Ai Học lớp 9D hồi trươc vao đây nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hé hé, tao là 1 trong 2 đứa đăng kí đầu tiên rùi nhá, mày phải gửi wà về cho tao đấy Nam iu wí :D

Ruốc ơi hay để tao gửi cho mày mấy bài hát hay lắm tại vì tao không biết mua gì (toàn bài hay đấy ở VN không có đâu)

ai có nhu cầu gì về âm nhạc hỏi tao nhé, tao có đủ các loại music. À quên trừ nhạc VN

Ờ, Con Khồn với thàng Bốp là mới 2 người... Tao đăng kí nốt chỗ còn lại nhá.... Có quà của tao nữa đấy...:))

hix.....quà cho tớ nữa , gọi là đền bù thiệt hại thằng Thảo nó đánh mình suốt học kì 2 năm lớp 9 .

Thằng Hải Thảo mày dám quên tao ah :-s liệu hồn! Mày còn nợ tao 500.000 đấy. Mà thằng Tú ở đâu bon chen thế??

chào cả nhà !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! lâu lắm ko thấy tin tức của mọi người !!!

cả nhà chào chú Duy :D . Hải Thảo mày mà ko mang quà về cho tao tao mang ảnh mày khoe ass ra cho anh em xem thì mày chết >:) khà khà khà.

ôi!!!! Tổ tổ ơi nói thế làm gì cho nó phí công ,nó ko biết xấu hổ đâu mà :D

Không phải không biết mà biết mà không làm được gì:))

Hix, sao các bác cứ bắt nạt chú Thảo thế??? Để chú ý còn dám về mà mang quà về cho tui chứ...:))

Biết ngay mà cứ nói đến quà là đứa nào cũng đòi kiểu này thì chju rồi. Thôi để đến Tết gửi quà cho thằng Trung rồi gửi luôn cho bọn mày cũng được b-)

Ê Tú mấy bài hát tao gửi có hay không thằng Trung nó bị điếc nên không biết thưởng thức US Hip Hop.

Có ai biết cách post ảnh lên đây không dậy tao cái để tao còn gửi ảnh anh cắt tóc ngắn cho mọi người xem nữa chứ !!!

dùng cặp khóa IMG

Tại có mày nên có ít người vào :))

Ê Bốp tao vừa burn được mấy cái đĩa And 1 hay phết mày đưa địa chỉ nhà đây để tao gửi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên