::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

ah tao hỏi cho mày rồi nhé , ko có IE cũ quá rồi , có microsoft laser 6000 giá 500K game precision series ^0^

vãi chú Duy, dm đã xếp mình vào sub, rồi lại còn " áp nhép đúng ko " chết cả cười .
Trọng cục súc thì khỏi nói, nhưng sợ gặp ông nào nghiêm thì cẩn thận ko có ngày .... cứ thúc vào mạng sườn và cổ chân như hôm nọ có ngày ăn thẻ chứ chả chơi :((

Tao thích cho thằng Gattuso của nó ăn l,cho tao đá giữa đê. :D :D
Nhưng mà dù sao tac tic cũng chỉ là 1 phần,tao thấy tinh thần bọn mày cứ như trận H1 thì thế đíu nào chả thắng.
CỐ LÊN,WE GO PRO!!!!

ok let's go !! ^O^

thôi cố vậy bàn bạc đến thế thôi, cả hai đều sẽ quyết tâm cái quyết định là đẳng cấp trình thôi

:)) dis, cac cau de topic moc meo the nay a, post tu hon 8h:))
Hehe, co len nhe cac cau, ma bao h da tiep?

microsoft laser game precision cứt nát lắm. để chơi mấy trò thối thối strategy như sc thôi, cs ko ngon lắm :). ở nhà đang kt mệt lắm ah :)

Chỉnh sửa lần cuối:

đừng hỏi tại sao tớ lại ghét người ta hãy hỏi vì sao người ta ghét tớ

DM VN, DM DM DM DM DM DM DM DM DM DM nền GDCD VÀ những con người HLHS

bốp ko xin đc chữ ký à hehe

10h các bạn xem nkva nhé tớ là tớ thik xem nhắm

em đang rất là moody nhé

em tìm sử hì hục mà kquả như kít , chán đi sạon văn thấy học văn cụng như kít , làm toán thấy toán cũng như kít :( thôi cố nốt năm nay :( em chỉ thèm đc. đi đọc tr. thôi nhưng mà bài tập còn 1 đống :( em ước gì một ngày có 36 tiếng để học xong có thể xem đc. bao nhiêu fim và đọc bao nhieu tr. , rồi còn đc. ngủ nhiều nữa .

EM đang học , mẹ em vào cứ mắng em là phòng bẩn, giường bẩn , tủ bẩn..v..v.. trong khi em vừa dọn phòng hôm kia và còn chưa hết tự hào vì cái phòng sạch sẽ gọn gàng :( Nói em như kiểu con lợn trong chuồng , thế thì cũng khó đỡ . Thực sự là mai học hai ca có rất nhìu BT song em quyết định bây h sẽ đi đọc tr. , đọc xong tính về BT sau , cho nó giải tỏa xì trét :(

Lại còn lôi ảnh cũ và thư từ ra xem .. buồn chán kinh khủng :( mà buồn nhất là cái sự buồn ngủ :(

Mọi người đang nói gì ở phía trên thế? :(

mẹ 2 cái thằng nhạt vkl ra nói chuyện với nhau

theo tin ko có gì thay đổi có khi cn này lớp mình đá trận thứ 2 vòng bảng,vì các lớp # đi tham quan dịp này nên lịch nó cứ đẩy dần lên:))

dme văn như cía #$% í díu học nữa

hề , **, các bạn cuối cùng cũng đã nhận ra cái sự vcl của Tố Hữu :))
Tuần này đá thì lại ko có Minh cu ah
Minh ơi, mày ko mua thì chắc ko cần đến thiếu hiệp Vịnh Xuân tao cũng phải tự tay làm thịt mày quá
Nhớ nhá :x

mấy thằng nhạt câu bài chán thế

đâu ra thế :eek:.ở vn chắc bán dc 20k/1 cái :)).ah, có thằng nào chơi vietcong 2 chưa? vcl, bắn map de_Huế cs gọi bằng cụ :D

Back
Bên trên