Ams 0710?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
minh chưa biết vụ này nhưng qua lời bạn kể thì cũng ngộ thật đấy ha ha ha

a, thế còn canteen trường thì sao, nêu vài món và giá cả đi :D
hêh cứ nghe đến ăn uống là sáng cả mắt =P~

Canteen Ams á :)
Mỳ tôm chanh ( đặc sản ): 4,5k
Nước ổi ( thơm :x ), trà chanh, trà sữa ( cóc biết bản chất nó là cái gi ): 5k
Bánh mì ( vừa khô vừa cứng ): 4k
Sugus: 3k thì phải
Mỳ trộn ( món mới có từ năm ngoái, nếu mua phải cái nguội thì sẽ biết thế nào là chỗ mặn chỗ nhạt ): 5k
Đấy là những cái hay mua, còn lại thì không nhớ :-<
À mà thông báo là gần như năm nào cũng tăng :)), mỗi lần tăng là lên 500 :))
Và canteen Ams thuộc loại đắt lòi mắt chém đứt cổ nhưng lúc nào cũng đông như kiến

Chỉnh sửa lần cuối:
Căng tin á?????/
tớ cũng ko phải là tín đồ của căng tin lắm nhưng cùng thời điểm với cái vụ ngộ độc nước cũng có nhìu người nằm ở nhà vì trót ăn mỳ ở căng tin;)) ;))
Nói chung thì cũng đc,trừ cái khoản đội giá lên trời và nếu ko nhanh chân thì giữa giờ ra chơi sẽ ko có cái nhét vào bụng .
Tớ sợ nhất chen vào căng tin lúc mới ra chơi
Mùi+mồ hôi+........=sợ:-& :-&
Ơ nhưng mà bánh mỳ với mỳ ở đấy ngon phết:D :D

Căng tin á?????/
tớ cũng ko phải là tín đồ của căng tin lắm nhưng cùng thời điểm với cái vụ ngộ độc nước cũng có nhìu người nằm ở nhà vì trót ăn mỳ ở căng tin;)) ;))

thông tin quý báu đây :D

Nói chung thì cũng đc,trừ cái khoản đội giá lên trời và nếu ko nhanh chân thì giữa giờ ra chơi sẽ ko có cái nhét vào bụng .
Tớ sợ nhất chen vào căng tin lúc mới ra chơi
Mùi+mồ hôi+........=sợ:-& :-&
Ơ nhưng mà bánh mỳ với mỳ ở đấy ngon phết:D :D

công nhận giá cả trên trời thật 8-> thôi thế là xác định trước cho cái túi và chuẩn bị học cách chen lấn :">

với lại các cô bán căng tin nhiệt tình lắm ấy ạ
Con bạn tớ mua bánh mỳ ko có tiền giả lại thế là xách về 1 đống coolair nhá:)

úi chà minh chưa bao giờ ăn ở căng tin nhưng nghe tình hình này thì cũng không nên tiếc

thế thì về nhà mà ăn ý :))

căng tin trg mình nhiều thứ ngon :) các bác bán hàng sau 1 mùa hè mình hay đến trg các bác ý rất nhớ :* :) ko biết căng tin mở lại chưa hay vẫn là cái bàn bán bim bim :)

28 tiết 1 tuần nghĩa là 1 ngày chỉ 4 tiết thui à @-).......

vậy à :eek: thật không vậy,nếu vậy thì khỏe quá

----------

úi trời ạ hóa ra bạn Cường chia nhầm,phải là 28 chia cho 6 chứ (nghỉ ngày chủ nhật) mỗi ngày 5 tiết có 1 ngày 3 tiết ,làm mình mừng hụt :(

hiếu mày có nhớ ngày 3 tiết hồi trước toàn bị nhét thêm 2 buổi học thêm văn ko sướng gì hic >.<

nhưng tao nghe nói học ở ams không có cái kiểu bắt học sinh học thêm như hồi cấp hai đâu

ờ, tớ lúc nào học 3 tiết cũng bị nhét học thêm
nhưng Ams làm gì có học thêm ;)) thế cũng đc òi :x

uh, đúng nhưng chắc phải sang kì II, mới lại toàn học cái mình bít òi ^^!
có bạn Đức học Tin ở đây òi, có gì khó hỏi bạn ý nhỉ ;))

Hờ,các bản học tin ah.Tớ có điều này chia sẻ đây:học Tin ở ams,có thầy Cử,ác vô đối lun,thôi,nói chung là cứ thử thì bít :)

ở đây có ai đọc quyển sử 10 chưa,nhìn qua mà ngấy quá,không thua kém gì sử 9,lại bị học thuộc nhièu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên