::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

m ẹ thằng n ày chọc vào nỗi đau của a e xa TQ ah :))

hè về h ội đ ồng ch ết mẹ mày

Bạn Vân xinh thì đúng rùi B-),nhưng mà tớ thích con mèo hơn :x

Lih Lan xuống tóc rồi :)) chị fo*n? fo* cứ gọi là :))

Xem xong fim hay hay có mấy câu rất hay nhưng bây h chả nhớ , khi nào nhớ sẽ kể sau ...

sống ở đời cần có 1 tấm lòng a di đà phật

anh ngân chị bốp rảnh rỗi thì đọc cho cháu cái ess
Cháu xin cám ơn ạ :)
tao có quả texas christian university ko 1 th ằng đầu óc bt n ào thèm apply. Accept thì về gap year đỡ nhục :p. hehe hơi bị đái máu đấy

Đm khó đỡ quá các cậu ạ, tuần này hôm nào trẫm cũng phải đến nhà thờ :(( . mk #$%^ $#&

L2 cạo rồi à :eek:. trông giống con j?

đi lại bt cườii nói tươi như hoa mỗi tội chóng mặt buồn nôn :)) hội chứng hậu mổ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay bài lí ko thể tốt hơn :x em ăn con 5 phẩy kì này :x
-------------

Lih Lan xinh lắm é :x :x

Ninh ko đc. chụp lén tao , có hâm mộ thế nào cũng bảo thần tg. kí cho cái ảnh tử tế ko nên làm trò lén lút ..

Nam mô ...

THƯ GỬI TEAM A2

Gửi các cầu thủ có 1 0 2 của team A2,
Chắc thằng nào cũng đã thấu hiểu trận đấu CN này,tao cũng chỉ có vài lời muốn nói thôi.Tao là thằng thik đá bóng từ khi chui ra từ lỗ ra,luôn đi theo đội bóng lớp mình,từ trận thắng 9B,pháp 2 rồi thắng L1,L2 rồi hồi hộp nhìn bọn mày đá với Tin.Dù ko đc ra sân nhưng nhìn đội bóng chiến thắng,tao cũng sướng chả kém bọn mày.
Rồi năm lớp 11,cãi nhau,chửi nhau,nhưng rồi lại chiến thắng,lại quay trở lại đẳng cấp A2.
Dù có những trận thua,có những lúc cãi nhau nhưng nhìn đội bóng lớp mình ngày càng trưởng thành,những lúc đấy thấy thật vui.
CN này đá,anh em chả có lí do gì để nói là sẽ thua cả,anh em đã rất quyết tâm,đã luyện tập,đã lập tactic như Mourinho...Mà bọn mày phải nhớ,250k và hơn thế nữa đang đợi anh em,mà bọn mày phải biết tuần sau Mỹ Ngọc về,phải giữ danh dự cho tao nữa chứ..
Tao rất hy vọng vào bọn mày vì tao biết dù có thế nào bọn mày cũng luôn đá vì anh 2.Bravo A2!!!!!!!!!!!!!!!!!!
I KNOW,U KNOW,WE WIN,WE WILL
Mong tất cả A2 members để chữ kí này,xin cảm ơn và hẹn gặp lại...

Linh lan hôm nay xuống tóc hơi bị xì tin, thế mà thằng bop nó cứ ngồi chỉ trích sếp là đú :)), bó tay
Cái bài em post chỗ có dấu chỗ ko là do đang viết ở nhiều trang, chỗ type dc tv chỗ deck đc :))
Mà công nhận thằng ninh cú suốt ngày chụp trộm tao thôi :))
ngượng chết đi đc
Cậu ơi chắc sau cái vụ đánh nhau em với cậu trở thành thần tượng của ninh ngu rồi >:)

-------------

Cậu ơi bây h mới nhìn kỹ cái ava của cậu, cái chỗ mờ mờ ảo ảo xung quanh nhìn như một thằng nam với một thằng nữ nằm trên giường :))

THƯ GỬI TEAM A2

Gửi các cầu thủ có 1 0 2 của team A2,
Chắc thằng nào cũng đã thấu hiểu trận đấu CN này,tao cũng chỉ có vài lời muốn nói thôi.Tao là thằng thik đá bóng từ khi chui ra từ lỗ ra,luôn đi theo đội bóng lớp mình,từ trận thắng 9B,pháp 2 rồi thắng L1,L2 rồi hồi hộp nhìn bọn mày đá với Tin.Dù ko đc ra sân nhưng nhìn đội bóng chiến thắng,tao cũng sướng chả kém bọn mày.
Rồi năm lớp 11,cãi nhau,chửi nhau,nhưng rồi lại chiến thắng,lại quay trở lại đẳng cấp A2.
Dù có những trận thua,có những lúc cãi nhau nhưng nhìn đội bóng lớp mình ngày càng trưởng thành,những lúc đấy thấy thật vui.
CN này đá,anh em chả có lí do gì để nói là sẽ thua cả,anh em đã rất quyết tâm,đã luyện tập,đã lập tactic như Mourinho...Mà bọn mày phải nhớ,250k và hơn thế nữa đang đợi anh em,mà bọn mày phải biết tuần sau Mỹ Ngọc về,phải giữ danh dự cho tao nữa chứ..
Tao rất hy vọng vào bọn mày vì tao biết dù có thế nào bọn mày cũng luôn đá vì anh 2.Bravo A2!!!!!!!!!!!!!!!!!!
I KNOW,U KNOW,WE WIN,WE WILL
Mong tất cả A2 members để chữ kí này,xin cảm ơn và hẹn gặp lại...

cố gắng đừng làm cái trận này là last match của đời học sinh nhá=))

i know u know we win we will<:p

>:/

dis mẹ mai kt hóa á á

mk mai kt hóa, đứt phừn phựt, hôm nay kt lý đã toi rồi
Luôn có môt chân lý khi kt: ko ngồi bàn 1 và 2 :((

haha hum nay tao ngồi bàn đầu cùng TrPhg .. :"> tặc tặc ...

Nih ơi có mỗi tao đổi chữ kí , xí xóa vụ khao hum nọ luôn nhể :">

Vừa đi mua truyện ra gần đến nơi mới nhớ ra hàng này ko có tr. đấy lại phải cuốc bộ về nhà , xui như con chó thui :( buồn vô hạn .

Vân : sao lại một thằng nam một thằng nữ :-/ sao ko phải một con đàn bà một con đàn ông :-/ công nhận giống , để xem lại ảnh gốc xem nó là cái gì :-/ quái đản
-------------

hóa ra là chai lavie và mấy quả bóng đàn em ạ :))

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Trần Phương Hoa
Hải Hà xuất ra rồi , ăn đc. cháo .
Xuất ra đâu thế Chuê,dùng từ chuẩn tí nhé
:)) =)) chết mẹ nó mất:))
Chu ạ, chiều nào tao cũng phải vào nhà thờ:)) Sắp đọc hết kinh thánh rồi:D "The Bible"^^

Chúng mày cứ yên tâm, có cầu thủ Thanh Tùng đẳng cấp vũ trụ đây rồi. Siêu sao Thanh Tùng sẽ cố gắng về đúng ngày để jup đội bóng A2 thoát khỏi nỗi nhục bị loại từ vòng gửi xe:)
Tưởng j chứ chuyện về VN thì làm sao tao làm dc:)

dễ thôi tùng ạ, mày ngồi hành kinh+cầu nguyện cho ae ở nh à là dc gòi :)

đ ùa chứ dm ae cố lên nhé

thoát cái nợ kt hóa rồi nào checkkk it out=)) 2 ngày nữa trc trận đấu của đời học sinh=)) nói theo Asiad15 thì the match of our life=))

tất cả đã sẵn sàng=P~

:)) =)) chết mẹ nó mất:))
Chu ạ, chiều nào tao cũng phải vào nhà thờ:)) Sắp đọc hết kinh thánh rồi:D "The Bible"^^

Chúng mày cứ yên tâm, có cầu thủ Thanh Tùng đẳng cấp vũ trụ đây rồi. Siêu sao Thanh Tùng sẽ cố gắng về đúng ngày để jup đội bóng A2 thoát khỏi nỗi nhục bị loại từ vòng gửi xe:)
Tưởng j chứ chuyện về VN thì làm sao tao làm dc:)

Đẳng cấp vũ trụ :eek: Tức là mày đi vũ trụ rất nhiều lần và ở hẳn trong vũ trụ hả Tùng :eek: Thâm thúy quá ;;) ;;) ;;) (Em xin phép mọi người =)) )

Tao đề nghị chuyển dịch "đẳng cấp vũ trụ" sang tiếng Anh là "WC level" cho hoành tráng Tùng nhé;))

P/S: Bóng bánh ở nhà cố lên nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:

tao vẫn buồn cười bài con Ngân : " hốt giả hốt giả "

Đọc chả hiểu chị nói gì :)) nhìn xuống dưới lại còn thấy " được sửa bởi vivi.. vào lúc... : =))

Back
Bên trên