::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

hổ báo quá nhỉ ^^ dm , đá vui thôi :) just play our game :)

Hehe, cac cau cu noi kieu tactic nay no, ko ap dung dc dau:p Nhu hoi lop 10 y, cu ngoi ban xong roi cuoi cung chi theo 1 cai khung thoi:) Noi chung chi nen tao thanh cai khung xem ai o dau la dc roi, con da ntn thi trong luc da bt nhan xet sau:p

:) Ma anh Hien kinh nhi, tra double co a:)

Dis cu nhat ko the chiu dc...ben sing ko co muoi hay nc mam ha ku?

Hôm đấy tớ đá kém thật :D ( Minh cu về mua hộ nhá :(( )
Còn găng tay, ko phải ý tưởng của tôi đâu, mà thằng Sơn bảo là găng tay thủ môn nó đeo ko có cảm giác, nên mới nghĩ ra găng tay của football.
Bộ bài thì cứ xúc tiến mua nhá, chắc chắn về tớ sẽ mua lại, vì đang rất cần, hàng ở VN khá khan hiếm về ko nhập đc ( chính ngạch do vấn đề kiểm duyệt - nhưng xách tay thì okie :D )

-Hồi trước cũng tham gia Thảo luận nghiêm túc thật, nhưng sau bị bò đá :D nên chả vào HAO , bi h thì vào lại nhưng mà TLNT ko còn hay nữa, tham gia đúng topic lớp thôi -

Chỉnh sửa lần cuối:

:) thieu j anh, di hoi may cai cua hang ban do the thao, the nao chang co

Hic, kiếm thế nào được hả Tùng, ở VN đến 1 team biết luật còn ko có nữa là ... người ta bày ra làm gì khi mà biết chắc sẽ ko ai mua.
Bài ... bài .... bài .... @-)
Cần mà ko có ... :( .... Bố tổ sư VN cấm nhập cả bài tây, bó tay , cứ làm như là cấm nhập khẩu bài thì dân nó bớt đánh bạc đi đc í :D

Hehe em la:
Co bac thi bo co
Ruoi che thi bo che
Trai gai thi bo trai
Nghien hut thi bo nghien

Cai j cung 1 nua thoi:D

Hôm đấy tớ đá kém thật :D ( Minh cu về mua hộ nhá :(( )
Còn găng tay, ko phải ý tưởng của tôi đâu, mà thằng Sơn bảo là găng tay thủ môn nó đeo ko có cảm giác, nên mới nghĩ ra găng tay của football.
Bộ bài thì cứ xúc tiến mua nhá, chắc chắn về tớ sẽ mua lại, vì đang rất cần, hàng ở VN khá khan hiếm về ko nhập đc ( chính ngạch do vấn đề kiểm duyệt - nhưng xách tay thì okie :D )

-Hồi trước cũng tham gia Thảo luận nghiêm túc thật, nhưng sau bị bò đá :D nên chả vào HAO , bi h thì vào lại nhưng mà TLNT ko còn hay nữa, tham gia đúng topic lớp thôi -

hả mua j hả anh ^_^ hehe có con giày f+10 đá cũng tạm :)) ^_^ nhưng về vn chắc chả dùng đc ^_^ bộ bài ???? :)) ^_^ là cái j ? /:)

chuyện long béo vào thì tao nghĩ nó làm dự bị thôi, thứ nhất trình nó hơn gì bọn mày , t2 là nó là ở ngoài cũng việc dọa các em thì yên tâm nó sợ từ trc nhì giải trường mà. mà nói trước là tao xem bọn 11 đá rồi hàng khủng đấy các ông ạ thể lực ăn mình là chắc nói chung là đội ý trên cơ bọn mày khá nhiều đấy

đội hình hợp lý chưa có minh ku

sơn
duy và hiền (long) ( hậu vệ)
nam béo và ninh ( trụ)
vh (tv tấn cộng nhg vẫn phải về phòng ngự )
dm ( tv tấn công nhưng ko về phòng ngự)

tao nghĩ là đâu phải chuyện Long béo trình hơn gì mình rùi bắt nó dự bị là ko đúng đâu.Tao có cảm giác tự tin hơn hẳn khi thấy nó đá phòng ngự có lẽ do thân hình bồ tượng wah chăng.Ít ra tao thấy có nó tao bắt chắc tay hơn
hơn nữa là đội hình bi h sứt mẻ nhìu wah,đội mình lại thể lực yếu rất cần thằng có thể lực 1 tí.Với lại đội mình tranh chấp bóng bổng ko tốt lắm(điển hình là tao) nên có 1 thằng ng to to cản phá lại chả tốt wah còn gì
tao thấy vẫn cần Minh ku lắm.ĐM chuyền ngon kĩ thuật khá nhưng vẫn chỉ là AM thui chứ bắt đá cắm hơi phí những quả chuyền,chọc khe sáng tạo.Đón những dg chuyền của DM ,VH ít ra phải co Minh ku chứ.Với lại Ku tuy hay ăn rùa kiẻu van Nistelrooy nhưng TD như thía là cần lắm
hi vọng ông Ku về đá nhạy cảm như lớp 10 1 tí hoặc nếu vô duyên wah thì cố đá thấp tranh chấp với bọn nó vấy.Chắc Ku fitness trâu nhất a2 còn gì

Lo kt lý đã ông ơi,đá đấm sau đê :)) :))

sặc thôi ko bàn bạc đội hình nữa vậy các bạn tự quyết đi :D :D

mẹ các cháu nhà tớ déo vào đc hao chả biết gì cả mãi mới vào đc ồ lá la

hehe thằng ninh nói ngu vl` anh ạ nói ít thôi bố:)) lên td làm gì

nói chung như minh ku nói đấy,tập mà chuyền đi,đeo mẹ có tớ đminh với nam béo chuyền đi chuyền lại cho nhau à=))

mà dm ông chu,thi thoảng cho vài câu chả ăn nhập gì anh ạ,lên kể tình hình chú cái nào

ah mà tao thấy sơn nói đúng đấy:D

mai có tiết gdcd ồ dê nhg kt lý :((

hehe , mệt vãi đái ... bây h mỗi ngày cố gắng thể lực 30' ^_^ về chắc là tạm ổn ^_^

ông ninh lên td thì bán mẹ đội cho nhanh

còn chuyện long béo ý, thì nếu mày cho nó vào thì phải kick thằng ninh hay duy ra thôi , mà xem ai đáng bị kick không hả mày , chắc chắn là không và vấn đề có người to đánh đầu à, trong cái trường này ko được 3 đội đánh đầu trâu bò ,mà ninh tao nghĩ cũng đủ trâu rồi, sắp tới về có minh cu, dm đánh đầu thì có gì mà lo, nó lật chục quả đánh được 1,2 quả là may, đội mình phòng ngự bóng sệt lại kém nếu so giữa long và ninh thì tao đánh giá sự cơ động của ninh hơn và tao nghĩ nó tự tin cầm bóng hơn là long
mà thằng thể lực ở đây ko phải là thằng hậu vệ trụ tại vì nó đứng ịt ở nhà thì cần thể lực làm gì mấy thằng cần ở đây là vh và **
còn tao nói là nếu đội hình ko có minh cu thì để dm đá cắm hợp lý nhất vì nó yếu nhất ko hy vọng gì nó chạy về nhưng bù lại nó là thằng duy nhất có khả năng solo ở lớp mình thì đấy là giải pháp ngon nhất mà
lớp mình ko bị vấn đề chuyền mà đá sân bé thế thì lo ngại ai về bật tường các thứ, nghĩ lại xem vh nói gì 3 thằng bọn tao , đấy vấn đề là đội hình ko chuẩn 3 tiền vệ tấn công 3 hậu về ở nhà tạo ra khoảng trống, bọn tao có thằng nhân cắt đường bóng về là buộc bọn mày phải tấn công mà đương nhiên 3 thằng ko có tiền đạo díu dít vào nhau thì làm ăn gì, nên bây giờ thằng duy phải chịu khó lên tấn công đây dm lên tiền đạo có phải là thế 4 vs 5, môt thằng phải ra kèm ** còn lại là 3 vs 4 ko, sân có phải rộng ra ko, bọn tao thường thường 3 vs 4 còn ăn được bọn mày tại sự khác biệt là có thằng chạy chỗ

mà đội tao là bao giờ cũng có thằng dạt hẳn ra biên mình đá san bé cũng thế chẳng hạn hôm nay có tao, duy ra biên thì bọn nó phải theo mà theo thì đương nhiên ở giữa rộng mà lớp mình từ lớp 10 đá chính diện là chính mấy khi lật cánh đâu, nên cứ díu dít quá ko được

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên