Ai muốn biết thằng LAP là thật hay rởm???

Thôi đi cac vi oi. Bay gio ko ban luan nua nhe' ve cai thang Phuong ARK. KE cha cai thang dien day. Ma` may co gioi thi` noi tao thich ai di xem nao.... Tao thach day...

Trời đất ơi ,lậy các bạn,tha cho tớ đi mà.Tớ xin làm rõ 1 số việc như sau:
-Thứ nhất,tớ là LAP xịn chứ không phải la Sơn Tùng hay ai khác;mọi thắc mắc các bạn có thể gửi tin nhắn cho Linh Ngân mà hỏi,sẽ được giải thích rõ ràng.
-Thứ 2,việc có quá nhiều topic mang tên LAP không phải do tớ mà là tại các bạn đã nghi ngờ tớ.Phương châm bất biến của tớ là:"không bao guờ nhận mình là LAP ở trên lớp" và đừng hi vọng tớ sẽ thay đổi.
-Tiếp theo đến M Hằng;thưa bố,con xin hỏi từ lúc tham gia diễn đàn này con đã làm cái gì sai để chất lượng nó đi xuống,ngoài bố ra ai dám nói hồi trước lúc con vào chất lượng cao hơn;Xin lỗi bố:lúc đo topic thì ít,bài post ít,chat nhảm nhiều..Sao bố cứ chống đối con nhỉ,tuy con chỉ là con nuôi nhưng con đã làm gì khiến bố phật lòng chưa.
-Còn bạn Cường,tôi phải cảnh cáo bạn đã post nhiều bài liên tiếp với nội dung kích động,bạn hãy chấm dứt ngay đi.
To Hoang Thanh Mai:bạn nói đúng,chính vì vậy mà tớ không nêu tên đứa thằng Cường thích ra làm gì cả;vậy mà nó không hiểu,cứ bắt tớ nói ra,Mai giải thích cho nó đi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Uhm..thêm nữa đây,AP xịn chắc chắn không thể nhầm tớ với bạn Hoang Thanh Mai được rồi...Nghe cái giọng này....giống của Bình quá.

Ah,xin lỗi,trong lúc vội tớ đánh nhầm tên.Cuộc đời ai chả có lúc phạm sai lầm.

1. Nó nhận nó là LAP ---> sáng mai đến lớp bảo thằng LAP sửa 1 cái gì đó trong thông tin cá nhân theo ý của mình mà nó sửa được thì nó là LAP thật.... đơn giản

2. Chấm dứt việc bàn luận (cãi lộn) về vấn đề này ở đây!

"Le Anh Phuong" <[email protected]> wrote:
> xin loi, sao cai user nay` khong post bai duoc the?

Do thai do cua thanh vien "Le Anh Phuong" trong dien dan, co nhung bieu
hien khong trung thuc, gay ra tranh cai ve viec ai la thanh vien gia,
ai
la thanh vien that.

Vi vay, ca 2 thanh vien duoi ten Le Anh Phuong deu dua vao danh sach
can
phai kiem duyet lai.

Neu cac em coi viec vao H-A-O de choi dua 1 cach vo y thuc, thi cac em
can
xem lai qui dinh cua H-A-O

Email nay duoc gui toi ca 2 thanh vien duoi co ten Le Anh Phuong, va
dong
gui cho chi Ngo To Giao, Hoa1 86-89, Chu tich hiep hoi H-A-O de xem xet
xu
ly.

Xin cam on.

H-A-O Admin

Mai Thanh Ha

Lại thêm 1 thành viên nữa đăng kí nick Le Anh Phương để vào tham gia tranh cử ai là thành viên Lê Anh Phương thật hay sao nữa vậy?

Các em lớp A3 cố gắng giải quyết việc này trong nội bộ và cho chị biết ai là thật giả nhé! Nếu Lê Anh Phương chỉ là 1 thành viên bình thường thì sẽ không ai có ý kiến gì, nhưng khi em đã có định làm MOD nghiêm túc thì cũng nên nghiêm túc để các bạn còn tôn trọng mình.

Qua đầu năm mới, nếu thành viên Lê Anh Phương thật vẫn chưa xác định được đó là ai thì chị sẽ lock hết các nick của LAP lại. giải thưởng của cuộc thi sẽ nhờ Bùi Linh Ngân trao cho LAP thật ở trên lớp.

Mình cũng có lỗi thật. tự nhiên làm cái topic này làm gì cơ chứ

Ngô Tố Giao nói sai rồi, dù là thật hay giả mà người đó có đóng góp cho forums thì vẫn tốt chớ sao, chẳng lẽ chỉ có dân trường Ams mới được tham gia diễn đàn và quản lý diễn đàn, nhân tài như lá mùa thu, ai có khả năng thì làm đâu nhất thiết phải kê khai lý lịch đầy đủ, có 100 thằng tự nhận là Lê Anh Phương cũng được, miễn sao họ đều đóng góp cho forums là được!

Okie,chú Quốc Nam khá lắm,tôi ủng hộ quan điểm của chú đấy.Song thế không ổn lắm vì gây nhầm lẫn.nhưng dù sao việc anh MTh bảo se del em là không công bằng,ở các doễn đàn khác,member chỉ bị del kho làm việc sai trái,ăn nói tục tĩu mà em không vướng vào 1 trong 2 tội này.

sieu ngu ngoc , sieu ton thoi gian , sieu cu chuoi , dung la hoi 01-04...........gia voi cha that..........ham tai ghe,,,,,,,,,,,

That ra thi` thang Ark chang co' loi gi` ca? .Nhung no' lam cho noi bo lop[ minh mau thuan la` ko duoc. Nhung toi de nghi thang Ark nen lay dung ten minh. Dung lam nhung viec vo bo the chu

Đặng Quốc Nam đã viết:
Ngô Tố Giao nói sai rồi, dù là thật hay giả mà người đó có đóng góp cho forums thì vẫn tốt chớ sao, chẳng lẽ chỉ có dân trường Ams mới được tham gia diễn đàn và quản lý diễn đàn, nhân tài như lá mùa thu, ai có khả năng thì làm đâu nhất thiết phải kê khai lý lịch đầy đủ, có 100 thằng tự nhận là Lê Anh Phương cũng được, miễn sao họ đều đóng góp cho forums là được!

Đặng Quốc Nam nói sai rồi! (Học tập cách nói của đồng chí :) ) Mời em vào đọc lại điều lệ của H-A-O nhé!
http://www.hn-ams.org/TnC/

Đúng là việc xác định 1 account đăng kí là thật hay giả không dễ dàng gì và cũng không phải chỉ có HS Ams mới đựơc vào tham gia diễn đàn nhưng nội qui là phải cho biết những thông tin thật và nhất là khi bạn đã định lên làm người quản lý trong diễn đàn vì những lý do sau đây:
1. Đảm bảo an toàn cho website - vì người quản lý có một số chức năng mà thành viên thừơng không có. Điều đó có nghĩa là người này phải có đựoc sự tin tửơng của BQL thì mới có thể lên làm MOD đựơc.
2. Nếu bạn không làm điều gì sai trái thì cũng không việc gì phải xấu hổ dấu tên hoặc phải giả danh tên ngừơi khác.

Thành viên Lê Anh Phương giả danh đã gây ra những rắc rối của nội bộ A3 và bản thân người bị giả mạo đã lên tiếng phản ánh vì không muốn ai giả mạo tên mình, vì vậy 2 nick Le Anh Phương và leanhphuong đều bị nằm trong danh sách phải xem xét.

Hy vọng là Đặng Quốc Nam đã hiểu ra vấn đề! :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoan ho chi TO GIAO. Chị cứ xóa mấy cái topic này đi là ổn hehhe

Back
Bên trên