::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

thằng này thật là phá bạc

ông bìu để ava thật là vl, siêu nhân mèo :)) ra ben với cả shaq

Chua, chua choi anh a nhung ma anh tim mua BAND Vietnam di, rockband day, nghe dc phet:d

tỉ số tất cả trận đấu của bốp với chảy đang là 7-6

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) tưởng Bob bước lên 1 tầm cao mới nào chứ :))

mai các bạn đến từ 7h sáng ăn cơm kuyên nấu nhé hehe cà ri bò đấy cậu ạ:))

:)) tưởng Bob bước lên 1 tầm cao mới nào chứ :))

chú ko hỏi anh chú cứ nói lung tung, anh đã tạm hòa được với prohand, lần đầu tiên chống được rush của ông ý, đang đánh ở phút thứ 12, tao thủ ở nhà, ông ý bo cửa, chắc là chống được thêm 5', nhưng mà hồi trước ông ý rush là die, ko phải tầm cao mới à

em Kuyên làm chắc lại Pro rồi , tình hình thằng Hiếu cứ thấy chỗ nào ăn uống thì nhào vô , mời thằng này đi SN nghe chừng :"> :))
Alo, thứ 5 ai đi được thì đi , ai ko đi được thì cũng cố mà đi cho 2 chúng tớ vui nhé :x Iu các bạn :D
Ký tên : Miki < from Chuê lầu lầu with luv :"> >

P.S: nhớ Chu , nhớ Vivi , nhớ Giang Ly , nhớ MP , nhớ Ku , nhớ Tùng Linh , nhớ tất >:D<
-------------

----------------
ơ , thằng QC kn nó đổi chữ ký mình à :((

Chỉnh sửa lần cuối:

thứ 6 tuần sau tại hạ sẽ tái xuất giang hồ ^+^ thích thú thích thú ^+^

mk đá ngon nhé. anh sẽ phù hộ cho chú :). ở bên này bắt đầu lạnh,dùng khăn bạn miki tặng :)

Mẹ 4 mấy độ F anh kêu lạnh thì chịu anh rồi ah :p
Ở chỗ tao toàn 31 30 độ F (chú thích là tầm âm độ C ah :(( )
Mà Miki tặng Chu khăn sao ko tặng em :((
Ku điên với thằng Tùng điên kêu nhạt lắm thế >:)

mày căn hôm nào 40độ chạy ra ngoài đường cho tao :)). ở nhà thì 0 độ tao chơi hết. khăn bạn miki handmade hay sao ý >:)

em thề em chả hiểu gì cả :( mọi người viết thâm thúy quá :(

Sợ quá cơ á , nay đi học gặp các em lớp 6 trông như bọn choai choai thu nhỏ lại , tóc ép , tỉa tót ... trông phát tởm , đi đứng như người mẫu , ko để ý xem có make ko , mặt các em trắng trắng mịn mịn , nhưng chắc ko phải do make mà là do chưa bị lão hóa , quần áo may ôm người nữa chứ .

:( nhớ lại mình ngày xưa ngoan ngoãn , tóc cắt thẳng tưng một cái , quần rộng thùng thình áo ko eo ko li cũng chẳng bo gấu , mặt mũi thì ngây ngây ngô ngô .. :( thế mà các em bi giờ ...

À có hôm em gặp một em chỉ lớp 8 là cùng phóng Vespa đỏ nhìn như kiểu con gà cưỡi con chó í ạ :)) đến vui cơ ^o^ ( em ko chửi vespa là chó cũng như chửi con bé là gà , em chỉ có ý nhìn nó rất kêch :)) )

Các em gái bây h chả có tuổi thơ nữa , sau này nhớn lên nghĩ lại phát chán , bi giờ 12,13 đã là thiếu nữ rồi =)) May mà các em chỉ ăn mặc , đi đứng thiếu nữ chứ sih lí các em cũng thiếu nữ kiểu đấy chắc chết :))

Mình ra đường bây h lại thành gái già, thế mới chán chứ :(

----------------
P/S : chu ơi tao có một cái này hay lắm xem đây >:) =))

chờ mấy hôm nữa mới pozt đc. =))

Ngân ơi xem chân nữa ko =)) ;;)

Miki : ko hiểu cái chữ kí :( với lại , with heart đi :(

Sự mời chài của mày là sự vinh hạnh cuả tao , nếu đi được tao sẽ đi còn nếu ko đi đc tao sẽ thu xếp để đi đc.

Chỉnh sửa lần cuối:

công thức tính độ c theo f hình như là -32 sau đó /2 rôid +1 :))ko rõ lắm quên rồi

mẹ hôm nay awper SaRanGHa bắn vl quá, 29-3 :)) :)) đầu trận cuối trận awp các bạn đỡ hộ cái

Back
Bên trên