Ai khóa 87-90 vào đây tụ hội - Khóa 87-90: 20 năm gặp lại

Re: Ai khóa 87-90 vào đây tụ hội

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Anh xem hết mấy cái ảnh rồi. Cô Dung ngày xưa trông còi còi, bây giờ sao lại cao vọt lên là thế nào, 0 thể tin được

Bác Duy làm em giật mình thon thót :eek: . Mình mai danh ẩn tích vậy mà vẫn bị phát hiện. May có Hoa đính chính hộ. Kể cũng hơi giận :> nhưng không dám dùng vũ lực công khai. Người ta đánh giá chết! [-x

Ngo Hong Hoa đã viết:
Có bạn bảo em là trông vẫn như xưa, nên bác cứ nhìn em trong cái ảnh ngày xưa ấy (đố bác biết em là ai ), là ra bây giờ đấy ạ.

Hoa nói đúng đấy. Bác cứ lựa đứa nào nhỏ nhắn xinh xắn là nó đấy. Sau đó bác cứ cộng thêm khoảng trên dưới 1 chục năm nữa.

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Ơ thế Dung có biết nó ở đâu 0, cho anh thông tin. Trong album 87-90 nhìn ảnh nhận ra được Nhung

Cái An chơi thân với Nhung xù, có thể Nhung xù biết. Để em hỏi thử xem. Thế ...ra là... bác cũng biết nhiều người lớp em nhẩy!;;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bác Duy ạ,

Em thỉnh thoảng lại cao hứng đùa dai, mạnh mồm lắm ạ (tại vì yếu chân tay:) ). Bác có gì không vừa ý bác cứ việc táng em thật lực, không cần hỏi trước đâu ạ. Xong rồi thì bác lại vui vẻ vào đây tán chuyện tiếp với bọn em nhé.

Lê Kim Dung đã viết:
Hoa nói đúng đấy. Bác cứ lựa đứa nào nhỏ nhắn xinh xắn là nó đấy. Sau đó bác cứ cộng thêm khoảng trên dưới 1 chục năm nữa.
Anh tìm được mỗi ảnh này, 0 biết ai là cô Hoa, ai là cô Dung nhỉ :)

Đính kèm

103.8 KB · Xem: 14

Hihi....

Bác Duy giỏi thế, tìm đâu ra được cái ảnh hai đứa bọn em xinh đẹp quyến rũ mà sếch xì thế? Nhưng đáng tiếc đấy là ảnh bọn em thời còn son trẻ, bây giờ không còn được vô tư lự và tràn trề nhựa sống như thế nữa rồi.

Trong hai cô đấy, cô nào xinh hơn, ra dáng Miss World (bác thấy cô nào xinh hơn? :) ) là Dung. Cô còn lại ra dáng Miss Universe là em.

:)-$ nói nhỏ với bác Duy - bác bảo sau post trên của bác và post này của em số thành viên đăng ký có tăng vọt không? Tại vì hình như phải đăng ký thành viên mới xem được ảnh đúng không ạ?;) )

Ngo Hong Hoa đã viết:
Ảnh các bạn lớp em xinh như thế nào thì bạn Dung đã dán hết vào trong khung ảnh lớp em rồi còn gì. Bác đã xem chưa? Bác xem xong có cần xuýt xoa thì lại chạy vào đây, bọn em ở đây chờ bác về rồi cùng tán thưởng.

Hehe, album lớp Nga chưa có cái ảnh này :p

Bạn Sơn làm thế nào mà lại có được ảnh độc đáo thế? Hỏi khí không phải chứ bạn có cảm tình riêng gì với bạn Hằng lớp tớ không, mà đi đâu cũng mang theo ảnh của bạn ấy (kèm theo với chồng bạn ấy (có phải chồng không bạn? - tớ đoán thế vì thấy anh ấy quàng tay)) thế?

Ngo Hong Hoa đã viết:
Bạn Sơn làm thế nào mà lại có được ảnh độc đáo thế? Hỏi khí không phải chứ bạn có cảm tình riêng gì với bạn Hằng lớp tớ không, mà đi đâu cũng mang theo ảnh của bạn ấy (kèm theo với chồng bạn ấy (có phải chồng không bạn? - tớ đoán thế vì thấy anh ấy quàng tay)) thế?

Dạ không, ông anh tớ chưa được phép sang Sing chơi :)) Cảm tình riêng với bạn Hằng thì nhiều lém cơ, không tin hôm nào bạn Hoa qua nhà bạn Hằng uống vodka Nga thì biết 8-} :p

Hà Đăng Sơn đã viết:
Cảm tình riêng với bạn Hằng thì nhiều lém cơ

Chết chết, sự việc ngày càng diễn biến thú vị nhỉ. Tớ có thể coi đây là sự "ngỏ lời" muộn màng của bạn Sơn tới bạn Hằng không, để tớ còn chạy về lớp tớ nói nhỏ với bạn Hằng cho. Nếu bạn Sơn mà xấu hổ không dám nói ra đây, thì tớ cũng nói ít hiểu nhiều, không nói gì cũng hiểu, sẽ vẫn chạy về mách với bạn Hằng hộ bạn. Vậy bạn với các bạn của bạn, có ai cần nhắn nhủ gì các bạn lớp tớ không, thì bảo tớ luôn, để tớ chạy về một thể...

Ngo Hong Hoa đã viết:

Tất nhiên là bạn Sơn có 'tình cảm' với Hà Hằng rồi! Bạn Sơn yên tâm, tớ sẽ không bật mí cho ai, chỉ nói nhỏ với mấy người ở đây thôi ;) Bạn Sơn post ảnh đó lên album lớp Nga 1 hộ bọn tớ với. Hà Hằng càng nhớn càng xinh ra bạn Sơn nhỉ! :).

Ngo Hong Hoa đã viết:
Chết chết, sự việc ngày càng diễn biến thú vị nhỉ. Tớ có thể coi đây là sự "ngỏ lời" muộn màng của bạn Sơn tới bạn Hằng không, để tớ còn chạy về lớp tớ nói nhỏ với bạn Hằng cho.

Hoa ơi, đừng nói vội, bạn Sơn có thể tự bày tỏ được mà. Hoa có để ý thấy họ của bạn Sơn không? ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Anh tìm được mỗi ảnh này, 0 biết ai là cô Hoa, ai là cô Dung nhỉ :)

Ha...ha... :)) :)) :)) Bác Duy ơi, có phải lúc tìm ảnh để post chỗ bác bị mất điện không mà bác lại post nhầm ảnh người quen xưa của bác rồi. Tội nghiệp bác :-s .
Em đây nè, bác trông có quen không :> ;;)

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Trông chả quen gì cả, cô Dung post lại đê :)

Ấy chết, bác bỏ quá cho, em quên không dặn bác lúc xem nhớ bật đèn vì em chụp đúng lúc mất điện. :((

Lê Kim Dung đã viết:
Ấy chết, bác bỏ quá cho, em quên không dặn bác lúc xem nhớ bật đèn vì em chụp đúng lúc mất điện. :((
hehehe bây giờ mới biết cô Dung là cái bà cụ đang cười há miệng, anh thấy tối tối cứ tưởng là ... 0 có gì chứ, ra là mất điện đấy à :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
hehehe bây giờ mới biết cô Dung là cái bà cụ đang cười há miệng, anh thấy tối tối cứ tưởng là ... 0 có gì chứ, ra là mất điện đấy à :)

Ôi b...ác D...u...y ơ...i ! Đã bảo là bác post nhầm ảnh rùi mà bác vẫn chưa thông. :(( Cái ảnh của em gửi bác chụp lúc mất điện chứ có phải cái ảnh bác chụp 2 bà bạn của bác đâu. Sau này em mà được đẹp lão thế kể cũng hay. Th...ế, bác tham gia cùng tổ sinh hoạt hưu trí với em nhé.:)>-

Lê Kim Dung đã viết:
Ôi b...ác D...u...y ơ...i ! Đã bảo là bác post nhầm ảnh rùi mà bác vẫn chưa thông. :(( Cái ảnh của em gửi bác chụp lúc mất điện chứ có phải cái ảnh bác chụp 2 bà bạn của bác đâu. Sau này em mà được đẹp lão thế kể cũng hay. Th...ế, bác tham gia cùng tổ sinh hoạt hưu trí với em nhé.:)>-
Không chịu ảnh mất điện đâu. Cô Dung cô Hoa cứ như các em bây giờ, toàn những đèn studio chói chang, màu sắc cứ gọi là nổi từng cái lỗ chân lông, thì tổ sinh gì anh cũng tham gia, cứ gì phải "sinh hoạt hưu trí" :)

Chú Phú Vinh hình như mấy hôm nay đang loay hoay vào đây (mất password cũ). Các cô có confirm hộ được là chú ấy có phải ngày xưa email ở [email protected] còn bây giờ mới đổi sang [email protected] phải không ? Nếu phải thì anh sẽ gửi pwd mới cho chú ấy, 0 cần qua đám registration team.

Ngô Nguyễn Duy đã viết:
Chú Phú Vinh hình như mấy hôm nay đang loay hoay vào đây (mất password cũ). Các cô có confirm hộ được là chú ấy có phải ngày xưa email ở [email protected] còn bây giờ mới đổi sang [email protected] phải không ? Nếu phải thì anh sẽ gửi pwd mới cho chú ấy, 0 cần qua đám registration team.

Đúng cái vinh@vietcafe đấy bác caspi ạ (theo cái danh sách em mới nhận được). Mà bác câu kéo chị em lớp Nga[SUB]1[/SUB] thế này ko sợ chị em Nga[SUB]2[/SUB] dỗi à :p (em nghe nói sắp tới sẽ có một số cô ở Nga[SUB]2[/SUB] vào đây thăm hỏi bác đấy :D)

@bạn Dung: trong cái ảnh "nhà ngói như nhà tranh" thì bí thư đang cầm hoa à?

Hà Đăng Sơn đã viết:
Đúng cái vinh@vietcafe đấy bác caspi ạ (theo cái danh sách em mới nhận được).
ok anh gửi password reminder tới [email protected] rồi, hy vọng chú Phú Vinh sớm vào đây :)

Hehe các thị lớp Nga2 đâu chưa thấy, hè 90 đi chơi vui phết, nhờ các ẻm mà anh cướp được 1 suất đi biển cùng các ẻm lớp đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết, Phú Vinh vào đây thì lại phải ăn nói tế nhị hơn thì mới dám nghĩ đến chức quản mèo cho Phú Vinh.

Mấy bạn lớp Nga 2 còn chờ bác Duy hay bạn Sơn hay ai đó cho phép activate cái account thì mới vào được. Các bác cứ chờ đấy.

Thế hóa ra chuyện sau 15 năm rồi mới kế. Hồi đó các bạn Nga 2 tưởng được rủ nhau đi chơi Cát bà chơi, đến phút chót mới biết không phải tất cả được đi. Thế là một số bạn ngậm ngùi mang túi về (trong đó có cả em). Thế là bây giờ mới vinh dự được biết anh Duy nhưng cũng buồn quá được biết chính anh là kẻ trực tiếp hay gián tiếp làm tan vỡ hy vọng hồi đó của bọn em. Mà hồi đó đi Cát bà nghe cac bạn kể chuyện cùng tắm chung tất cả mọi người ở giếng nước bên bãi biển, không biết bác Duy có cư xử đúng mực không mà nói đến chuyện đi biển với các em lớp em lại thấy bác vui thế.

Hùynh Lan Phương đã viết:
Mấy bạn lớp Nga 2 còn chờ bác Duy hay bạn Sơn hay ai đó cho phép activate cái account thì mới vào được. Các bác cứ chờ đấy.

Chắc vụ activate a/c thì chỉ có bác Duy giúp được, tớ bon chen mãi mới xin được chức bảo vệ nhà 87-90 thôi, còn lâu mới được vào phòng nhân sự của HAO :)

Đúng là quen với cấp cao nên mọi việc cũng nhanh hơn :))))))

Tiện thể bác Duy có thể activate cho bạn em account huong-TLH, tên là Tạ Lan Hương, lớp Nga 2, e-mail [email protected]. Đăng ký được 1 tuần rồi mà vẫn chưa active nên nó toàn phải nghe hơi nồi chõ, muốn làm 1 số thứ mà lực bất tòng tâm he...he.... Chúng em xin hậu tạ (sau).

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên