::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

@Bốp: tao chưa có thời gian rep, tao đang ngồi trong lớp, để có gì tối về rep (hôm nay là T6 :x )
@Chuê: em cố tình viết để 1 mình Bốp hiểu mà :">
@Nam béo: Đm cậu :)) , chết cười anh Nam béo
(B vừa bảo tớ xuất ngoại xong là chửi bậy như điên :">, thôi từ bây h tớ sẽ ko chửi nữa :"> )
Nám béo tiếp tục số thứ 2 nào =D>

:(( mie cai yahoo cac cau a, dm no chu:(( con me, chuyen sang dung messenger khac di cac cau:)

Trần Phương Hoa đã viết:
ĐM là NAm béo à =)) Nam ơi tớ hâm mộ cậu ( dm thằng NAm điên :)) )

mà cậu ko đc bảo tớ bảo bạn Hiền như thế [-( tớ nói là bạn í đen , lùn thì đúng là có nói :"> chứ cậu đừng vu khống cái từ xấu nhé [-( ( mày dám bịa đặt à :))) ( mà cái vấn đề lùn và đen là khách quan vì thực ra là tớ cũng lùn và đen nên tớ thấy chả có gì :)))

nhưng mà bạn A nhầm Cờ bẩu bạn H cũng lên HAO , mà chưa tiếp xúc gì nhận xét thế cũng hơi ngại =)) ( kiểu bây h bạn NAm béo bảo tớ lùn với đen thì ko sao chứ đứa nào ko quen bảo thế là cũng tức =)) )

mà bạn NAm béo, ko đc mạo danh Đàm Minh =)) hư hỏng quá :))

Ngân ơi mày nói gì tao ko hiểu :))

----------

à bổ sung cho dm hoặc nam béo là quảng cáo Ken :))

nói ng ta lùn hay xấu kể cả mình xấu sau lưng người ta là ko tốt đặc biệt khi ng ta mới vào

xem lại ai cũng mạo danh

@ngân: nhớ đấy mai tao đi gặp advisor

:)) bob dien a, day ko phai la noi xau sau lung hoan toan. Day chi la kieu dua thoi, neu da noi xau sau lung thi ko doi nao de cho may doc dc dau:)) Voi ca viet o HAO, ban y hoan toan co the doc dc ma.
Cau ko nen noi nhu ng lon the...:)

Chỉnh sửa lần cuối:

đ
m
Nam
béo vô đối quá cậu cho số thứ 2 sớm sớm nhé :))
tớ đang đi tìm bài 1 2 3 ngôi sao
7 lần nữa là lên 10 để dành lên văn cho nó máu :))

----------

tớ tính rồi có 11 môn trừ thể dục k có kiểm tra miệng còn 10 môn mỗi môn lên ktra miệng 1 lần vậy là yên tâm 7 môn còn lại chỉ có tiến lên k lo lên 10 rồi quay về lại 1 :))

http://nghenhac.info/nhacvietnam_pm.asp?iFile=35002&iType=20 1 2 3 ngôi sao hay phết cậu ah. :x

Chỉnh sửa lần cuối:

Dai ca Nguyen The Duy dung nhung tu ngu qua phuc tap khien ngu de ko the hieu dc dai ca dang noi j:)

uh` thì bụt ca tính cả 10 môn lên miệng điểm sẽ là từ 1 đến 10 k lo nó lên 11 trở về 1 chảy đệ hiểu chưa :p
còn nh~ cái khác có ý cả :D
mai sẽ quyết tâm từ 4 trở lên nếu k sẽ rửa tay gác kiếm mai danh ẩn tích k go pro nữa :))

:)) kho cac cau qua:p
@cac ban thik phim HQ(dac biet la mp): chi to o ben phap, thue nha o ngay cho phim "Chuyen tinh paris" quay day:p

Chỉnh sửa lần cuối:

Vu Thanh Tung đã viết:
:)) bob dien a, day ko phai la noi xau sau lung hoan toan. Day chi la kieu dua thoi, neu da noi xau sau lung thi ko doi nao de cho may doc dc dau:)) Voi ca viet o HAO, ban y hoan toan co the doc dc ma.
Cau ko nen noi nhu ng lon the...:)

ai chả biết là đùa, nhg có nên đùa về một vấn đề có thể tế nhị với bạn ý, đặc biệt khi bạn ý mới vào lớp và ko ai biết bạn ý tính tình thế nào, và có thể bạn ý ko thích bị trêu như thế, nên ko nên trêu thế

vd: mày mới vào lớp tao bảo mày điên, xấu trai , hl, bẩn bẩn thì có thể mày vui tính mày ko quan tâm lắm nhưng mới vào mà đã bị chê thì ko được đúng ko nào, nên kết thúc lại là chưa biết ng ta thế nào thì ko nên chê

cũng đúng là ko nên đùa thế vì ko biết tính bạn hiền đấy như thế nào , nhưng tên là hiền thì chắc là hiền thôi :D hehe 1 tháng nữa là về :D

tên là hiển cơ mà :D

uh thì hiển :)) gần giống hiền , chắc là hiền , cứ nhìn con yến kia kìa :))

yến là con nào :))
hôm nay lớp mới có thêm anh cơ động Hiếu 113 :)) và bang chủ no-1 :))

----------

tiết GDCD hay quá các cậu ah. tớ thik' tiết này còn hơn cả thể dục :))
lớp mình mỗi tuần phân công 2 ng` học bài ktra miệng cứ thế giơ tay nhé ;)

113 chết mẹ mất đen như chó í:(( bang chủ đen hơn tao làm gấp đôi mình điểm kém gấp 3 mình=))

thứ 2 là công nhận tiết gdcd hay thật đấy,sơn dưa hấu ha'ha'=))

thứ 3 là nam béo rất hay đấy keep it up đọc xong tí sặc=))

ah` còn cặp song ca quyên trọng nữa 8-}
đầu năm mà điểm như mưa rơi thác lũ 8-}
công nhận là bob đen vãi 8-} 1 hơi oan cậu ah. 8-}

1h sáng mai star world cổ vũ MPT cái nèo...quên đi 113..

chả hiểu oan gì, muốn nói là trù đến tận xương thì đúng hơn

giá như 102 có phải đẹp ko

có một không hai :D

thế thì 1102 đi
độc nhất vô nhị
:D

à thế là tao chỉ cần có con 2 thôi nhỉ bây giờ có 110 rồi thêm 2 là 1102 nhỉ :D

Back
Bên trên