạch sẽ mới dc @-)
biết ngay
đến lấy trước với may sau giống nhau mà

Ôi khổ thân mấy em. Năm ngoái chị ko may đồng phục:)) Cả lớp chị có 1 mình chị 1 kiểu ko may đồng phục. Tự mua áo trắng rồi đính phù hiệu vào. Chẳng ai nói gì mình:)) Chúng nó còn khen đồng phục mình ĐẸP:))=)) Tiết kiệm hơn 200k:X

=)) chí lí, đồng phục của trường mà:-j:-j, mà sao HAO mãi ko có cái póc cho 0710 nhể

Bọn em cũng đang mong box 07-10 quá trời....:((
Hôm nay đi cũng khá vui....;;).....Lớp văn có 3 boys....:> ...Ngưỡng mộ 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi tập trung, lớp Văn có 3 boys :D
Nhiều nhất trong cả 3 lớp khối Văn =))

@Tiệp:lớp mày đầy người!Lo có ai là sao?=))=))=))
@all:ko bít miu tả lớp mình thế nào!zui thì cũng zui nhưng mà...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên