::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Nguoi cheo` lai chu ko phai leo` lai ku a:))
Hehe, sao lai ko co thang dut diem dc nhi? Cho Vh len tien dao:)
Bo may ma o nha thi;)) Tien dao dang cap vu tru anh day:D

Chỉnh sửa lần cuối:

BUZZ!!!
Quang Minh Pham: muon noi j voi cac ban o vietnam
Quang Minh Pham: noi di
Quang Minh Pham:
Quang Minh Pham: tao gui loi ho cho
Quang Minh Pham:
Tu Vo bo^' may`: dit me kaka
Tu Vo bo^' may`: chao em Lau
Tu Vo bo^' may`: Kuyen ban Kuyen co^
Quang Minh Pham: uh
Quang Minh Pham: j nua
Quang Minh Pham: ^^
Tu Vo bo^' may`: Trang ba.n em
Quang Minh Pham: co gui loi den
Quang Minh Pham: tho^ng
Quang Minh Pham: to anh
Tu Vo bo^' may`: dit me cu't
Quang Minh Pham: vv va vv
Quang Minh Pham: Duong
Quang Minh Pham:
Quang Minh Pham: ^_^
Quang Minh Pham:

Tại tao vốn muốn đá giữa nhưng mà Ninh éo cho, thành ra lại phải tạt sang cánh trái, đã vậy bố Ninh lại thỉnh thoảng dạt cánh làm cho giữa hở như cửa mở. Chưa hết, chả hiểu các bố có phải muốn tính việt vị hay sao mà toàn để tiền đạo cắm sâu hơn hậu vệ, nó ko ghi bàn mới lạ í chứ :D.
DM với VH + Nam béo toàn phải 3v5-6-7, ko chết mới lạ :p, Duy đá hay cũng chả thèm lên, hậu vệ làm gì cho phí đời :). Lâu lâu ko đá lóng ngóng, các chú thông cảm :p.

uhm anh thong cam cho chu:p(xin loi anh nhe:p)

Bao cao la het hiep 1 ti so la 0-0:)
Tran hay the ma trong yahoo em chang thay dua nao lop minh thuc:))

:(( dis cu cac anh oi, 1-0 nghieng ve Chelsea:(
Barca hiep 2 da nhu l, ko ra j ca:) kieu nhu mat tinh than y

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Minh Hiền là ai ?

Chu ơi :x nhớ chu hí hí

Bọn mày ơi tao què cụ thẻm hại , mai con mẹ thể dục thế nào cũng bảo là mình bày trò :((

Hì, tớ mới vào lớp í mà :D
Bạn Minh cu ơi, sắp về VN rùi đúng ko, bạn thuổng hộ tớ vài ba bộ bài tây về nhé, bài tú ở VN toàn giấy lởm.... Có gì tớ về gửi tiền ( nhớ giữ receipt có gì về tớ trả double :D )
Btw,hỏi hộ chú Sơn lun : ở đó có bóng bầu dục ko nhỉ ( American Football) đó - nếu có thì nhờ mua hộ găng tay Quarter Back được ko ? Găng nay chống trơn thì tuyệt lun đó, dùng làm găng thủ môn cũng okie lắm

à ``` anh Hiền ấy hả :-/

Hình như cái nik này, lần trc' gặp ở đau trên HAO thì phải :-? Anh học khóa trc' cũng ở Ams ?

thực sự là , ko còn gì để nói sau cái hôm nghe thời sự vụ bọn giết VAT đc. xử trắng án .

Hôm nay đọc cái link của hiệp hội lưu học sinh tại Nga , quả thực ức chế *** đỡ đc. . Ừ thì chúng nó dwois 13 tuổi chúng nó đc tại ngoại , nhưng mới từng đấy tuổi mà có gan hành hung giết người , lại còn giết một cách dã man như thế , thà rằng bắn bỏ mẹ đi cho đỡ chối , lớn lên chắc cũng cái loại thế cả .

Thế mấy thằng kia đủ tuổi ra tòa ròi cũng xử trắng án *** hiểu trăng trắng cái cục gì . Việt Nam cũng ngu , chắc lo quan hệ ngoại giao này nọ , tin thì đưa ít , lại còn ko mạnh dạn nói thẳng quan điểm , đòi lại công bằng mà cứ ậm à ậm ừ nói những câu rất chung chung " chúng tôi rất mong muốn vụ án đc xử công bằng " , " chúng tôi hy vọng vào một quyết định sáng suốt cuả tòa án "...

Nghe khó đỡ ko tả .

http://congly.narod.ru/

Luật làm gì khi mà ngay cả việc xét xử vụ trọng án giết người ngoại quốc cũng bị dưa ra một lí do ngu xuẩn là " Nwocs Nga chưa quy định bộ luật nào về việc giết ng` nc' ngoài tren lãnh thổ "

Như cứt ( đek bằng cứt )

Tao ức chế mỗi vụ 15' văn,trong khi bik ngọc chưa thuộc thơ còn phải hỏi mình thì 9 điểm còn mìnhlaij 7--,đúng là bó trym.. :(

nhiều vãi thật là ngại đọc,

ông hiền ơi tay găng QB bắt gôn thì nát mẹ tay à, nói chung vấn đề là thế , làm thế nào để khắc phục thôi

mà vn ko có việt vị nha

ông minh ku gáy to quá =)) nói chung bây h mình ko còn máu bóng bánh gì như năm lớp 11 nữa hehe nên cũng ko quan trọng lắm,lớp 11 mình còn hay chửi mấy thằng nhg bây h nhường cho thằng nào đấy đấy hehe

làm đội hình a2 dream team trong 3 năm nào:))
gk : bốp dylan
hv: chu ,duy,tú
tv: kaka,dminh
td:minh ku

các siêu dự bị : sơn nam béo chảy béo ninh ngu..
ngày hè gần nhất hy vọng anh em làm team này đi đá bóng;)

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hehe a2thua h2-địa 2-0 tiền đạo nhân và tiền vệ bốp ko kết tủa chắc 5,6-0 :)) :)) :)) :)) :))

đùa anh em cố lên chứ hôm nay đá ko tấn công được phát nào, ko sút đựoc phát nào, thôi hy vọng vào minh cu thôi vậy,
nx tí có gì anh em ko hài lòng thì bỏ qua
thủ môn; hôm nay ổn ko có gì xuất sắc cũng ko có gì kém , nói chung cứ ổn định thế là tốt
hậu vệ tạm được nói chung tức là phòng ngự bóng chết là ok, nhg mất bóng vớ vớ vẩn vẩn hôm nay bọn tao ko dứt điểm ngu thì bao nhiêu quả cho hết, côn kèm người lúc bóng sống thì tạm được hay để hở ở giữa quá

tiền vệ: gần như ko có, tao tưởng vh ko đá hôm nay , gần như ko chạm bóng, dm thể lực yếu quá, nam béo thì từ tiền vệ lên tiền đạo hay sao ý, kết lại là tiền vệ vẫn chưa liên kết những pha tấn công chỉ kết thúc bằng việc kaka, dm, solo và nam béo mất bóng,

tiền đạo: đội này thì ko có tiền đạo nên chả có ai để cầm bóng, dứt điểm

tao nghỉ đội a2 nên ít hậu vệ đi đá 3-3-0 làm sao được, tấn công bọn mày toàn 3 vs 5 thằng đội tao, mà bọn mày cầm bóng ở ngoài vòng cứ chuyền xung quanh ko tấn công tại ko có thằng tiền đạo chạy chỗ, nếu bọn mày cứ tấn công 3 vs 5, tao ra kèm vh, quân cò kèm dm , 3 thằng kia ko hấp được nam béo chăng, chẳng hạn đội tao cũng chỉ phần lớn là 3 vs 4 thôi , nhưng có nhân chạy chỗ cứ đẩy cho nó chạy , và thế là kéo dãn được đội hình

về nhân sự thì đội mình yếu thì một là có đi thuê người chứ như hom nay 6-7 đá ko thể ăn được mà bình thừong đội đã yếu tại vì nam béo, dm, vh ko chạy được nhiều, nên phải lo nhân sự tí

đội trưởng nữa mày à, bây giờ chả thằng nào nói thằng nào cả, nên bầu ra một thằng đội trưởng, tao nghỉ là thằng ninh bây giờ là hợp lý nhất

GL HF
G O O D
A
M
E

Tao cũng có nhận xét của mình:
-Sơn bắt như vậy là ổn nhưng mà anh em vẫn mong chờ mày cửng đỏ như năm lớp 10,lăn xả và máu như bố cháu,bóng căng thế nào cũng cố bắt.
-Còn hậu vệ thì thiếu 1 thằng to khỏe đá trụ,bây giờ tao nghĩ chỉ còn long béo bổ sung được vì dù gì nó cũng to khỏe và trông gấu gấu,chắc mấy thằng lớp 11 cũng ke.
-Hiền đá cố gắng,tự tin nhưng mà ko chắc lắm
-Duy thì hơi yếu,ko thể chạy lên tấn công rồi đi bộ về được.Mong chú audition ít thôi,tập chạy cho khỏe,mà tao thấy mày chuyển nhà lên Núi Trúc rồi thì đi bộ đi,đi xe tốn 2000 gửi xe :)
-Nam béo thì đúng là béo vl,nhìn mày chạy chỉ muốn bào tùng bìu ra bóp vú,nhưng mà được cái cầm bóng tốt.
-ĐM đá tốt,nhưng mà vào giải mà nghỉ giữa trận ra ngồi uống trà đá rung đùi thì bố mày giết.
-Kaka ko chạy đc nhiều cũng đúng vì nó chạy về phòng thủ mấy lần,lúc đầu còn chạy đc chứ lúc sau thì đúng là đi cũng ko xong.(nhưng nhìn chung là vẫn ko khỏe bằng năm ngoái)
Tao thấy nếu chưa có minh ku thì cần 1 thằng tiền đạo cắm thực sự nếu ko thì đội mình đúng là đá đội hình 3-3-0,tao xung phong nhận vị trí này :D :D.Còn về thể lực đúng là yếu thật,3 tháng hè ko đá trận nào yếu là phải,khuyến khích các cậu chống đẩy,ai có vợ thì tập với vợ,ai ko có thì một mình :)).
Còn chuyện có đội trưởng hay ko tao thấy cũng chả cần thiết,cái cần nhất là bọn mày đá quyết tâm và ăn ý với nhau.Hôm qua đá tao thấy tinh thần ko máu lửa chút nào,nếu cứ như đá với lý 2 năm lớp 10 thì trận nào chả ngon.Tớ ý kiến vậy thôi,các cậu có ý kiến gì cứ phê bình triệt để :D :D .
Ý kiến cuối cùng,lần sau nếu đá thì đến sớm,đừng để như hôm qua 10h20 mới đá,20' khởi động là vừa đủ đấy :)

Đội hình tao thấy hợp lý: (chưa có minh ku)

Sơn
Duy Long
Nam
ĐM
Kaka
Tao

-Tactics:Nam béo ko bao giờ lên,chỉ có Duy chạy biên,lúc đấy Nam béo lấp chỗ Duy,ĐM đá lùi 1 chút để nhận bóng từ Nam béo hoặc hậu vệ,tao và kaka luôn sẵn sàng để hấp diêm đội bạn.(nếu ghi được 1 bàn thì tao sẽ về đá hậu vệ trái)

Chỉnh sửa lần cuối:

nói hơi thừa , tập chuyền với nhau đi , càng nhiều càng tốt

tổ sư bộ 4 hà lan bay mà ko có tao à láo thật :)) :)) thôi kệ đành chịu, mẹ ko làm hv, hay tiền vệ hơi phí :)) :))

bọn mày nên có một thằng đội trưởng chẳng hạn như trận hôm trước, thì mạnh thằng nào làm thằng nấy, thử tự hỏi là nếu có một thằng đội trường thì vh có dám ở trên và solo nhiều thế ko, nam béo có dám đứng cắm cả trận và ko về ko khi anh đá vị trí trụ.

nói chung là lớp mình năm nào chả bị thể lực yếu từ trước lớp 10 thì có tao cầy, lớp 11 có thằng tú và ở một số trận là tao, nên khó mà trâu chó lại các lớp khác vì lớp mình vốn thể lực yếu nên ko đổ tại cho ít đá bóng được, mà từ trước đã thế nhưng ko quá tồi tệ thôi

chuyện long béo vào thì tao nghĩ nó làm dự bị thôi, thứ nhất trình nó hơn gì bọn mày , t2 là nó là ở ngoài cũng việc dọa các em thì yên tâm nó sợ từ trc nhì giải trường mà. mà nói trước là tao xem bọn 11 đá rồi hàng khủng đấy các ông ạ thể lực ăn mình là chắc nói chung là đội ý trên cơ bọn mày khá nhiều đấy

đội hình hợp lý chưa có minh ku

sơn
duy và hiền (long) ( hậu vệ)
nam béo và ninh ( trụ)
vh (tv tấn cộng nhg vẫn phải về phòng ngự )
dm ( tv tấn công nhưng ko về phòng ngự)

Chỉnh sửa lần cuối:

Minh ku thấy tầm quan trọng của mày chưa,bùng về trước 1 tuần đi,có gì anh em bảo kê cho,mà bọn mày yên tâm,sân Mỹ Đình có cỏ anh em lại kỹ thuật,ko bị ảnh hưởng như Barca hôm qua phải đá sân trải cát đâu :))

Back
Bên trên