::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

chó Nih ko đc đờ mờ chu :)) 10 năm nữa nó lấy em phải còn nguyên vẹn chứ :)) ( tao tung clip sex của mày lên net giờ :)) )

CHu : tao biết rồi , có nói gì đâu xin lõi hoài , mày làm tao trở thành người phải nói xin lỗi bây h :))

:( Hơ , sori mày :( ( xin lỗi thật ko có ý gì khác )

:(

Chỉnh sửa lần cuối:

bỏ mẹ chưa ký bảng điểm:-??

uh ** quên bảng điểm ở núi trúc rồi

:)) vẫn còn trò bảng điểm à. Thay mặt chúa và các thánh thần tớ xin phù hộ các cậu tai qua nạn khỏi kiếp lầm than này... Amen:|

Hehe lần đầu kí bảng điểm mà ko lo lắng gì,lại còn được cho 100k mua thẻ điện thoại nữa chứ :)) :))

đang ngủ , may qua Nih gọi dậy làm bài , ko thì báo thức nó ko kêu

CMSN Nam

Chỉnh sửa lần cuối:

Điên :))
Mrs Nam ý :))
Tao nhớ SN Nam béo là 19/1 cơ :">

Mẹ Bốp ơi, sao bọn A1 bảo mày được nhận đóng 10k/năm thế?
Nghe ngứa vãi đái :|

Quên thông báo thêm, em tăng thêm 1 cân nữa rồi =))
Tổng cộng tăng 2 cân từ ngày sang đây <:p
Yô yô

Chỉnh sửa lần cuối:

mày brave th ế :p tao ko dám đi cân :p
Tình h ình th ật l à đái máu. Đang ngồi xem football b ị bố mẹ gọi sang giảng đ ạo+chửi :)). 1h 12' ko hiểu hết mấy nghìn

M à hôm nay sn cô Nam hả c ác c ậu ? nhớ cô ghê g ớm :)
ah hôm nay trời đ ẹp tiết rơi đ ầy đường em lại xuống tóc r ồi :D

SN Nam đi nghe lãnh đạo phổ biến đg` lối của Đảng

DM như cứt ko đc đốt nến :(
-------------

Hôm nào tao chat với con Ngân , nó cũng chốt hạ một câu "em đói đi ăn đây" .

Hôm nọ hỏi bí quyết tăng cân chị kêu ăn cơm ruốc vừng , ko hiểu mang mấy yến ruốc vừng đi mà ăn 3 tháng chư hết :))

Từ ngày sang Tây em Ngân sex lên đẳng , cứ bb nhau là cho thêm một câu " DCM :x bb "

t ại v ì bên n ày h ọ to àn th ế :)
l ịch s ự ch ứ ai như m ình

Lịch sự nhỉ,mang cái lịch sự đấy về đây chắc là ăn shit... :))
Hôm nay vào thăm Hải Hà mới thấu hiểu câu dở khóc dở cười thế nào,nó mổ ruột thừa mà mấy đứa vào cứ làm nó cười,lúc cuối cười ra mie nước mắt,nhìn vừa thương vừa xót..Anyway,chúc mày chóng khỏi để còn cười được :D :D

Hôm nay đi thăm Hải Hà , hoành tráng kéo đoàn quân lên viện 198 ( hóa ra là 19-8 ) .

Đi tìm mãi mà ko thấy , nghe đồn tầng 2 , viện đấy có 3 nhà , đi tìm hết các tầng hai mà chả thấy nó đâu , gọi điện tứ tung , hỏi thăm loạn xạ , hừ hừ...

CUối cùng hóa ra nhầm viện , đi nhầm vào viện " Y học CỔ truyền " ( íu hỉu thằng nào mổ ruọt thừa ở y học cổ truyền ) .

Là tại cái thằng bảo vệ nó lừa tình anh em :x hỏi " chú ơi đây là viện 198 ạ ? "

" ừ đg' rồi cháu cứ gửi xe đi "

Gửi gửi cái quần chú , lần sau mà còn thế tát cho tòe mỏ ( nói câu này nhớ Mih Ngọc ) .

Vào đc. cái viện 19_8 thì như cái nhà ma , nói ko ngoa khổ thân con Hà bị ruột thừa cần cấp cứu nhanh mới vào cái viện gần nhà :s hãi hùng , ...

đang bùn ngủ tả qua thế khi nào có ảnh tư liệu cái viện ma và thời gian tao sẽ kể chi tiết cho mà nghe... :-ss

dm ninh ơi , chúng nó ko đá đc t4 đâu , tao đang đau chân :| hôm trc đá bị chấn thương roài :| xem thế nào đã ...

:) topic chúng ta chia làm 2 phe:
1 phe la Ku
Phe kia la the rest.
The rest đang nói 1 chuyện, Ku đại hiệp nhảy vào chèo lái con tàu anh 2 sang 1 hướng khác:))

thế mới cun chứ :D
Hải Hà có sao ko? Bị ruột thừa cười l à đau ah :|
lớp học hành thế nào rồi bọn mày, sắp thi hk chưa? hôm nọ nằm mơ đi thi vui vãi

Back
Bên trên