::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

thế thì em đc. 10 rồi yầu =))

----------

BoB : mày ko biết à, cái này chưa là gì, có con trong 12 năm đẻ liên tục 5 đứa >>> vì mỗi lần mang thai sẽ kéo dài thời gian xét xử ra 36 tháng , đẻ mấy lần hết 12 năm >> hết hiệu lực >> tră tư jdo

lách luật kinh hoàng

nhưng mà, chắc con đấy dạng cao thủ lắm @-)

haha bây h đang là mốt mà tử tù , thụ thai :) để giảm xuống chung thân ^_^ chính ra cũng hấp dẫn ^_^

hóa ra cậu chuê còn kinh hoàng hơn mình 12h đêm ol tự nhiên thấy hao lòe loẹt tường thấy appareance hóa ra là sn bạn sờ bìu :D :D ,

cmsn bạn ý phát lào

Dis cu thang bob day

:)) =)) cac anh chi oi, last name cua con Ngan la Bui`, bon American toan doc la B**i:))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

^_^ vui vãi ^_^ bọn NSL đang ở đây :)) exchange program :))

Hôm nay nghỉ 2 tiết Anh sướng vãi,mai đá 8h nhé,7h30 tập trung ở trường rồi tao dẫn đường lên Phúc Xá.

Thế có phải là Tùng sinh nhật thật ko đấy, hay là khai zan vậy :D.
Mai bảo đi là nhớ đi đấy, thằng nào bỏ bom tao, tao thứ 5 đến "hấp" chết chứ ko tha

hấp á , con mụ thể dục là con mụ hấp mày ạ

nghĩa nào cũng chuẩn nên ko cần ngoặc kép như bạn Hiển :))

sao hiền học lớp nga nhỉ thằng phản quốc , mai làm super classico trước barca-real tuần này

things gone ... may come back... when ? ... no one knows ... but hope ... wait for GOD

Bốp điên, mày ko hiểu à ?
Anh Hiền hồi trước học lớp Nga [-x , đi exchange về xong học lớp mình [-x
Dốt lắm cơ [-x
( :x Bốp :x )

Hô hô hôm bài Kỹ thằng Bốp đọc bài con Lan cho tao là lợn Đại bạch, tao nghe thành lợn Đại bánh, ko hiểu thế nào sang đến Đinh Phương thì nó thành "lợn nhiều lông nhiều cánh":))

Vừa bị đâm xe. Vui thật! Và chính vì đâm xe nên em bị mất trí nhớ ngắn hạn. Chuyện sáng nay em nhớ nhưng mà chuyện em nghĩ cách đây nửa tiếng trở lại thì... 8-}

thảo nào thấy chị A đến lớp quần áo bẩn thỉu lúc về định đèo chị ý về nhưng chả thấy đâu cả :(( :(( :(( :((

@ngân: cậu có cần thế ko ghét cậu, mà nhớ re mail tao với chu nghe chưa con ngựa , đọc advisor thế lào

( X-0 ngân 0-X )

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehe, mai co Chelsea-Barca roi:D
Kho than cac cau phai thuc khuya:))

@Bốp: cảm ơn bạn:*

Oáy, ngày mai có Chel-Barca ah? 2 thằng thủ môn:)):(( Cech hết mùa giải, Cudicini chắc 1 tháng. Đời thế là tàn rồi:((

Tiện hỏi chứ đã tổ nào làm Sử chưa? Mông lung quá

@Tổ 1:

http://vi.wikipedia.org/wiki/Sinh_v...1.BA.A1i_v.C3.A0_c.E1.BA.ADn_.C4.91.E1.BA.A1i

http://vi.wikipedia.org/wiki/Vũ_trụ#L.E1.BB.8Bch_s.E1.BB.AD_kh.C3.A1m_ph.C3.A1

Tìm cái nào dính dáng đến Sử, mốc thời gian, tên nhà khoa học vv. thì lọc ra, bỏ mấy cái giải thích khoa học tùm lum gì đó đi... rồi cố gắng tìm các link khác, bằng tiếng Việt càng tốt.

Nhanh lên, hết tuần này mà không ai có đóng góp j thì tách ra làm 1 mình

Chỉnh sửa lần cuối:

Dm, bực thế, tên mình là Hiền mờ chúng nó cứ Hiển, lần sau gặp thằng nào gọi mìn thế thì ... ( tùy nữa, thằng to thì thôi, thằng bé là "hấp" chết :D )
Anyway, hôm nay chưa đá đã mất bóng, rùi lại còn bị thua nữa chứ :((

hehe a2thua h2-địa 2-0 tiền đạo nhân và tiền vệ bốp ko kết tủa chắc 5,6-0 :)) :)) :)) :)) :))

đùa anh em cố lên chứ hôm nay đá ko tấn công được phát nào, ko sút đựoc phát nào, thôi hy vọng vào minh cu thôi vậy,
nx tí có gì anh em ko hài lòng thì bỏ qua
thủ môn; hôm nay ổn ko có gì xuất sắc cũng ko có gì kém , nói chung cứ ổn định thế là tốt
hậu vệ tạm được nói chung tức là phòng ngự bóng chết là ok, nhg mất bóng vớ vớ vẩn vẩn hôm nay bọn tao ko dứt điểm ngu thì bao nhiêu quả cho hết, côn kèm người lúc bóng sống thì tạm được hay để hở ở giữa quá

tiền vệ: gần như ko có, tao tưởng vh ko đá hôm nay , gần như ko chạm bóng, dm thể lực yếu quá, nam béo thì từ tiền vệ lên tiền đạo hay sao ý, kết lại là tiền vệ vẫn chưa liên kết những pha tấn công chỉ kết thúc bằng việc kaka, dm, solo và nam béo mất bóng,

tiền đạo: đội này thì ko có tiền đạo nên chả có ai để cầm bóng, dứt điểm

tao nghỉ đội a2 nên ít hậu vệ đi đá 3-3-0 làm sao được, tấn công bọn mày toàn 3 vs 5 thằng đội tao, mà bọn mày cầm bóng ở ngoài vòng cứ chuyền xung quanh ko tấn công tại ko có thằng tiền đạo chạy chỗ, nếu bọn mày cứ tấn công 3 vs 5, tao ra kèm vh, quân cò kèm dm , 3 thằng kia ko hấp được nam béo chăng, chẳng hạn đội tao cũng chỉ phần lớn là 3 vs 4 thôi , nhưng có nhân chạy chỗ cứ đẩy cho nó chạy , và thế là kéo dãn được đội hình

về nhân sự thì đội mình yếu thì một là có đi thuê người chứ như hom nay 6-7 đá ko thể ăn được mà bình thừong đội đã yếu tại vì nam béo, dm, vh ko chạy được nhiều, nên phải lo nhân sự tí

đội trưởng nữa mày à, bây giờ chả thằng nào nói thằng nào cả, nên bầu ra một thằng đội trưởng, tao nghỉ là thằng ninh bây giờ là hợp lý nhất

GL HF
G O O D
A
M
E

Chỉnh sửa lần cuối:

http://www5.dantri.com.vn/Sukien/2006/10/147487.vip đọc đi này :)) buồn cười vcd :))

----------

minh cu sẽ về :) mọi người hãy chờ tin ^_^ :)) yên tâm ^_^ dàn cầu thủ dày dặn kinh nghiệm
anh 2 đã đủ , chỉ thiếu người lèo lái con tàu anh 2 đến chiến thắng , người đấy còn ai ngoài siêu sao MINH KU ^_^

Back
Bên trên