Ai Học lớp 9D hồi trươc vao đây nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tuần sau tao cắt tóc rồi gửi ảnh cho bọn mày xem.
À tao đang xin Tết về VN nhưng không biết co đươc không vả lại về lai bị bọn mày quây vào chấn quà sợ lắm. Tao không có đủ 47 quà cho 47 đứa đâu :))

Bon no chang co dua nao can wa cua may dau, chi co' tao can thui. Thanh ra may mang 1 cai ve la dc rui Nam a. ;)

Haha Hải Thảo Linh còn để đầu rẽ luống không,post ảnh về anh em xem cái

Cho tao xin quà nữa nhé,Hải Thảo,tao thay mặt bọn 7 sắc cầu vồng 9C nhận wa` của mày

biết ngay mà đứa nào cũng đòi quà kiểu này tao mà về VN thì bị quây mất

Thông con ơi mày cần tao mua cho mấy cây thông về nhân dịp Noen mà trồng hay mày thích tao mua cho hẳn một con dê

Thế thôi mày không phải mang gỉ về đâu chỉ cần mày về cống nạp mày cho bọn tao thôi!! :)

nghe Q.Phương nói lớp mình định đi chơi xa xa đâu đó hả? chẳng bít khi nào thực hiện đươc hix:-|

1st of 7 đã viết:
Cho tao xin quà nữa nhé,Hải Thảo,tao thay mặt bọn 7 sắc cầu vồng 9C nhận wa` của mày
Tú hơi bon chen đấy
để chủ nhà nó nhận trước, phần hay nhất(thường ở phía sau:) anh em mình lấy

Ngại quá, các chú 9C cũ cứ thích bon chen sang đây cơ...:p
Nam ơi( bạn tốt mới gọi tên nhá...), mày về là phải nhớ đến con này đấy nhá.. Quà của tao đâu???? Không được quên đâu đấy.
Mà hình như thằng Hoàng Anh tháng 12 này định về thì phải.... Có khi phải bảo nó lên HAO thôi.. :))

tao chẳng biết tháng 12 thăngd HA có về không để tao hỏi nó đ Bọn mày cứ bình tĩnh hè tao mới về cơ chưa có quà ngay đâu. À mà tuần sau tao có người quen về Vn tao đang định gửi cái đĩa cho thằng Bốp co ai muốn gửi gì không ( nói trước chi được 3 đứa thôi thằng Bốp và 2 đứa nữa )

yeahhhhhh, Nam ơi, tao đăng kí làm 1 trong 2 đứa kia nhá. Mày gửi về cho tao vớiiii.

2 người đầu tiên đăng kí sẽ được gửi nhưng mà không có quà xin dề gửi đâu

Trung ơi (Bốp) thấy avatar của tao đẹp không Lebron James USA

Tình hình là nếu thằng Thảo có về VN chắc mình ko dám gặp nó mất .Bỏ ngay cái tật đánh bạn đi nhé .hừ :-<

hức, thằng Hải Thảo nhớ , mày mà về ko có quà là chết ...Phải khao anh em 1 bữa Sega < kiểu này thì thằng pé sạt nghiệp > hehehe Mà tao cấm mày đánh Trà Phương con tao đấy :D con pé dạo nì dễ thương dã man hí hí

Hải Thảo nhìn bùn cười nhờ :D :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên