Ai muốn biết thằng LAP là thật hay rởm???

Chu Lê Cường
(chulecuong)

Eh
Phuong a`
May co' dung la` Phuong that ko???
Tao hoi may nhe' . Hom nay sau khi da' bong xong. tao noi hom nay tao bat tot. may noi gi` tiep theo.
Neu may ko tra? loi thi` may la` phuong rom
neu may tra loi sai may cung la` phuong rom

Các bạn ơi . Để xem thằng này còn giấu mặt được lâu nữa ko????

Cái thằng,hỏi từ tận cái hôm đấy thì ai mà nhớ được,thôi để tao nói thằng Cường thích đứa nào nhé.
Topic này sẽ bị xóa trong t/g tới.

LAP (ko biết là thật hay rởm), tớ là người xin cho ông làm mod thì tôi cũng có thể hạ bệ ông được nếu ông là rởm. Tốt nhất là nên trả lời câu hỏi của Cường đi. Ko thì ông sẽ ko ra oai ở board này lâu nữa đâu.

haha, mà LAP rởm ơi, đá bóng vừa sáng CN này chứ hôm nào xa xôi đâu mà kêu tận hôm đấy. Hôm đấy nào vậy?

Bùi Linh Ngân đã viết:
LAP (ko biết là thật hay rởm), tớ là người xin cho ông làm mod thì tôi cũng có thể hạ bệ ông được nếu ông là rởm. Tốt nhất là nên trả lời câu hỏi của Cường đi. Ko thì ông sẽ ko ra oai ở board này lâu nữa đâu.
A,giỏi ghê,bây giờ thì tớ không còn làm mod nữa rồi,sướng nhé.Ở lớp còn kêu"LAP là thằng giả vì không trả lời được câu hỏi",tớ không nhớ,một ngày người ta nói bao nhiêu câu ai mà nhớ được.Tớ chỉ muốn điều tốt thôi,sao đối xử với nhau bạc bẽo quá vậy,tớ đã làm cái gì không phải đâu?
Tran Thuy Linh đã viết:
mà sao phải xóa topic này?Muốn phi tang tang chứng à?
Tớ chẳng việc gì phải phi tang chứng cứ cả,chẳng qua để lại thì toàn bài chat thôi,bài của lớp trưởng là 1 ví dụ,nếu còn là mod thì cứ sau 3 ngày tớ sẽ xóa.

Đúng là thằng điên. Ai mà lại phải giả danh nguoi khac co chứ

Thôi bây giờ lộ rồi thì nhận là ai đi hehheh
(nếu là con gái chắc phải hâm mộ thằng Phương lớp mình lắm)

hhe hóa ra cai thang LAP nay la giom a , the thi cam dau vao toalét thoi roi giat nuoc chu con doi gi nua ehehe.........

Khiếp,đến nước này còn chối được à?

May quá,cuối cùng tìm được nhân chứng rồi.Đỗ Việt học lớp 11pháp 1 kìa,tớ học cùng hồi tiểu học ở Thăng Long,nếu không phải là LAP thì làm sao mà biết được;điều này đảm bảo không đứa nào lớp mình biết.

Vậy mày hãy nói xem mày học cùng đứa nào lớp mình hồi cấp 1,và vào lớp mấy ??????.Cái này thì chắc chắn là mày phải bít rõ chứ hả?????

Hình như hồi lớp 1 có học cùng với con Quyên hay Ly thì phải,không nhớ rõ nữa,10 năm trôi qua rồi còn gì.Đỗ Việt không chung lớp với tớ nhưng chung trường,nó có em họ lá Phí Hạnh Chi ở 93 Lý NAm Đế.
Bui Linh Ngan đã viết:
Tôi đưa ông lên làm mod được thì cũng có thể đưa ông xuống được
Rốt cục thì việc đưa tớ xuống có cái lợi gì không?Lại còn muốn từ cái tên đăng nhập là Ark để dò ra tớ là ai sao?Vô ích thôi,tất cả đều dẫn đến 1 điều duy nhất:tớ là LAP thật;không tin cứ tra từ điển là biết ngay Ark là gì,sau đó suy thêm ra thì thấy đúng là LAP thật;tớ mà không lên lại thì ai xóa mấy cái topic thừa ở đây?
À quên,hôm nay Vân còn dọa sẽ kick mình ra chứ,sợ quá...may quá,cuối cùng Linh Ngân không báo để del mình.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thôi đi thằng hâm ... La` ai thì nhận đại cho rồi. Đúng là thằng điên.

Chán thật . Ai đời lại có thăng trơ tráo như thê nữa . Mày có giỏi thì nói tao thích ai đi .... hehheh

Những chuyện mày kể thì bạn thân thằng Phương cũng biết chứ sao...

LAP-ark: Nếu muốn đưa ông lên làm mod cũng được thôi, với điều kiện: ông phải bảo LAP trên lớp nói với tôi rằng LAP đó chính là nguời trên mạng. Có thể nói riêng với tôi hoặc với tất cả lớp. Nếu ko nói tức là ko phải. Thế nhé.

Trả lời câu hỏi của Cuờng đi, tớ muốn biết người Cường yêu quá đi mất.:D

Back
Bên trên