Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mong bạn Hiếu Minh gì đấy nói nhảm và nói nhạt ít thôi ;) tớ ko muốn cái topic tớ lập ra bị lock vì mấy cái câu ngắn tủn của bạn đâu.

11 rồi mà vẫn chưa lập box thì bàn chuyện off kiểu gì nhể :|

ối nghiêm trọng vậy sao,mình xin tiếp thu,lần sau sẽ viết đậm và dài hơn :-??

vào topic này hay nhỉ...nói chuyện rôm rả quá....
mà thấy mỗi em Đức cùng chuyên Tin với mình

Tự nhin có 1 ông ra giải đáp nà =)).....Đọc xong thấy ko thêm được cái gì vào đầu cả =))......20/8 là tập trung rui` tập khai giảng chứ có phải đi học đâu,ai bít lịch tập khai giảng ko :">...E mún học buổi chìu cơ :(( :((

Ôi em nói chính hợp ý anh :)) Anh viết mà cũng không ra đc khỏi đầu cái gì cả :)) =))

Đồng phục năm nay mà có mẫu mới thì đẹp mặt đấy các em ạ =))

Bàn off ở đây ko được vì rất nhiều người ko biết topic 0710 ở box này, box này mọi ng không để ý bằng các box khác mà.

tớ thấy nhiều 07-10 vào đây rùi mờ tớ còn khoảng chục đứa bạn chưa đăng kí nick chúng nó bảo thủ tục đăng kí ở HAO hơi rườm rà

đúng là ít ng` để ý, tớ vô tình mới thấy ko thì chả bít đâu
có vài bạn 0710 cũng ko thấy vô :)

Thứ lỗi cho tớ hơi nhà quê nhưng thực sự tớ chưa hỉu cái off là cái gì:">
Cứ thấy hội hè là tớ nhảy vào thôi:">
Bạn nào tốt bụng giải đáp cho tớ với:">;;) ;;) ;;)

off là gặp mặt nhau đó ấy :D
offline tức là gặp ko phải gặp onl
nói chung là tụ tập ăn uống phè phỡn :-j

Canteen Ams á :)
Mỳ tôm chanh ( đặc sản ): 4,5k
Nước ổi ( thơm :x ), trà chanh, trà sữa ( cóc biết bản chất nó là cái gi ): 5k
Bánh mì ( vừa khô vừa cứng ): 4k
Sugus: 3k thì phải
Mỳ trộn ( món mới có từ năm ngoái, nếu mua phải cái nguội thì sẽ biết thế nào là chỗ mặn chỗ nhạt ): 5k
Đấy là những cái hay mua, còn lại thì không nhớ :-<
À mà thông báo là gần như năm nào cũng tăng :)), mỗi lần tăng là lên 500 :))
Và canteen Ams thuộc loại đắt lòi mắt chém đứt cổ nhưng lúc nào cũng đông như kiến

ăn bánh mì 2 ngày là bác í nhớ mặt
:))

@Đức:đúng là thủ tục hơi rườm rà thật,phải chờ tới ba ngày mới được chấp nhận thành thành viên

rườm rà lắm à, tớ tối đăng kí sáng hôm sau đc luôn :))
bác ở canteen dễ gần lắm à, thế thì sướng òi :-j

tao dăng kí phát 2 giây sau kicks hoạt luôn :))

----------

@ LIÊN: 1m55 la thấp hơn mày ah`?

kick hoạt khác, đây là thành mem chính thức cơ :-j
cái ava của bạn Tiệp có 1m55 thôi á, nhìn ko kĩ tưởng cao lắm :))

ô` thế thì đến ngày hôm sau mới dc
khổ thân con nga mãi chưa dc lam thành viên ,nó lại nhờ tao xin mới ngu chứ(*** hiểu xin bằng cách lào ? =))

@Đức:đúng là thủ tục hơi rườm rà thật,phải chờ tới ba ngày mới được chấp nhận thành thành viên

Hớ, nếu tớ nhớ k nhầm thì tớ chờ đc xét duyệt mất 3-4 tháng =)) cơ mà vẫn là thành viên từ hơn nửa năm rồi thì phải <:p nhờ chuẩn bị tinh thần sớm \:d/.

@bạn Liên: tớ nghĩ chừng này người là off đc rồi, có gì sau off lại lần 2 3 4.......n còn đầy dịp mà ;)

3-4 tháng cơ à,ở chỗ đăng kí có nói chỉ chờ tối đa 3 ngày nếu không nhận được thông báo thì phải hỏi mà

Thủ tục đăng kí ở HAO rườm rà thì mới quản lí tốt được :)
Bảo đảm đúng tên đúng người hơn :)
Mà 3 ngày là còn ít :-j, chắc là sắp năm học mới nên ban quản lí nhân sự hoạt động mạnh, chứ vào trong năm phải vài tuần, vài tháng, thật chí cả năm chưa thấy gì :">
À mà nếu mà thông tin có gì sai thì sẽ cho thư yêu cầu sửa, mà không sửa thì sẽ del nick :)
Box này thì chỉ cần đăng kí, chưa xét duyệt cũng vào được mà :)

Haiz ... tình hình là xem ra chẳng ai thèm đọc hướng dẫn lúc điền đơn cả, chẹp chẹp, nếu đọc rồi thì sẽ ít thắc mắc hơn về vụ bao lâu thì được xét duyệt thành viên ;))

È hèm, nói chung thì xét duyệt thành viên ở HAO là một công đoạn thủ công do Ban Quản Lý Nhân Sự (BQLNS) chịu trách nhiệm, bởi vì HAO muốn giữ cho chất lượng thành viên và topic ở một mức độ chấp nhận được. Lý do thì có nhiều, anh không tiện bàn tới ở đây.

Chính vì là thủ công nên được xét duyệt nhanh hay chậm phụ thuộc 2 yếu tố chính: sự chính xác về các thông tin mà thành viên điền + thời lượng mà BQLNS có thể bỏ ra cho việc xét duyệt. Vì vậy, nếu ai điền đơn chính xác, và lại may mắn nộp đơn đúng lúc có người của BQLNS đang online xét duyệt thì sẽ nhanh thôi :)

Ở thời điểm hiện nay, BQLNS tự đặt ra một mục tiêu cho mình đó là xét duyệt (hoặc từ chối và yêu cầu thêm thông tin) trong khoảng thời gian từ 3-5 ngày kể từ ngày đơn được nộp.

Có một tip nhỏ cho các em 07-10 Ams: hiện tại, khóa này sắp vào trường nên nhu cầu đăng ký lớn, rất tiếc là phần lớn BQLNS đang trong giai đoạn ... nghỉ hè (hi vọng các em đồng ý là ai cũng cần phải có lúc nghỉ chứ nhỉ ;) ) Hiện nay hầu hết việc xét duyệt thành viên do anh chịu trách nhiệm. Tất nhiên là anh vẫn xét duyệt đều đều, nhưng mà nếu như có ai có thắc mắc gì về vấn đề tải khoản với HAO (ví dụ như là bị yêu cầu thêm thông tin mà không biết sửa thế nào), hoặc cảm thấy đợi lâu quá mà chưa được xét duyệt thì có thể pm trực tiếp cho anh.

Vậy ha!

Have fun

BAT.

--------------

p/s: hờ hờ, nhiều em thức khuya, dậy sớm nhỉ ;))

-----------------------

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên