::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Phao câu đi,chân gà nhà quê rồi :D :D

Cánh gà cơ :x ( chả hỉu sao ko có khiếu gặm chân gà :| )

Thoi cac ong a, di an mong' jo` cho lanh`. Vua nhieu thit hon, vua re hon

nhà em bị 1 thằng Ts siêu nhân nó trèo tường,cậy khóa lao vào nhà.Nhân lúc em đang ngủ, nó ra phòng em lấy luôn con N3220 mới mua đc 2 năm.Thấy chưa đủ,nó ra phòng bố em vừa cắt chỉ xong,khoắng luôn con samsung hiệu gì quên mẹ tên rồi,làm thêm cả 600k trong ví nữa.Mẹ thằng này nó déo lấy mấy cái ATM bố em ở đấy ngu hơn đc.Xong lại qua phòng anh em,mẹ em ngủ ở đấy,làm luôn con Nokia nữa hiệu j cũng ko nhớ nốt

Tổng thiệt hại sau 1 đêm ngon giấc : 2 nokia,1 samsung,600k VND

May mà nó ko lấy thêm ở tầng 1 nữa,có 3 con xe máy ở đấy,1 cái máy tính,cả bộ gear IE 3.0 thân yêu của em nữa,chắc nó biết hnay mình đấu esport

Cứ nghĩ đến đoạn em đang ngủ nó mò vào nó lấy dd nó ko xiên mình 1 phát lại còn thấy may may=))

lời cuối,cái dịt mẹ thằng nào lấy của ông X(

Chỉnh sửa lần cuối:

nhà bạn hiếu đúng là đỉnh điểm của sự hài hước

Dạ em thấy thương bạn í hơn là thấy hài hươc ạ ..... ;;)

mẹ các cậu đùa dai.............................tớ đang bùn

em Ngọc huyền trưa nay vừa ước ao , giá mà nhà em ý cũng có trộm vào thì em ý đỡ phải nhọc công mua cái ipod mới để che mắt ba :))

CHúc mừng sih nhật Mih Ngọc, chúc em Ngọc sang tuổi mới may mắn và vui vẻ , suôn sẻ trong đg` học đg` tình đg` tiền .. :x :x

>:-D<

mn ol à, đú phát chúc vl tốt

như truyện cười :)) đến buồn cười :)) aleck mack chúng mày ạ :)) nó biến thành chất lỏng :))

m siêu trộm ah` thật là vcl :)) nghĩ lại cug~ kinh kinh đag ngủ có 1 thằng lò mò bên cạnh :| may mà nó k lấy mất cái của vh bán cho khoa học :|
cmsn MN nhé ^O^
hnao` chân gà đi a ơi =P~

Hiếu ơi, nó lấy ATM thì được cái gì, có biết pass đâu, mà với cả gọi điện cho ngân hàng là xong, khóa cái thẻ luôn còn gì :D
Tớ chia buồn cùng bạn Hiếu nhưng cũng đek nhịn cười :))

tớ cùng chia buồn, nhg tớ đang vui mà bạn ý có đ mới thích thế còn gì

Hehe dong chi Bop, qu ả n ày khao ch ết con v ợ m ày nh é >:). t ừ h tha h ồ ăn chơi h út chik :D

c ó chân g à hay dê th ì g ửi chuy ển f át nhanh cho Tr ẫm 1 mi ếng nh é T__T. Phao câu theo ngu ý c ủa Nông th ì mi ễn

Đ ại ti ện, cmsn b ạn minh Ng ọc. Lâu l ắm r ồi ko chat chit, email g ì v ới ấy, t ớ ch úc ấy đ ủ :)

chia bu ồn v ới kaka. mong ch ú s ớm đư ợc mua con m ới

@Chue: Sozi m ày tao c ũng nh ớ l ớp m ình, nh ớ b ạn tr à phương l ắm nhg m à ko online dc :(( :((
Anyway, ch úc m ừng bop :)

Back
Bên trên