::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Đm phòng 1 thi thì lúc nào chả vui =))
Phòng 2 thi mới khổ T________T
Hải Hà mổ có làm sao ko mày ^^
Bạn bè học cùng nhau 6 năm rồi ^^, cho tao gửi lời hỏi thăm nhá ^^
Chúc mày chóng khỏe :* :x

hình như thi theo alphabet cơ mà cậu
xác định mình sẽ ngồi cạnh Lã xuân Sơn lớp Tin rùi

Hải Hà xuất ra rồi , ăn đc. cháo .

Tất nhiên cười sẽ đau mà ko cẩn thận rách bụng .

Đang ăn gà suýt ngenj đọc bài Sơn , nhỡ gần huyền thoại LTP thì đi .

Dạo này ăn nói lủng củng xin lỗi các bạn :(

TO CHu : mày ko nhận hay ko gửi đc. mess trên ym ?

PS : chửi ba đời đứa nào hôm nay cào xưng người tao :x

Chỉnh sửa lần cuối:

chả biết nói gì, em đúng nhìn, mọi người cứ nói đi ạ

hĩm hĩm tưởng gì hóa ra học sinh nó chuyện tào lào

anh ko chấp

=)) =)) =)) =)) =)) =))

sao mỗi ng cứ 1 câu 1 chủ đề thôi tớ chả hiểu gì cả=)):-??

hnay ủn đẩy ở cửa vui hơn đc=))

chủ đề hôm nay rất bức xúc và nóng bỏng
Hôm nay sang tiết 4 vừa vờn với đại ca chue một lúc, mệt quá, đang nghỉ lấy sức, mặt mũi như những con ai ngơ ngác thì bị thằng Ninh ngu ở đâu tiến vào lôi xềnh xệch ra. Tình hình rất là tình hình, em vẫn chưa hình dung được chuỵen gì xảy ra thì vỗng nghe tiếng kêu thất thanh của chue caca, hóa ra nó cũng bị như mình :)). Hai con người yếu đuối la hét, vùng vẫy mà không một ai cứu giúp. Cảnh tượng chue và han bị kéo đi như hai con chó, đầu gối lê trên nền gạch thô ráp mấy chục năm :((=> tình cảnh đánh thương thật (HCM). Vậy mà lũ đầu trâu mặt ngựa vẫn ko tha cho đám gái lầu vừa mới lên xã hội đen. Đang yên phận thủ thường thì bị bọn nam ko ra nam nữ ko ra nữ kéo lê kéo lết, vứt ra ngoài. Ko hiểu chuyện gì đang xảy ra, cứ như là bị khủng bố ý, may mà chúng nó không nhốt vào chuồng :)). Sau khi đã trấn tĩnh lại và nhận ra bọn nô lệ của mình và chue huynh: tra phuong, linh B, linh mèo, sieu nhan xẹp lép và vô số các thành phần khác cũng bị tình trạng giống chủ, em và chue huynh quyet dinh tong phan cong dich theo tien trinh Cầm cự-Phòng ngự-Tổng phản công. Mở đầu chiến dịch do lực lượng qus ít nên ko thể đánh phá được thành lũy của giặc, rút kinh nghiệm, cuộc tổng phản công tuy đã thêm lực lượng như do quân thù toàn bọn đô vật, ngực lép(việt hiếu), trí não bất bình thường(ninh ngu), người ko ra người thú ko ra thú dã thế vòng ngực và mông lại to(bò bốp) và vô số bọn đầu chuột đít voi khác:)). Sau những thất bại liên tiếp, cuộc tổng phản công cuói cùng diễn ra với sự tính toán kỹ lưỡng, đội quân hùng mạnh, đã quyết môt phen sống chết với quân thù, em và chue caca đã quyết định dùng những đòn chí mạng, khiến cho hai tướng của bọn dịch bị tổn thương cả về tinh thần lẫn thể xác là bò bốp và trọng nhi >:). Em và đại ca chue cứ thế mà cù mà cấu:)) , đây là chiêu đòn rất tham hiểm, vừa làm cho địch thấy buồn buồn phê phê nhưng sau đó lập tức cấu véo khiến giặc vô cùng đau đớn, hình thức này gọi là vừa đấm vừa xoa. Cũng nhờ tuyệt chiêu này mà bọn em đã bắt sống đc một tên cầm đầu: bò bốp tướng quân. Cuộc chiến đang diễn ra quyết liệt thi ko biết từ đâu hiện ra một tên quái thú từ phương trời hóa 2 bay tới, làm hai bên vô cùng hoảng sợ, chạy tán loạn. Phải nói là Bây giờ tan tác về đâu? Bây giờ đi đâu về đâu? :(. Con quái thú ấy chỉ cần hét một tiếng, uy lực gầm vang hết cả căn phòng 12a2 rộng đến 50m2. vì lí do này nên cuộc chiến vẫn chưa phân thắng bại. Với lại quân tử trả thù 10 năm vẫn chưa muộn cho nên bọn ngực lép mồng cong kia chớ có ra oai :)), rồi các ngươi sẽ biết thế nào là gái lầu thành xã hội đên >:) <:p =)) =:)
Ký tên
^o^ V_koo ^o^
hình ảnh của con người tiêu biểu

Đang hôn mèo:))

Người cầm đầu : Han han

Chỉnh sửa lần cuối:

sao mày cứ chue đại ca, lại chue caca , lại chue huynh , lại chủ lầu =))

mẹ con này ảo quá =)) điêu vừa thôi mày tả tao như chó thế à , mai hạ lương , phạt 1 tháng ko cho đi giết người .

à tại sao , chỗ đánh dấu chỗ ko thế =)) đú vừa thôi =))
-------------

nghe oai quá :"> em Vân dạo này theo mình kết nghĩa huynh đẹ làm găng tơ văn vẻ ra phết :">

Hải Hà xuất ra rồi , ăn đc. cháo .

Tất nhiên cười sẽ đau mà ko cẩn thận rách bụng .

Đang ăn gà suýt ngenj đọc bài Sơn , nhỡ gần huyền thoại LTP thì đi .

Dạo này ăn nói lủng củng xin lỗi các bạn :(

TO CHu : mày ko nhận hay ko gửi đc. mess trên ym ?

PS : chửi ba đời đứa nào hôm nay cào xưng người tao :x

Uh uh, đúng rồi, mổ ruột thừa xong thì ko được ăn gì cho đến lúc Bủm... Coi như là cả nhà, cả phòng, cả bác sĩ đều trông chờ vào việc ấy ấy của bạn HH.
Ko hiểu con A đã gửi lời hỏi thăm của mình đến HH chưa!!! :-w

anh về anh mách HH nhé :))

Kaka : tao cũng giống mày í :">

mai đá 10h30 nhé các chú , mk , tao đang bị đau chân :| rách cơ đùi :)) ( tình hình là nó nổi 1 cục ở đùi phải , cứ chạy hay sút mạnh là đau :| ) nhưng đau ngồi 1 2 hôm lại hết :| nhưng cứ chạy tiếp là đau :| :(

tao đang đau ... mông mày ạ( ko hiểu có rách cơ mông ko :D ), chắc do ngã nhiều quá ko :D ( sợ đ** chạy đc do lạnh - tsb, VN lạnh éo gì mà lạnh thế :(( )

Ảnh bạn Vân sao lại có copyright của VN4U? Đi tìm hiểu khẩn cấp...

Con Chuê nói như đúng rồi :))
Ruốc là mang sang, nhưng mãi đến hôm vừa rồi mới ăn :)) , để mốc meo 3 tháng mới ăn :))
Chứ từ hồi sang bên này quên mẹ đồ ăn Việt rồi :)) , toàn pizza taco sushi các kiểu :))
(đùa thôi vẫn nhớ phở lắm :( )

Con ngân nó điêu đấy các cậu ạ;)). Hôm nọ nó vừa bảo với tớ là phải tiết kiệm loạn hết cả lên bây h lại nói là ăn sushi với cả pizza;))

hốt giả hốt giả :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Quên ko nói với cậu Tùng là sushi ở đây rẻ lắm nhá, ăn no nê bét nhè thì tầm 5$ :))

hà hà đi ăn bánh cuốn đây , chào thân ái các bạn sushi và pizza ^^ , ah ngân ơi , bánh cuốn rẻ lắm nhá , nếu ăn tưng bừng thì hết tầm 30 nghìn :))

Back
Bên trên