ADSL - FPT miễn phí hoàn toàn rồi, tội gì ko đăng kí nhảy !!!

@ Quỳnh : cái vụ hack nick, kể ra cũng khó nói, vì kthuat viên FPT nhiều vô kể, hix, biết thế nào mà lần đc.
@Hiệp : anh cho chú 1 knghiem nhé, đó là gọi lên , ai nghe điện nên take note lại tên, phòng của ng nghe điện, tránh tình trạng lần sau gọi lên trình bày lại từ đầu. Ko chỉ FPT mà tất cả các provider đều có tình trạng này. Anh hỏi thử chú nhé. Làm việc cho 1 công ty, nhưng tự nhiên trách nhiệm mọi việc bị quy vào đầu mình, trong khi mình ko gây ra + nếu làm cũng chẳng có ích hay đc đánh giá gì, chú có làm ko? hì,nói thế thôi. Anh thì #, nếu có lăn tăn, claim, anh giúp đỡ.
@ Hà : lc nãy gọi ex-w rùi, hì, vậy mai wa take cái HD, hì, góp phần tăng doanh số :) cái ông alo CH vì H nhờ qua khảo sát xem có oki ko, chứ bắt CH chờ thêm nữa thì .. :p
@ all : mỗi ng 1 đánh giá, nhìn nhận, nhưng theo tớ, ADSL FPT là châp nhận đc, really.
ít ra là rẻ hơn VDC với Vtel nếu dùng ở mức trung bình và nhiều. Dùng ít thì dùng cái gì cũng đắt, kể cả Dial-up,hi`.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Quỳnh : cái vụ hack nick, kể ra cũng khó nói, vì kthuat viên FPT nhiều vô kể, hix, biết thế nào mà lần đc.
Anh ko đọc kỹ bài trước của em à ? Nêu đích danh thế rồi còn gì b-)

:x

ah,ý anh là nhiều ktv nên ko thể kiểm soát hết, làm sao biết họ làm gì? mõi ng 1 tính. ví dụ anh thì chẳng trêu chọc làm j cho mệt,hi` *_+
mà kể ra Q mark hộ a từ đầu tới h hơi nhìu đấy nhỉ,nào a Hà,nào Hạnh, nào ... đang chờ tiếp đây ;)

ôi cái vụ em Q raised cũng hãi nhể :mrgreen:. ehèm, chồng cũ, phải có mặt lúc bọn ktv đấy đến nhà vợ lắp đặt này nọ kia đấy nhá! cấm cãi! :D ;;) :p :)

Cẩm Hà,

oái :(( biết đc chúng nó đến lc nào? tại phòng kt và kd # nhau. Nhưng okie, sẽ nhờ n~ đồng chí tin cậy, oki đi. có sao đâu mà.
e e,hết tg km đến nơi rồi, ko ai đăng kí nữa à.buồn nhảy.

Phạm Tuấn Huy đã viết:
hek,Liêm ý hả,hek,biết rồi. Thôi ok, đưa a số HĐ hoặc tên chủ HĐ, anh gửi xuống phòng hệ thống nhờ test cho. Tình hình mà phải reset modem anh nghi là do cái modem thôi.
Tên chủ HD là tên em anh Huy ạ :D Anh check giúp em nhá :D Thanks anh ^^
Hiện tượng của nó là lúc nào nó ko vào được là cái đèn modem nó nháy như điên luôn anh ạ (đèn ACT ý ạ - chắc chắn em ko download gì vì biểu tượng Network Conn của Win ko nhấp nháy) :D

@ TMHH :đc rùi,mai check :)
Topic này close,mở topic #,hết tháng 4 ruòi mà :D

hị hị
rất vui lòng được là người đến lần thứ 3 liên tiếp lặp lại tình trạng khóa account
đùa chứ xin lỗi bạn Huy tớ ko chửi bạn nhưng cho tớ chửi tiên sư cái bọn thu tiền phát
tổ sư cả tháng giời ko thu, đúng mấy ngày nghỉ thì khóa
mấy lần trước đến nộp tiền đã phải hỏi đi hỏi lại là thế nào, có định đến nhà thu tiền ko, giờ chả thấy đếch gì rồi lại teo cha mạng rồi
chán chả buồn gọi điện chửi nữa

Ơ khổ thân anh Khải đúng mấy hôm nghỉ ko được online à anh :D Mấy lần trước em cũng bị thu muộn đến nửa tháng nhưng mà may ko bị cắt :D

Miễn phí gì thế ạ . FPT dạo này siêu lởm đánh battle.net out liên tục thỉnh thoảng lại phải tắt modem bật lại để vào lại có khi là không vào được. Mà em muốn xin cái pass acc thì phải làm thế nào nhỉ

ặc ặc té ra Khải mấy hôm nay bị cắt nét à? khổ thế :D hôm qua có các em Kittytie rủ conference mà ko có anh Khải chán quá :D

Đấy đấy hóa ra có anh Hùng cùng số phận :| toàn phải reset modem nó mới vào được :|

undefinedlạ nhảy, mình dùng chả thấy chậm chọt reset sủng bao giờ :D. Còn về vụ ko thu tiền, tớ cũng hơi ức vì rất nhiều k/hàng bị thế, mà họ thì toàn nhè đầu tớ -> @Khải, để an chắc, từ sau khoảng 20 chưa thấy nó đến thu, alo lên bắt nó qua thu tiền . Tớ để cho số fone của chị fụ trách : 04.7601060 - máy lẻ 4680 (chị Xuân )

Khổ thân anh Khải :(( Đêm qua có bao nhiêu em xinh tươi chờ anh, cứ thục giục anh Hoài gọi anh Khải lên

Phạm Tuấn Huy đã viết:
undefinedlạ nhảy, mình dùng chả thấy chậm chọt reset sủng bao giờ :D. Còn về vụ ko thu tiền, tớ cũng hơi ức vì rất nhiều k/hàng bị thế, mà họ thì toàn nhè đầu tớ -> @Khải, để an chắc, từ sau khoảng 20 chưa thấy nó đến thu, alo lên bắt nó qua thu tiền . Tớ để cho số fone của chị fụ trách : 04.7601060 - máy lẻ 4680 (chị Xuân )

số điện thoại bác cho sai rồi
7601 090

Khổ thân anh Khải...
Đây là email của em, có gì phàn nàn về tinh thần làm việc của nhân viên thì anh cứ email cho em nhá: [email protected] :D
Anh cứ gửi mail thật nhiều vào nhá để em còn lấy cớ mà đuổi việc mấy đứa thu tiền :)>-

Anh Huy xem giúp em chưa? Từ nãy giờ em reset modem 2 lần mới vào được google đấy :-& YM với HAO thì vào ngon, thế mà mấy link trong Google ko tài nào mở được, đến khi reset thì refresh lại được :-B

Mà tình hình là truyền hình cáp HN và VTV sắp có dịch vụ internet cable rồi, nhà ai có truyền hình cáp thì dùng loại đó khéo đập chết ADSL :| Tốc độ cao, cước hợp lý, ổn định thì chưa biết đến mức nào :-?

@ L.N.Hùng : đừng cãi anh :) 04.7601090 hiện change thành số của riêng tổng đài kỹ thuật rôi. muốn gọi theo số nội bộ FOX để gặp các bộ phận thì 04.7601060. Chú cứ thử gọi thì biết :)
@ TMHH : đang nghỉ, a có ở cty đâu, thông cảm nhá. anh chạy ADSL gần 1 tháng ko tắt máy, ko res modem có sao đâu, down ầm ầm, toàn ~190k/s, lạ nhảy.

óe 190 K/s ạ sao nhiều thế em cứ 40 K/s thật là tuyệt

Back
Bên trên