A3-Mai Châu-Nhớ mãi...:x

Bọn mày đi tham quan có ảnh, tao đi biển về cũng có nè...
hehe, post cái nè ở 2 topic lận... :D

Trông rất Hằng rất chi là sảng khoái nhỉ....Đấy tinh thần cứ vui vẻ như thế này...rồi Tết về đây các bạn 'dẫn' đi đú nhé!!!!Ngoan ghê...:)) :p

link hỏng à Ngân? tớ không xem được. Còn mấy ngày nữa mới được đi chơi,mà sao vẫn chưa thấy kế hoạch gì được nêu ra nhờ ?

euuuuuuuuuuuu... cho bọn mày xem series ảnh của tao nè.....

He, thế thôi.......

Nhìn NGU nhể.... :D

Bố hết trò để làm rồi hay sao mà lại lam thế...người ta sờ đầu bi giờ.....Hichic bố ơi là bố,,,,,

thằng con này mất dạy quá... bố chỉ nghịch chơi thôi mà............. hehe
thích bố cho ảnh dũng ghép hình vào đây bi hờ... :p :p : P

Hờ hờ..trông hằng rất chi là..ngu ngu...hihi..nhưng trông như thế mới ngộ ngộ dễ thương...đấy là khen đấy chứ ko phải chê đâu..:p ;)
mà thx Hằng làm cho cái topic này bớt hiu quạnh..hic..:p :D :)) ;) :x

Đúng rồi nó lem cho topic này có thêm của hình ảnh của 1 nguoi nổi tiếng,bố nhỉ!!!!

ảnh con Hằng ngu quá :)) trông ngu quá, ngu quá, ngu quá, ngu quá..........(30 kí tự :D)

Ngân ơi,quả ảnh lửa của mày chưa thấy đâu...????

ảnh đẹp thía các bạn ả xinh nhỉ trông đáng yêu hơn mai và linh lớp tớ rùi

xời, ảnh nghệ thuật thía ko biết. Trông cứ hừng hực, đúng là lửa tình yêu của chúng ta :D

Eo ơi, trông ông xinh ra bao nhiêu! Công nhận cơm gao Hồng Kông tốt thật đây! Lúc nào phải qua HK an dưỡng mới được!

chà ảnh của Linh Ngân nghệ thuật quá... ngắm mãi mới hiểu được cả bầu trời ý nghĩa... khen thế được chưa nèo... :))

ngân ngố, dám nói tao ngu... hehe phải nói là NGU NGU chứ... hiểu chưa, nghe NGU NGU hay hơn là ngu... :p

he, To Thu Trang: sang đi cháu, ông ở bên này đang bùn thúi ruột... :(

Mịa..chỗ này để các bà ngồi quảng cáo cái sự NGU NGU của nhau hử...Nhìn cái ảnh của con Ngân đã đủ thấy rồi..khỏi cần mất công làm gì..hờ hờ...:p
Nói vậy chứ quả ảnh lửa...hic..làm tao nhớ Mai Châu wa'...:((..:p iem xin tí sến..thông cảm..:p :)) ;)
:x :x ....A3 always in my heart..:x ..;) :D

Cả nhà ơi..ko hỉu sao từ hôm qua đi chơi với lớp mình về..tất cả nhiệt tình của em với lớp cứ như quả bóng xịt hơi vậy..Em có cảm giác không khí đầy nhiệt huyết của A3 hôm nào giờ chẳng thấy đâu nữa...Cả ngày hôm nay em ngồi nhà..cứ nghĩ mãi...buồn wa'..
Hôm qua đi chơi..đếm đi đếm lại có mấy mống..em biết năm nay là năm lớp 12,ai cũng bận,cũng lo,cũng nhiều việc..nhưng bớt lại 1 chút thôi dành cho lớp cũng ko đc sao???Rồi khi đi chơi...ỉu xìu...Tự hỏi liệu có phải mình đòi hỏi ở mọi người hơi nhiều..:(...

topic này sắp tụt xuống cuối rồi, tao lại phải moi nó lên đây.... :D

Back
Bên trên