A3-Mai Châu-Nhớ mãi...:x

chu choa..ảnh lớp mình đẹp ghê vậy đó..trông đứa nào cũng ngu ngu tệ..đùa vậy thôi..đẽ thương phải biết..xem đi...chậc...tự hào wa'...:)) :p
Mà nhóc nào còn giứ phim hay ảnh nào của lớp mình từ năm ngoái cho iem mượn cái nhỉ...iem chẳng có cái ảnh nào cả...nghèo ảnh wa'..ủng hộ dân đói ảnh tí đi..iem chỉ mượn thôi..thề là sẽ trả mà..Nhân tiện chửi luôn thằng,con nào cầm ảnh,phim của em mà thủ luôn..iem biết đc iem đánh chết ko còn đường về quê mẹ cho coi.. (úi...bạo lực wa'..sorry..đấy là iem chỉ dọa vui vậy thôi,, :p..nhưng biết nhóc nào là iem ko tha cho đâu đó...:p )

xem ảnh rùi.. hehe, các nường nhà ta vẫn thế... ý tao là mẹt thì vẫn thế, chắc bệnh thì bệnh hơn đúng ko....

phen này mình cũng phải up mấy cái... :D

cả món củi,nhầm..:p ,sắn nướng nữa chứ,nhỉ!!!...:)) ;)

Tao có 1 vấn đề ko hiểu là chúng mày làm gà bằng cách nào???? :??? Chúng mày đứa nào biết làm gà?Mà đào đâu ra nước???Hay là làm bằng nước.... :mrgreen:

hehe, nói ra thì xấu hổ, ko phải con gái lớp mình ko biết làm gì nhưng đi từ 5h30 sáng đến 6h tối mới tới nơi nên chẳng đứa nào còn sức mà thở nữa nói gì đến làm gà.

Thế nên, chúng ta đã thuê nhà chủ làm gà với giá 2.000/con.:D

Lúc đầu thì lớp mình ai cũng tưởng rẻ, nào ngờ em về HN khảo giá có 1.000/con và rút cuộc bị mẹ em chê "gà" :((

Thôi đi cô nương..thế lúc đấy cô định mang gà về Hà Nội mà làm với giá 1000đ/con hả?
Chậc..mà cô nương có biết là 45000đ/con ko?(đấy là hình như thế..iem ko nhớ rõ lắm..:p )
nhưng mà..ngon..thèm wa'...:p

Hic, tao cũng thèm, hay là hôm 20/11 tới này đi ăn gà nướng đi! :D :) Gà nướng ở đây ăn ở đâu ngon nhể?

Kiểu này lại chơi Phương Nguyên làm quả Gà nướng mật ong cùng xôi...ực..đói wa'..như thế vừa ngon lại vừa tiền dân mình...như năm ngoái í...bà con cho ý kiến cái nhỉ???:D

Bùi Linh Ngân đã viết:
hehe, nói ra thì xấu hổ, ko phải con gái lớp mình ko biết làm gì nhưng đi từ 5h30 sáng đến 6h tối mới tới nơi nên chẳng đứa nào còn sức mà thở nữa nói gì đến làm gà.

Thế nên, chúng ta đã thuê nhà chủ làm gà với giá 2.000/con.:D

Lúc đầu thì lớp mình ai cũng tưởng rẻ, nào ngờ em về HN khảo giá có 1.000/con và rút cuộc bị mẹ em chê "gà" :((

:)) :)) :)) haha, tao biết ngay là có người làm hộ mà, con gái lớp mình thì.......... đùa thế thôi... chứ con gái lớp mình mà xắn tay áo vào bếp thì cũng chuyên nghiệp lắm... :D nhẩy... :D

nè...tất nhiên là chuyên nghiệp rồi...Ít ra thì cũng có món bún bò ở nhà Cường làm tự hào...:p
Có khi Tết này chơi quả nữa nhỉ..?
Cường đại ca đâu rồi,lên tiếng chứ nhỉ,đồng í ko>>??

Nghe hay đấy! 20-11, đến nhà đứa nào đấy nướng gà ăn đi!

Cường đại ca đâu rồi,lên tiếng chứ nhỉ,đồng í ko>>??
Con gái lớp mình nấu ăn thì miễn chê rồi :(( :)) :D :mrgreen:...Hôm đến nhà mình thằng Thái Minh ăn tận 2 tô lận...Chắc từ bé chưa bao giờ được ăn món gì ngon thế :))
20/11 này một là ra nhà hàng cạnh hồ Nguyên Phương gì đó ăn, hai là ra bãi tre cắm trại...Mang đồ ăn nhẹ ra đó cũng hay...Ba là đến nhà đứa nào đập phá..Nhà Monitor cũng được....:> :))
Còn hai dịp Noel, Tết...Nếu dịp nào trời lạnh, lớp ta sẽ tụ tập làm một bữa lẩu ăn cho sướng :))...Hứa hẹn quá còn gì

Hehe,ủng hộ đó..Noel này tụ tập đi chơi đi..Ăn lẩu cung ngon đó...Ấm phải biết...Tớ khao cả lớp ăn lẩu đó...OK o?

Ăn lẩu mày khao thì chắc chỉ có nước sôi,rau cải với mỳ tôm trần thôi chứ gì...Tao thì tao lạ gì mày >:)

Cường ah,đấy là Phương Nguyên chứ ko phải Nguyên Phương...:p
Mà con Linh nhé,mày hơi coi thường chồng tao rồi...,in tâm là có cả giấm ớt đi kèm,mà biết đâu lại 'đi qua' hàng thịt bò nữa í chứ..:)) :p

Thôi ,thời buổi kinh tế khó khăn,chúng mày vừ phải thôi,Không người ta lại tưởng dân Anh 3 đú. Như tao đây này,nhà nghèo,sáng ra làm gì dám mua cái bánh mỳ ăn,toàn phải ăn 1 phở 2 trứng,1 lạng thịt bò. Khốn khổ lắm đấy. :D

chị mai ơi..chị nên bật Ti vi..xem chương trình Ủng hộ người nghèo trên VTV3 nhé...hic...

Back
Bên trên