Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là hôm nay Cin cũng đi lấy đp với My, và áo dài rộng như váy, còn quần như bao tải!!! Thấy nản wa' trời!

Ồ cậu là hoc sinh mới nên ko bít rồi,amser thường đi may ơ ngoài,rồi về trường mua phù hiệu,đính vào là bạn đã có bộ thời trang made in ams,rất chơi lại còn rất đẹp nữa,phải gọi là rất hợp với dáng em :D :))

@kha: tôi sợ chả chiết chiếc gì mà trông chả khác gì mặc bao tải đâu =))
tôi hôm trước mới đến đặt may chỗ PT
bảo ko may kiểu của trường
con mụ đó đo rồi câu nào cũng thêm "theo ý khách nhé"
nhấn mạnh nghe rõ ghét :-w

@Kha : Tớ sơ-vin vào trông như củ khoai...:))....Hy vọng là trường ko bắt sơ-vin không thì chết mất...:((....May mà mình sáng suốt đi may quần ở ngoài :">
P/S : Theo ý em ko sơ-vin để áo trùm ra ngoài thì không đến nỗi nhưng sơ-vin vào rồi thì...8-}...Tất nhiên là trừ một số bạn sơ-vin đẹp...chư như mình thì....T_T

Khổ thân các bạn quá,sơvin là tùy thôi,chả ai bắt đâu
Năm ngoái 9B thì do ai đấy bọn tớ phải chấp hành môn cắm thùng,chứ sang năm nay thoát rồi tớ cũng tự do
@Thu:Ở PT cũng may đo đồng phục theo ý khách hàng á,đắt ko?;;)

:eek:..ko bắt sơ-vin thì tốt quá rồi...:D....trùm ra ngoài trông còn gầy gầy đi một tí chứ sơ-vin lùng bùng lắm...8-}
@ Kha : Có chắc ko Kha ko mai tớ ko sơvin bị giám thị đuổi ra thì chết..:">

@My:hơ trường mình làm gì có giám thị,chỉ có mấy ông se cu ri ty thôi.Mấy ông ý ko bắt các kiểu sơvin đâu chỉ quan tâm đến chuyện học sinh có mặc đồng fục ko thôi,ấy đừng lo.Mới lại cấp 3 rồi,các thầy cô cũng ko quan trọng chuyện sơvin này đâu,chỉ có tụi lớp 6 ngây thơ nên các cô uốn nắn 1 tí thôi

Thế à....thanks nhé....:D....
Mai gặp cả nhà rồi...7h30 đúng ko nhờ....^:)^

uh :(
năm ngoái là 50k T__T
tăng giá rồi :((
cái tờ giấy biên nhận tao giặt cùng cái quần bây giờ nó nát tươm, may vẫn ko mất mảnh nào =))
mai đi nhận áo :|
nó mà ko ra gì tao đập chết mấy bà đo :|
lúc đo thì vừa đo vừa mỉa T__T nói gì cũng ko để ý nghe
bực mình :-w

vừa đi lấy đồng phục về..trường mình buồn cười nhỉ..áo vừa rộng vừa ngắn..quần thì không đỡ nổi..may quá đi may quần ở ngoài..tình hình là phải đi may thêm áo ở ngoài quá..

tưởng áo dài ;;)
mọi năm là áo dài đến nỗi cho vào trong cái bao tải kia mà nó cộm hết cả lên =))
quần thì đỡ làm sao nổi :-j

áo của tớ ngắn kinh..mà hình như may nhầm..thấy ở trước ngực có vết khâu..hình như là từ đồng phục Trần Phú giựt phù hiệu ra

ôi thôi vỡ mặt nhé..><..ngắn quá..nhìn mình đã lùn lại mặc ngắn.quá ư là buồn cười

tớ thì áo dài, quần đúng là cái bao tải thật
có khi mặc quần cũ năm ngoái, màu đen =.=
tớ mặc sơ vin có khi còn đẹp hơn, quần bao tải trùm áo ra ngoài ko khác gì 2 cái bao tải trùm vào nhau 8-}

cong nhận =))
bộ nguyên bản của trường mình thì sơ vin đẹp hơn :))
tốt nhất đi may lại ;))

mình khôn lỏi từ lớp 7 đã chia tay nhà may PT =))
@ bạn Cừong : :D tớ mà thấy ai nửa mùa mà tớ nói cho thì ng đấy chỉ có bó tay thôi :)

@ All : Ko biết các bác thế nào chứ em thấy rộng dã man tàn bạo.....8-}....cạp quần cao gần đến .....cổ (nói quá tí :">)....áo thì tạm chấp nhận được nếu bỏ ra ngoài...còn nếu mà sơvin thì....ôi thôi.....y lời bạn Ly :2 cái bao tải lồng vào nhau....
Nhưng sao cái áo đồng phục cộc tay của nữ nó lại nam tính đến thế 8-> ....vuông vắn như quần áo quân đội...:">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên