Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mở cho vui thui moh....Toàn mem trong lớp chơi với nhau thui bạn Liên ạ =))....

@My : mai tớ ko đi gặp ấy được rồi, có việc, sr nhá. :)) 20 gặp nhau
@Thảo ICE : có B2H kìa, tụi mình là BH2 :-j

chán các bạn quá :-< Bệnh hoạn bang 8-} đừng có lôi lên HAO thế này , chán lắm . ng ta đánh giá khóa mình đấy :-< làm thế này ng ta chỉ có nước mà so sánh Ams 2 với trg ngoài vào Ams 3 thôi !So sánh thế nào thì tự hiểu và đừng hỏi vì sao ng ta đánh giá thấp . Lập cái blog bựa như thế mà ghi trg là Ams thì tớ đề nghị bạn sửa ngay đi và đừng nên để ng ta biết bạn là học sinh Ams .

Chỉnh sửa lần cuối:
mốt quá =)) từ hồi có Chấu Chí bang, đâm ra thành loạn hết cả =))
bạn ơi hình như tên bệnh hoạn nghe vẫn còn hiền và chưa được trym cò cho lắm ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Kệ người ta thôi các bạn :x có trò lố thì mình mới có cái để xem mà ngồi cười chứ :x let it be.
18 rồi đấy mà chưa được mở box là sao 8-|

Hy.hy. đc cái Châu chí bang của a tớ nó bh đẳng cấp nắm chứ ko như...;))thôi đấy cũng là thú vui của bạn Cường thôi nhưng chỉ có điều của bạn thì cứ giữ lấy mà dùng đừng có đưa lên đây phiền nắm;))

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy là lí do vì sao nghĩ đến ngày 20 tao nản kinh =)) từ bé tới giờ tao mới thấy một vài thằng bệnh chụp ảnh kiểu xjk kute nhưng bây h thì tao đã thấy ngay gần mình:))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Lủ:mày trêu bạn y vừa thôi ko bạn ý ...;)) đấy
Mà tao thấy tập trung có j đâu mà chúng mày sợ thế chả bù cho tao háo hức háo hức:))8->

@Iris: Cô có dính vào caí BHB bên này ko đấy :)). Chắc cũng có dính mấy mem Bh2 hồi trc của GV rồi :))

ko cô :-j một cái đủ bệnh rồi \:d/
sao mấy hôm trước háo hức tập trung, giờ lại nản thế nhỉ
đúng là... lúc trước ngồi nhà cả ngày chả có vụ gì tự dưng giờ lại đâu kéo đến 1 đống 8->

Thui ko đưa lên đây nữa....Kinh quá sợ rồi :))....Chắc mình chưa đủ trình làm dân Ám như bạn Nguyễn Phương Linh nói rồi :))....PÓ tay

các bé chú ý nhá :p mấy từ ngữ hơi bất lik sự đề nghi dùng dấu sao :-j

mà spam bắt đầu loạn rồi đấy ;;)

Thông báo với các bác em vừa đi lấy đồng phục về...8-}....Tình hình là rộng đừng hỏi,bơi trong quần áo.....8-> ....Đề nghị bác nào có thân hình nhỏ nhắn nên tự đi may quần vì quần rộng dã man....;;) ...À tin mừng là ko chiết eo hay bồng bềnh gì hết...:D.....Nhưng ko hiểu sao mới chỉ đc lấy hai bộ quần xanh áo trắng còn chưa thấy bộ thể thao và áo mùa đông đâu....:-?

Thông báo với các bác em vừa đi lấy đồng phục về...8-}....Tình hình là rộng đừng hỏi,bơi trong quần áo.....8-> ....Đề nghị bác nào có thân hình nhỏ nhắn nên tự đi may quần vì quần rộng dã man....;;) ...À tin mừng là ko chiết eo hay bồng bềnh gì hết...:D.....Nhưng ko hiểu sao mới chỉ đc lấy hai bộ quần xanh áo trắng còn chưa thấy bộ thể thao và áo mùa đông đâu....:-?

tớ cũng thế :(( nhìn kinh khủng. Chả có gì đặc biệt, thấy sơ vin còn đẹp hơn nó mới chết 8-} đặc biệt cái quần ko thua gì quần thụng của các bà các cô

mình chỉ dại dột mỗi năm lớp 6 mới vào trường ngây thơ :">
mya như dở hơi í :">
mai đi lấy áo mới may
sáng mai gặp moị người nhờ 8->

thấy chưa,tình hình lịch sử năm lớp 6 đã bị lặp lại:))
May mà mình ko bị lừa nữa ,chứ ko thì thôi tớ bơi thật.Các bạn ít ra còn lớn hơn tớ,người tớ nhỏ bé chắc lấy dây thừng làm thắt lưng mất
Nhưng tớ nhỡ đặt may áo chiết eo rồi,cô ý còn khuyến mại thêm chiết cả li nữa,có sao ko nhỉ:-??
À tớ hỏi này mấy bạn hôm nay mới lấy đồng phục:Cái áo có dài lắm ko các ấy,có phải áo để sơvin ko?

----------

đòng phục mùa đông chắc mùa đông mới phát,còn đồng phục thể dục thì đến tiết thể dục mới phát,chắc thế:)) :)) Trường mình làm ăn thế đấy.[-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên