...AC Milan có lẽ cần thay đổi nhiều...!!!

olivera có trận debut cũng đc đấy chứ,ghi 1 bàn,quả đột quá mà thành công nữa thì tuyệt vời:X

cứ bình tĩnh thắng là tốt rồi :)) mặc dù tao ko thích Milan nhưng vẫn ủng hộ nó hơn Inter :)) Milan bản lĩnh hơn >:)

bị trừ cũng ko quan trọng mấy, miễn đá ổn định thì vẫn vô địch tốt

Ghét cả AC và Inter nhưng nếu chỉ đc chọn 1 trong 2 đội Milan thì thà lấy AC còn hơn,ghét Inter thế ko bít >.<.Ngày xưa AC đá với đội hình cầu thủ nội còn bọn Inter toàn xính ngoại thế nên mới Italia tụt dốc thê thảm nên FIGC 1 thời đã cấm cầu thủ ngoại để củng cố nền bóng đá nc nhà :)),nhắng vãi

em lại thik Inter hơn, căn bản AC cướp của Juve cái CL mấ năm trước X(

Còn Inter thì cướp Scudetto,Ibra và Viera >"< ->ghét Inter hơn =)).Inter là bọn nhà giàu "đú pẩn" ,minh chứng hùng hồn là trận thua 0-1 ở CL rạng sáng wa :))

hôm qua xem trên VTV3, thằng BLV Quang Tùng nói thẳng ra nó ghét Inter vì nó thik Milan :))

Uầy,lại nói đến chữ "BLV",không hỉu mấy anh Quang.... này tốt nghiệp khóa đào tạo hay trường lớp nào mà cứ gọi là BLV nhỉ.Theo ý kiến mình nên gọi là tường thuật viên=)),giống bác Khải già bên Đài tiếng nói ý :)).Còn ông Tùng thích Milan hay Inter thì có trời mới bít,lần sau khéo thích luôn cả 2 Milan ý chứ :)),mấy bố nì rách việc lắm(chỉ thấy có phổi là to thoai^^)

nói chúng nó thế chứ vứt ông anh lên chắc j đã bình luận được như nó :| chưa làm thì cứ nghĩ là dễ thôi chứ thử làm xem.

Úi,lạc đề xa quá(tùy ý kiến mỗi người mà bạn),nên nói thế nào về Milan thời hậu Sheva nhỉ ->vẫn chạy tốt chán,Pippo sau WC này cũng khớ khớ phết,anh hào còn đủ nên sẽ ủng hộ AC trong cuộc chiến tranh giành Scudetto với Inter và Roma ^^

Back
Bên trên