::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

khổ cứ chiều nhiều ko có ai để chuyền mới là vấn đề :D

Các cậu giai ở nhà đá tốt nhá :x
Em gửi lời chúc đến bí thư :x

Thay mặt nhân dân cả nc' phó bí thư kiêm phó chủ tich nc' chúc các đồng chí lên đường bình an , chiến thắng trở về đem lại vinh quang cho dân tộc .

Hàng chục fan hâm mộ vẫn ngày ngày dõi theo các đồng chí .

Hôm qua tổng bí thư Nông Đức Ninh có gửi tôi búc điện và vé máy bay sang theo dõi các trận đấu , song vì quá bận bịu công việc quốc gia nên tôi gửi lời xin lỗi chân thành tới tổng bí thư và các đồng chí . Chúc mọi người mạnh khỏe chiến đấu hăng hái .

Chào thân ái và quyết thắng !

Phó bí thư kiêm phó chủ tịch nước CHueCHue

Chỉnh sửa lần cuối:

rất tiếc thương tiếc là lớp mình thua 3-1 :(( :(( :((, em cũng ko đựoc xem nhưng qua lời kể thì ninh đá hay nhất đội mình, sau đó đến trọng, các bạn đá hay thì tiếp tục , bạn nào chưa hay thì khắc phục,đội hình lớp mình bây giờ là khá hay, nhiều hậu về, và tiền vệ, vấn đề tiền đạo cũng tạm được khắc phục

CỐ LÊN

btw đội em thắng 2-1, em với nhân có quả phối hợp vl, nhân từ sân nhà phát bóng lên, em chạy từ dưới lên trên, đỡ bóng khi bóng vẫn ở trên ko ( đạp bóng thì đúng hơn) vẩy má ngoài thế là vào, bạn quân cò thì em assist rồi xỉa háng thủ môn ghi bàn tinh tế nâng tỉ số 1-0 :D

GO GO GO A2

dit mẹ :( bên kia thắng 6-0 :)) haha , 11 a1 a2 tệ quá nhỉ :-<
thôi , đá thế là hay rồi :( , minh cu sắp về là lá la

hnay đá hơi bị chuận của nó đấy:))

hơi có tí đen.dminh ghi bàn gỡ hòa 1 cái,tớ sút trúng mẹ cột dọc.Sút xong đau bụng quá quay ra xin thay ng đi đái:)) quay lại thấy thua 2 quả=))

ko sao hnay đá hay lắm

chả hiểu :-/

CHia mấy đội cơ à ? :-/ lớp mình có mỗi hơn 10 người @-)

bây giờ chỉ có lạc quan thôi, tại bây giờ khó vào vòng 2 lắm rồi

sặc bọn p2-h1 đá hay vl ra, có khi hay hơn h1 :)) :)) thắng hơn khó , thế mới bảo là khó vào

Back
Bên trên