ah đấy là điều tự nhiên ý mà

Lần này tớ thiển ý ko hiểu bạn Quang muốn ám chỉ đến " cái gì " rồi :(

Mà ấy hâm mộ cái gì, đừng nói là hâm mộ năng khiếu VCer của tớ nhé :(( oan đấy oan đấy :">

Bi h em mới hiểu phương pháp lai xa và lai khác dòng được ứng dụng trong thực tế như thế nào? Từ trước tới nay, em cứ tưởng ... :)) =))

Truyện này chất lượng đấy chị PA ah :x. Tại từ trước h e mới nghe người và bò thoai , chưa nghe với dê bao h :">

Anh thì toàn thấy chó rùi ngựa. Dê thì ... cũng như em Thảo luôn ;))

Kinh chi. À, công nhận là cũng có kinh, chị PA nhểy? Lâu lắm trong WC em mới được đọc lại mấy truyện hàng VIP thế lì.

Chắc bạn í có í là đọc truyện cười ở đây bùn cười we' , nên tiêu hóa nhanh chị ah ! E và thằng bạn e (Longx) thấy rằng sau khi ôm bụng cười thì đều đi WC mà ^^

Cười một mình, khóc một mình, hét một mình, học bài một mình, đọc truyện một mình, xem xxx một mình, ngủ một mình, pee một mình, đi vũ trụ một mình, đấy, rồi anh Phong thấy còn gì một mình thì list nốt vào.

Tội nghiệp con người từng trải. Đúng là một điều tự nhiên.

Hình như đây đây là bác Bảo Long lớp cũ của mình, nói một câu thiếu tự nhiên quá, bước vào rồi đi ra :D

truyện này VC có từ lâu lắm roài =))
cái hồi mà cấm những VCer dưới 18 vào, thì nó có cũng phải mấy trăm tỉ lần rùi :p ( nói hơi phóng đại :D nhưng trc' đây truyện của VC phong phú và đa dạng lắm :( h toàn post truyện cũ :( )

Back
Bên trên