...AC Milan có lẽ cần thay đổi nhiều...!!!

Chài,xem ra kiến thức bóng đá bạn này cũng không thuộc loại tầm cao ;).Vậy tên gọi của AC tiếng Italia thì phải biết chứ :D

lên xem ở phần History trên acmilan.com ý anh:D.

Mà Kaka phải là Caca mới là shit:D, Kaka' không phải là shit=)). mà Caca em tưởng là tiếng Pháp?

Chài Rossonerri,cần gì phải xem,còn Kaka thì ta nên nói đến phát âm chứ chữ nghĩa thì ai mà bít đc,có học tiếng Italia đâu mà bít :)),chỉ nghe Anh Ngọc nói thôi :))

Anh Ngọc hình như thông thạo tiếng Ý lắm, còn có mấy thằng bạn người Ý nữa

Ông đấy học tiếng Italia mờ em,chỗ 46 Trần Hưng Đạo ý,không khéo mình cũng đú 1 phen :))

học ngoại ngữ mà 1 triệu 3 tháng cũng bt mà. thằng bạn em còn học tiếng anh 2tr4/1 tháng cơ 8-}

Nguyen Minh Hai đã viết:
học ngoại ngữ mà 1 triệu 3 tháng cũng bt mà. thằng bạn em còn học tiếng anh 2tr4/1 tháng cơ 8-}
Vào Language Link hay Hội đồng Anh thì than ôi đi vào rồi khi quay ra ko dám quay lại nhìn, một đi "ko dám" quay lại.
Nhưng mà cuối cùng thí Caca hay Kaka là ... vậy, để còn ra đường bốc phét , ra vẻ ta đây biết tiếng Ý, am hiểu bóng đá chứ :D

AC - Lirvono
trận đấu không cân sức :D AC quá mạnh với hàng tiền vệ "hổ báo" của mình :))

Cũng chưa chắc đã thắng dễ dàng vậy đâu.

----------

Và đúng là AC suýt thua, tỉ số là 0-0.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) anh chỉ đoan thế thôi, ai ngờ AC lại lởm thế, tại thấy mấy vòng đầu nó thắng liên tọt 8-}

AC cứ đá kiểu này thì làm sao mà đuổi kịp Inter. Thôi, nên giành sức cho CL có khi lại hay

Back
Bên trên