ah đấy là điều tự nhiên ý mà

Lê Phương Anh
(Lê Phương Anh)

Có vị mục sư da trắng đi " khai sáng văn minh " cho 1 bộ tộc da đen tít trong rừng rậm Châu Phi hẻo lánh

1 buổi sáng vị mục sư đang ngủ thì có tiếng đập cửa ầm ấm. Ra mở cửa thì thấy 1 gã thổ dân dắt vợ và đứa con mới vài tháng tuổi theo.
Gã thổ dân mặt mày hầm hầm nghiến răng hỏi
- Sao mày dám vie olé vợ tao X(
Ông mục sự chưa kịp hiểu đầu đuôi câu truyện thế nào, tái mặt chối đây đẩy :-s
- Mày còn chối đc ah - gã thổ dân trừng mắt - cả bộ tộc này đen thui thế mà vợ tao lại sinh ra 1 đứa con da trắng, ko phải mày thì ai vào đây hả X(
Bí quá ông mục sư chỉ đại vào đàn dê vừa đi qua cổng
- Ấy cái đấy là do thiên nhiên cả mà thôi, do Chúa muốn thế ý mà. Như anh nhìn đàn dê kia xem, cả đàn trắng toát tự dưng có con đen tuyền kia kìa, tự nhiên cả thôi mà :-ss
-... :|.... .... thôi được rồi - gã thổ dân đổi giọng thì thào - tao với mày thỏa thuận nhé, tao sẽ ko tra cứu mày về chuyện vợ tao nữa, đổi lại mày ko đc nói gì về chuyện con dê

Chỉnh sửa lần cuối:
... em ngu lâu dốt kỹ, không hiểu truyện này :| ...

Đùa ah :| ... ko biết ông mục sư vs bà da đen kia có thật ko nhưng mà ch ông da đen vs con dê có nĩe nà 8-|... :-$

Truyện cười mà, đâu cần cái gì cũng phải thực hả anh =))
Nói như anh làm gì có ai bán kính 20cm với cả chiều dài 5cm =))

Đùa ah :| ... ko biết ông mục sư vs bà da đen kia có thật ko nhưng mà ch ông da đen vs con dê có nĩe nà 8-|... :-$

Vớ vẩn :-?? Người làm sao chơi với dê được... Chỉ có dê chơi người thôi ~o)

anh đang nói trong truyện cơ mà :-$ ... sao ko có người vs dê ;)) :)) ngoài đời cũng có thì phải ;))

chuyện này post rồi ah :-/ chắc lâu rồi nên tớ chưa đọc :">
dạo này chưa update thêm đc truyện nào mới cả :( hôm nào phải đi nghiên cứu thêm về phổ biến cho mọi ng mới đc ;))
ah còn có tí kinh là do tớ nghĩ đến ng với dê ... hơi ghê tí :biggrin: ban đầu chỉ gõ đến " đổi lại ... " thôi nhưng sợ để thế khó hiểu nên gõ hết ra :">

em Đức... buồn về em quá, em ko hiểu mà cũng khen là nó hay ah :-<

ah Dê chơi ng ... ah uhm nếu chị hiểu ko nhầm ... ;;) bạn Quang để ý xem tên Dương có nghĩa là gì thế ;;)

ah Dê chơi ng ... ah uhm nếu chị hiểu ko nhầm ... ;;) bạn Quang để ý xem tên Dương có nghĩa là gì thế ;;)

Tập trung chủ đề đi chị :-w

Thế bên Pháp có nuôi dê không chị PA? Sừng con dê bên Pháp có cứng như sừng con Dê Việt Nam không chị? :-??

chuyện này post rồi ah :-/ chắc lâu rồi nên tớ chưa đọc :">
dạo này chưa update thêm đc truyện nào mới cả :( hôm nào phải đi nghiên cứu thêm về phổ biến cho mọi ng mới đc ;))
ah còn có tí kinh là do tớ nghĩ đến ng với dê ... hơi ghê tí :biggrin: ban đầu chỉ gõ đến " đổi lại ... " thôi nhưng sợ để thế khó hiểu nên gõ hết ra :">

em Đức... buồn về em quá, em ko hiểu mà cũng khen là nó hay ah :-<

Em có hiểu chứ sao ko ;))

ai bảo tên Dương :-s cái từ Dương lại chẳng nói lên nhiều điều ah ;))

mà đây là đang nói đến dê cái nhé, dê đực ở đây làm sao đc mà sừng cong với cứng hả em Dương [-x

ai bảo tên Dương :-s cái từ Dương lại chẳng nói lên nhiều điều ah ;))

mà đây là đang nói đến dê cái nhé, dê đực ở đây làm sao đc mà sừng cong với cứng hả em Dương [-x

Em tâm lý thế mà chị lại chẳng hiểu ý gì cả.
Em chỉ hỏi cái chị biết và quan tâm đến thôi, còn cái em quan tâm thì để em tự tìm hiểu :">

Chít nhìn mặt bạn PA mình nghĩ Dương ko chỉ là để ám chỉ con j đâu mà có khi cả là cái j ý nữa >"< ... Bạn PA làm tớ ko thể ko hâm mộ 8-> :*

Back
Bên trên