Ai Học lớp 9D hồi trươc vao đây nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Khuat Hai Nam
(namk)

AI HỌC LỚP 9D HỒI TRƯỚC THÌ VÀO ĐÂY NÀO !!!!!!

:)) Ai học lớp 9d trương hồi trươc thì vào đây nói chuyện tí, lâu lắm không nói chuyện voi bọn mày. :eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Haha , chú Hải Nam lâu lắm mới thấy tin tức .

Đoàn Duy đã viết:
Haha , chú Hải Nam lâu lắm mới thấy tin tức .
Hà hà ai thích nói chuyện về USA nào ??

Chỉnh sửa lần cuối:
Hay quá, lâu lắm mới thấy chú Khuất tái xuất giang hồ.
Dạo này thế nào Nam? Mày học cái gi?

học IB chưa Nam
ở USA làm đíu có A-level
IB = 6 môn --> chết nhé em yêu

ông Phong học gì thíe Yr 11 hay vào A-level rùi

mie
năm sau phải học chung trường với thằng Minh CU
không biết là phúc hay là họa đây :(

mie
tao bảo nó là CTC nhiều người Việt --> không tốt để học tiếng Anh --> tìm trường khác
ai ngờ nó lại nhảy bổ vào trương tao :((
trong khi tao đang muốn năm sau chuyển qua trường khác
nhưng thèng Cu cứ bảo là ở lại --> chơi với nó

Chú Hải Thảo khi nào về vậy để anh em chiêm ngưỡng tài năng

Hải Thảo học tít vùng xâu vùng xa của USA thì chắc gì đã được đánh xem NBA :D

Thảo nào ông khoe với mình là ông vào đánh chính, hóa ra cái thị trấn bé nên ít nhân tài, tưởng ông đánh hay lắm, thôi nhanh về anh em chăn để rồi còn biết đường mà tập luyện :))

trùi vắng vẻ thía này, dân 9d đâu hết rùi . Hoàng Còi ở đâu ra thía mà nhảy vào forum 9d hehe:p

9D hồi trước đông vui lắm cơ mà sao bi h vắng tèo thế này?? Loan đâu Mai đâu? Thằng Nam sang bên đó là quên hết anh em nhé mấy lần thấy mày online tao goi mày thì ko trả lời. Liệu hồn đấy X-( . Tao vẫn nhớ vụ mày hứa cho tao 500.000 VND trước khii mày đi mà mày tút thẳng luôn chẳng cho tao nổi 1 tờ 500 VND X-( . Về nước đi rồi đưa tiền đây >:)

hehhe, lâu lắm mới thấy thằng Hải Thảo, thấy con Tú kể nà đẹp zai lắm . Hum nào post ảnh cho anh em xem nhá

này này ai bảo nà đẹp zai hử ? thằng này sang bển quên hết anh em đồng chí rồi. Thể nào về cũng bị quây hội đồng cho mà xem. Tóc thằng Hải thảo đã dài ra chưa???

he he thế này cũng khá đông rồi
thằng Trung (Bốp) kia mà gọi ai đấy ca Kì Lân nữa gọi ai đấy

hiz, nhớ lớp mình quá ! Đến tết fai? làm 1 quả tụ họp đông đủ 47 members để anh em đỡ nhớ nhá !!!
< chả hiểu ngoài mình ra còn có đứa nào nhớ ko ??? > :((

hê hê, thú nhỉ, lớp 9d bây giờ lại đc tụ tập thế này , mặc dù không đầy đủ lắm.
Thế tình hình là bao giờ Hải Thảo về VN chơi thế ??? Nếu đc thì Tết lớp mình tụ tập phát. Nhớ 9D wá !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên