::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Cho hỏi tí, có đứa nào vào được Yahoo ko? Sao tao sign in vào nó lại có cái thông báo như thế này :((

System: Yahoo! Messenger will be performing scheduled maintenance on December 8 from 5.30 PM PST to 7.30 PM PST. During this period, you might experience problems when using Yahoo! Messenger.

bố cái nhà chị gà béo này vấn đề đọc hiểu à=))

hehe tiếng anh 12 năm xong ko hiểu tại sao ah :))

đấy nề gd vn là thế đáy, hn-ams là thế đấy :)) :)), thế mới gọi là thực té =)) =))

uh cong nhan
vn muon nam, viva hn-ams
-------------

em thay nho ban tra fuong ghe gom T__T

:)) bọn điên , em tao ốm , vừa cho nó ăn xong .
-------------

dạo này đang chán sống chỉ thích mơ , hạnh phúc là đc. đi ngủ và mơ .

Tuần này ngày nào cũng ngủ dậy muộn :( đi học muộn, sáng nay bị đồng đội cuả Thịnh tu tóm tại trận ... =:)

lời chúc của HeatoN 1 procs ở bển gửi cho anh em A2 ngày mai này=)) :
There are like 3 strong teams in the group, thus you have to have a good day with the best of luck. And you will win\:d/ \:d/ 8-> "

Chỉnh sửa lần cuối:

Ơ, tớ tưởng hôm í bạn ĐM bảo bạn í tên là Minh, ông Lý nghe thành Ninh đấy chứ nhở?

Thật là buồn>< Đề nghị Mai Anh về đọc kĩ lại trc khi hỏi nhé:)
Hehe, CN các cậu đá, tớ sẽ hành kinh và cầu nguyện cho linh hồn của các cậu sớm dc siêu thoát... God bless(es) U all...
@Chu: cả cái nươc Áo này nó theo Catholic ông ạ:)^^

ko , phải là " God blees U " theo lời bác Turkey nói =))

mai tn đây?9h ở trg?Có gì nt lại cho Sơn theo 0977246926 nhé
mà có chắc là 10h đá ko?

ko hiểu ông sơn câu bài lúc nào mà nhanh thế nhỉ? Hơn cả mình:))

xịt mẹ các cháu 9h ở trường cậu nào thik thì ra 92 tọa từ 8h 9h đợi bốp học xong ta lên đường,ko cao su

ừ nhỉ nhanh quá :eek:

à chó tùng vừa lấy của đại nhân chue 10k

hĩm hĩm mai SaRanGHa lead team ct chống t thì khỏi phải nghĩ :D :D :D :D

Huyền thoại chuột

Tớ xin kể cho các cậu huyền thoại về các anh chuột qua các thời đại , các anh chuột luôn sống mãi qua thời gian , các anh chuột đẳng cấp WC !

Đầu tiên là phải kể đến nhà Trà Phg ! Các anh ấy cứ đến h ăn là chạy ra đứng gần mâm cơm ngắm chủ ăn , bị mẹ TP đuổi , các anh sợ quá chạy cong đuôi .

Nhà TP ở tầng 2 , tầng 1 bán hàng , cầu thang rất dốc , phố cổ ăn chơi mà lị , anh chuột hoảng quá ko đi từng bậc được bèn nhảy xuống cái cầu thang nguy hiểm chết chuột ấy ! Có anh nhảy xuống đập đầu mấy phát vào hai thành cầu thang bé tí , nghe thiên hạ đồn đại có anh bị dập não , xuất huyết trong... Thật mạo hiểm , nhưng những lúc ấy trông dáng nhảy điệu nghệ lắm , tưng tưng mấy bậc một kiểu như cóc , mấy anh bị đập đầu thì văng nguwocj lại theo phía đối diện, bất chấp đau đớn vẫn nhảy xuống bậc thang cuối cùng ...! Các anh chuột nhà bạn TPhg biết bay , chuột bay ! THật là dân chơi !

Nhưng chuột đấy chỉ là chuột anh dũng , chứ chưa mưu trí , ko thể bằng anh chuột tớ sắp kể sau đây : Ở nhà cũ của tớ, bác hàng xóm bắt đc. con chuột rất to , đã dùng dao hay búa gì đó đập cho nó dập não , ban đầu anh giãy dụa chạy trốn , nhưng cái đuôi đã bị tóm lại nên vô ích ! Đột nhiên anh chột giật giật mấy cái , lắc lư cái đầu , lắc lư cái mông , thiếu mỗi xùi bọt mép thì giống bọn nghiện thiếu thuốc . Thế rồi anh lăn ra bất tỉnh . Bác hàng xóm hí hửng chạy ra sân lấy cái xẻng nhựa hót rác vào định mai táng anh . Nhoàng một cái, ko thấy anh đâu ! XIn thề là anh chuột này giả chết rất siêu , siêu hơn cả phim chưởng , thật là hãi hùng . Ai nghe tớ kể chuyện này cũng lấy lòng hâm mộ anh chuọt nhà bác hàng xóm .

Tưởng đến thế là bậc thầy rồi , ko ngờ tớ lại phát hiện ra chuột nahf tớ xì tin ko kém hai anh chuột vừa rồi ! Chuột ăn vụng như mèo , mẹ tớ ngày nào đi làm cũng phải chặn nồi niêu một đống thứ ( có hôm túng bấn quá bèn lấy cái đũa xuyên qua hai cái tay cầm của nồi chặn ko cho chuột mở để ăn trưa ) .

Gần đây do tình hình kinh tế suy thoái , nhà tớ ko nấu cơm từ sáng nữa , anh chuột đói ko có gì ăn , hôm trước anh í lót dạ buổi sáng bằng hộp cô gái Hà Lan ca cao của chị em tớ . Khi mẹ tớ phát hiện ra hiện truwongf thì ko thấy thủ phạm đâu , trơ trọi lại là hộp sữa bị gặm nham nhở một cách nghệ thuật . MÀ chắc do nồng độ canxi quá nhiều nên anh chuột say xỉn , đổ sữa vung vãi xuống sàn nhà bếp .

Vụ án này khiến mẹ tớ rất đau đầu , hẳn là tiếc rẻ cái hộp cô gái HL lắm , bèn tương kế tựu kế để bắt anh chuột xì tin . Suy đi tính lại thì , có mỗi cái bẫy dính là rẻ nhất , mẹ tớ tậu về một cái made in China .

Phụ nữ đúng là bậc thầy của khôn ngoan , mẹ tớ còn để vào giữa miếng thịt thối vứt đi nhử anh chuột xì tin vào bẫy .

Đúng là các anh chuột nhà tớ do ăn uống no đủ mà đâm ra thông minh hơn người , chả hiểu ăn kiểu gì mà thịt hết sạch , bẫy dính còn nguyên mấy vết chân nhỏ xinh của anh , mà ko thấy anh chuột xì tin đâu cả . Mẹ tớ vô cùng đau khổ về vụ này , tớ đã cố an ủi là gần đây chuột nó đi giày chống dính , nhưng ko ăn thua , mẹ tớ đã suy xụp quá nhiều ...

Tớ xin cảnh báo các cậu , đừng bao h mau bẫy chống dính made in China , ngoài ra đừng khinh các anh chuột , các anh ấy rất thông minh , anh dũng , mưu trí , dân chơi , sành điệu ...

Tóm lại , ko thể kết luận vội vàng là chuột dũng cảm nhà TPhg , chuột mưu trí nhà bác hàng xóm , hay chuột xì tin nhà tớ , anh nào hơn anh nào , nhưng mà qua vụ này là tớ rất khâm phục các anh chuột nói chung và ba huyền thoại chuột nói trên ...

Chỉnh sửa lần cuối:

Cho tớ tham gia màn "92" với cả cổ vũ thôi nhá, đau chân vcl, chịu ! :|

Back
Bên trên