Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh Tuấn tốt ghê ! Mà lúc đăng kí mình cũng ko đọc :"> Accept thôi
Thế ko ai bàn về party nữa à?

ở đây có ai đọc quyển sử 10 chưa,nhìn qua mà ngấy quá,không thua kém gì sử 9,lại bị học thuộc nhièu
Hic...nhìn quyển Sử nâng cao còn ghê hơn nhiều nhiều ấy ạ!!! Xem xong muốn đập đầu vào...gối...:-<
cái đó vào trường chứ, đây là bàn về vụ off 0710 :-j
Off lúc nào vậy? Mà off như thế nào? Ở đâu? Ai đứng ra chủ trì lên kế hoạch đi! :D8->

các bạn này :| đã nói là lựa chọn xem X mas hay halloween đi , cứ hô hào hưởng ứng mà ko góp dc ý kiến nào là sao.Phải chọn dc rồi mới bàn làm đựoc chứ . Biểu quyết đi .
Tớ chọn Xmas .

Chỉnh sửa lần cuối:
chà phải chọn à, uh Xmas đi :D
nhưng mờ cứ vote thế đợi có box riêng vote lại :">

Hic...nhìn quyển Sử nâng cao còn ghê hơn nhiều nhiều ấy ạ!!! Xem xong muốn đập đầu vào...gối...:-<

:-j.....Cin lại quên ko kể về quyển sách địa và tiếng anh rồi...cũng ko kém quyển sử đâu....:((......khốn khổ cái thân tôi đã ngu học thuộc lòng lại còn học " nâng cao " sử và địa 8-}^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Vũ Thu Thảo yêu quý cho em địa chỉ học thầy Hàm với ạ :)

Vụ chi tiết chương trình thế nào thì sẽ do btc ém kĩ, riếng tiết mục mới công khai duyệt ;) vấn đề là chưa có btc đâu :)) btc này vừa đi chơi với lớp về, rất mệt :-j

Tiệp: uh tao ko biết bây giờ tao 1m60 hay cao hơn được 1,2 cm rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:-j.....Cin lại quên ko kể về quyển sách địa và tiếng anh rồi...cũng ko kém quyển sử đâu....:((......khốn khổ cái thân tôi đã ngu học thuộc lòng lại còn học " nâng cao " sử và địa 8-}^:)^
Tớ có khác gì My đâu cơ chứ!!!!:-?? :-?? :-?? :-??
K hề biết học thuộc lòng...sợ nhất lên bảng :-< :-< :-< !!!
Chết mất!!!
@ Liên: btc định chọn ntn hả Liên?

Hay ho, sáng tạo (yếu tố này ko cần quá cao nhưng những đứa làm chính thì rất cần), có trách nhiệm, mồm miệng tốt, ngoan ngoãn (hoặc có thể giả vớ ngoan ngoãn tốt :)>- ) để phục vụ cho khâu xin phép và tiện cho nơi thuê chỗ ng ta tạo điều kiện cho mình, ko bị chọi :)) (nghe thì buồn cười nhưng mà nghiêm túc đây :)) ), quen biết kha khá :D đại loại thế

những chứ in nghiêng gạch ngang là điều kiện cần thiết.

Àh, ai MUỐN và THÍCH hoặc có sáng kiến gì trong cái party ấy hãy gửi pm trong forum cho tớ nhé, hoặc gửi vào email: [email protected]
Tớ hay quên nên nói ý kiến qua chat chit tớ ko nhớ được =.= Tiện thì cứ pm trong HAO ý :D

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy, party X mas hoặc Hallowen ý hở ;;) đăng kí phát chơi nhỉ ;))
còn vụ off thì mọi ng` tính sao
topic hôm nay vắg, chắc hết chiện để nói :-j

Công nhận 2p hôm nay vắng...chờ mãi chẳng thấy ai!!! :((
Tối chủ nhật mọi người đi chơi hết rùi!

Ha ha ha vừa đi chơi với lớp về,vui quá,mệt quá#:-s #:-s #:-s =))=ẩmC ngày ko vào HAO8->
Tớ thì thấy thế này,bọn mình chưa vào học,chưa biết cụ tỉ cái khối mình nó nhơ thế nào,thầy cô ra sao,thế nên bi h nói về chuyện party chỉ mới là ý định thôi.
Tớ nghĩ phải xem xét mọi thứ đã rồi hãy làm gì thì làm<:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên