Ai muốn biết thằng LAP là thật hay rởm???

Bùi Linh Ngân đã viết:
LAP-ark: Nếu muốn đưa ông lên làm mod cũng được thôi, với điều kiện: ông phải bảo LAP trên lớp nói với tôi rằng LAP đó chính là nguời trên mạng. Có thể nói riêng với tôi hoặc với tất cả lớp. Nếu ko nói tức là ko phải. Thế nhé.

Trả lời câu hỏi của Cuờng đi, tớ muốn biết người Cường yêu quá đi mất.:D
Sorry,I can't do it.It againsts my nature.
Tớ đã nói là trên lớp tớ sẽ không nhận đâu,đừng mất công vô ích.
Mà thằng Cường thách đấy nhé,đừng có hối tiếc,đó chính là.....(bí mật)cho thằng Cường suy nghĩ lại đấy

Thôi được rồi,khi nào làm mod lại tớ sẽ nói.
Nếu tớ không nhầm thì tớ và nó cùng thích 1 đứa,đoán vậy,chỉ qua quan sát trực quan trên lớp thôi nên nói thằng Cường thích đứa nào(đoán thôi,có thể không phải) thì cũng có nghĩa là mình tự khai mình ra,ngu gì.

Le Anh Phuong đã viết:
Thôi được rồi,khi nào làm mod lại tớ sẽ nói.
Nếu tớ không nhầm thì tớ và nó cùng thích 1 đứa,đoán vậy,chỉ qua quan sát trực quan trên lớp thôi nên nói thằng Cường thích đứa nào(đoán thôi,có thể không phải) thì cũng có nghĩa là mình tự khai mình ra,ngu gì.

Em bé ơi, em ngốc quá đi! Nếu em là Lê Phương Anh thật thì việc em và Cường thích cùng một người thì có mấy ai biết? Hay chỉ em và đứa bạn thân em biết thôi? Hay cũng chỉ có em và Cừơng biết thôi? Nếu em không nói câu vừa xong ra mà vẫn nói tên người bạn gái đó ra thì cũng chẳng ai biết là em đã tự khai mình thích ai! Đúng là chẳng khác gì - "Thà chết chứ không chịu hy sinh, quyết không khai 2 đồng chí ở trong đống rơm!" :D

Em mà không nói tên thật của mình ra, chị cho bài thi của em nhất, rồi chị đem quà đến tặng cho Lê Phương Anh thật thì khéo lúc đó em đứng tiếc ngẩn ngơ đấy!;)

Cám ơn chị đã chỉ ra cho em cái ngốc,chà,ngốc thật,chưa đánh đã khai rồi.Bây giờ thì lộ hết trơn rồi,lần sau chị nhớ theo dõi rồi báo cho em biết trước nhé.Mà cũng tại Linh Ngân ép em nói nên em đành phải nói vậy mà không để ý,phải cẩn thận hơn mới được,"bút sa gà chết" mà
Hic,chị nói sao cơ,em đoạt giải rồi à,chậc chậc,làm sao bây giờ,chết mình rồi.À,mà có sao đâu,mình là LAP xịn mà;để em suy nghĩ một lúc đã.

ĐÃ bảo các bạn post bài vô 1 topic thôi,cứ post nhiều chỗ khác đọc mệt lắm.Bây giờ không có mod nên không ai chỉnh sử được,các bạn nên có ý thức chút.

Phương, chỉ cần mày nói ra là đúng hay ko thoi. Trong so nhung nguoi nay` co' nguoi C va P thi'ch phai ko?
Me`o, HVan, KVan, Lop truong, TMai, Quyen, Phan Linh, MHang, Hue, LGiang

The thoi, chi co' hay ko thoi.

CÁi này thì...khó tớ quá đi thôi;danh sách đầy đối tượng tình nghi rồi còn gì;Nếu tớ nói đúng thì trong số những người này,quá dễ.Còn nếu nói sai thì còn lại cũng chẳng được bao nhiêu,cũng dễ nốt.Im lặng là vàng.

ơ! Hình như thiếu Ngân nữa ,Ngân ơi! hình như bắt đầu có chiều hướng giống bài " Girl on Cherry" ngày xưa...

No,cái bài đó là thời xưa gùi,bây giờ bắt đầu thời đại mới.Đợi khi nào tớ rỗi sẽ công bố toàn bộ con trai và một số đứa con gái lớp mình luôn(chính xác đến 90%),lúc nào thích hợp nhỉ?Noel hay là đêm 30?

Nói chuyện vô bổ quá...
Tóm lại nếu không chịu nói thật ở trên lớp rằng con là Leanhphuong thì bây giờ và mãi mãi con sẽ phải chịu cảnh Giả mạo thôi, hiểu chưa hả....??????????????????????????/

mày lại lộ tiếp rùi Phương ui!Hôm nọ tao với mày vừa nói chuyện đứa nào hồi cấp 1 học cùng lớp với mày xong cho nên tao mới hỏi mày như thế.

Thằng Phương kia,À mà ko Phương dzỏm kia .Mày bảo tao bẫy mày hả .Ko hề .Tại vì mày ko trả lời được câu hỏi của tao đấy chứ.À ko là trả lời sai chứ.

Thằng phuong ở trên lớp thì suốt ngày bảo là không phải con, còn thằng ở đây thì khăng khăng mình là xịn...đã thế hôm nay cãi nhau còn bảo là Sơn Tùng nữa chứ...
Bọn mày nên thảo luận riêng chuyện thật giả vào 1 chủ đề thôi, tao thấy cái box 01-04 này tan nát quá trời, toàn thấy leanhphuong là leanhphuong ko thôi à...

Tổng hợp lại một vài dữ kiện nhé.
Thứ nhất lý do khách quan:
1.LAP-ark khăng khăng bảo đúng là LAP xịn còn LAP A3 lại một mực "Điên à,tớ làm thế làm quái gì"
2.LAP ark nói Đỗ Việt P1 là bạn học cấp 1 của ấy mà cả LAP A3 lẫn ĐV đều nói chả biết đứa kia là ai cả!
3.LAP Ark đòi làm Mod còn LAP A3 lại ko thèm tham quyền tham danh... :)
Thứ 2 là cảm nhận của tớ:
1.LAP sẽ không nói người mình thích hay người CLC thích chỉ để khẳng định một điều lãng xẹt như thế,chuyện tình cảm chứ có phải..đâu mà!
2.Anhphuong chả biết quái gì về Mạng cả!
3.AP ở ngoài dễ thương hơn thế này nhìu! :)
--->KL: Thật lòng khuyên LAP thật hay rởm làm ơn nói ra đi,không cái Box 01-04 này sắp tan nát hết rồi!

Sắp gì nữa?Tan nát rồi còn gì.Xì căng sờ đan về Lê Anh Phương:Hot news:Có ng` giả mạo LAP dễ thương đẹp trai lớp mình.Nói chung thì thật hay ko thật cũng chẳng ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới,nhưng tò mò là chính.
Không hiểu sao tao nửa nghĩ là LAP thật,nửa nghĩ là đứa con gái nào đó dựng chuyện,chặc.....

Back
Bên trên