Ai muốn chết???

Vừa lag thag trên 03-06 :) nhặt nhạh đc. mí mẩu chiện hay2 :))
1 a ngồi cạh ja'm thị 2 ( thi Sử) 8-} 0 làm đc bài :( trog khi cái thèg ngồi trên làm đc. /:) thế là bà ý thg, bảo chứ " Cái thèg trên kia nó làm đc. ồi kìa, hỏi nó xem có cho chép 0" :)) 8-}
Đến hay chiện thi cử :))

Nếu các giám thị ai cũng nhân từ độ lượng và đầy thiện chí thế nì 8-}
Thì chắc chả ai muốn chết nữa :))
Pó tay luôn :))
Chỉ mong lúc mình thi gặp đc con người ưu tú như rậy >:)

cám ơn giám thị chứ
hi vọng mình thi cũng được như vậy :))

Chả phỉa mong với ước j, đến khi chúng mày thi chúng mày sẽ thấy các thầy cô giám thị cứ gọi là độ lượng nhân từ lắm đi, ko để chúng mày chết đâu :D

Lê Thùy Linh đã viết:
Chả phỉa mong với ước j, đến khi chúng mày thi chúng mày sẽ thấy các thầy cô giám thị cứ gọi là độ lượng nhân từ lắm đi, ko để chúng mày chết đâu :D

Tùy thôi bà ạ :)|
Đầy phòng giám thị trông chặt như đúng rồi :)|
Mình mà vào phòng đấy thì sau khi thi về làm ngay 2 lọ thuốc ngủ :))

còn lâu ý
nh` phòng trông chặt cực luôn
có thằng suýt bị lập biên bản
rồi thanh tra thanh triếc như đúng rồi ý

Thấy bạn ý vẫn sống mà poz bài nên thắc mắc thui
Hay là thuốc ngủ dỏm :p

Lê Thùy Linh đã viết:
Cũng kòn tùy người em ạh. Mỗi cây mỗi hoa, mỗi ng một tính. :)) Ai mà vào phòng có bà Phương dạy CD thì thôid rồi :)). KT 15' nhé, chị ý đi soi cả loep, từng ngóc từng ngách, thỉnh thoảng lại tập dưỡng sinh cho lại sức :))

nguyễn lê hoàng đã viết:
Cũng kòn tùy người em ạh. Mỗi cây mỗi hoa, mỗi ng một tính. :)) Ai mà vào phòng có bà Phương dạy CD thì thôid rồi :)). KT 15' nhé, chị ý đi soi cả loep, từng ngóc từng ngách, thỉnh thoảng lại tập dưỡng sinh cho lại sức :))
Đúg đúg, dạy CD t đấy 8-} trôg KT cứ gọi là vãi soài ;;) 0 làm đc. bài thì chỉ có nc' |-) chứ đừg hòg ngọ nguậy j` [-x [-x

Hình như các bà dạy mấy môn phụ có xu hướng tiêu cực hơn thì phải ( đã môn phu còn trông chặt **)
K có mấy cô tâm lý cả +_____+

T thấy có ôg nào dạy Sử ế nhể 8-| Sg' :)) Ôg ý bít điều lém :))
Nhưg mà thỉh thỏag mìh cứ thấy thg2 :( bị học sih bắt nạt wa' cũg khổ [-x

trời ới
phòng nào mà ông bà ý trông chặt chắc mấy ông bà ý chưa có con đi thi hoặc là thù hằn gì đó với thi cử <kiểu hồi trước thi trượt mấy lần hoặc bị an chốt> :)) nên bây giờ tìm cách báo thù thế hệ sau cho bõ tức :))

Muốn chết quá :(
chán lắm rùi, cả ngày trong nhà cứ như bị cầm tù ấy TT___TT

hay nhỉ
bọn Dô làm câu nóng quá xanh rờn
tớ cũng nóng quá :))

Back
Bên trên