::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

bạn Sơn gud gud

To Heo : mày nói thế bố cậu cũng chả hiểu ( ừ thì đg nhiên là bố cậu ko hiểu nhưng mày fải viết để cậu hiểu chứ :)) )

Duy đen vãi : 1,2,3 rồi :))

vì tao viết ĐCS và KT_XH mà bị trừ điểm >>> hãm :)) ( đảng cộng sản và kinh tế xã hội ) Nói chung bài bạn Nam miêu tả rất chính xác .

bài tao dài hai trang , 15' thế là đc. rồi mụ còn bảo thiếu , mẹ chả hiểu thiếu gì 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

chính thức t hông báo lần này là chuẩn 100% nhé có bạn mới vào hnay,tên là Hiền male nhé:D ở us theo dạng exchange mới về:D

hnay duy thật là may mắn 123 ngôi sao,gl hf mate:)

à bạn mới là một bạn trông đen đen lùn lùn nhưng có vẻ hiền lành , chưa nói chuyện câu nào :D

P/S to Heo là cái câu đã qua những vẫn còn đấy :| làm tao nhớ cái câu nên vui vì chuyện đó đã qua chứ đừng buồn vì nó đã từng tồn tại :|

:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Hiền anh í cũng lên HAO đấy ăn nói cẩn thận.

Cái bài sử tao cũng viết CNXH, DCTSản, ĐCS nhưng sao tao bị trừ 4 điểm còn mày bị trừ có 1 điểm hả Chuê:))

bạn hiền ý bắt như đỗ thành tôn, hậu vệ như cannavaro ý anh ạ kinh quá

uh` đá bóng vl lắm anh ah. :(( bạn mới hòa đồng phết chơi vui phết keke
h` chuyển sở thik' sang nghe bài 1 2 3 ngôi sao, xem 1 2 3 việt nam đây nhờ duy mạnh sáng tác cho 1 bài nữa go pro quá vượt cả lilkaka rồi :)) 1 văn 2 sử 3 hóa vl :))
mai nữa thì tớ go gosu :))
cái blog của kaka là của ông cường oz mình cug~ biết :D ông này có số lượng view kinh khủng khiếp 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

Cả tháng mới post bài,thôi để tháng sau post 1 thể.. :D
To Duy:Mày có cầm bóng ko,mai mang đi đưa tao

ối dm con A làm tớ giật hết cả nảy :))

đc. đc tớ nghe nhời cậu :)) mà kaka thì dính bác Hinh cũng 1,23, =)) tháng này ko lành với các bạn lắm nhỉ .

Chỉnh sửa lần cuối:

Bốppppppp, hỏi thăm bạn Hiền cho tao :))
(lý do ý :p , visa hay ko trường :p )

----------

Anh Hiền ơi nếu đọc được dòng trên thì tha thứ cho em :">

cái blog của ông Cường Oz kia , số lượng view là hack đấy :))

@ngân:thấy tao nói được chứ sao o re, uh tao sẽ hỏi cho

tao apm 90 bằng khánh rồi :D :D

Hôm nay điểm tin trong tuần cái lào:;;)
Sau bao nhiêu tin đồn thì tuần này ngôi nhà A2 đón thêm 2 thành viên mới:
Đầu tiên là bạn Ronadi-hiền mới chuyển về từ Mỹ Tho dưới dạng chuyển nhượng tự do(Ậy,Nhưng tớ ko đồng với bạn Chuê là bạn ý lùn ,đen ,xấu mà theo 1 câu quảng cáo ,éo nhớ là quảng cáo cái j`, phải là
"Ko cao nhưng người khác phải ngước nhìn"
và "Đen mới đẹp":)>-
Còn bạn thứ 2 thì mọi người ai cũng quen thuộc,đó là bạn Phương Anh "Cờ"-tổ trưởng tổ 1.
Tiếp theo cũng là 1 tin đáng chú ý...
Hôm nay ,ca sĩ Duy Mạnh của lớp ta đã cover lại bài "1,2,3 Ngôi sao" của Sỹ Luân (thì phải).:))
Kaka bỏ lỡ hat-trick để ghi vào sổ đầu bài 3 điểm 1 nhưng dù sao cũng đã ghi 1 cú đúp với di-one (mà theo cách nói hóa học thì di là 2 nếu như tớ nhớ ko lầm) có vẻ hơi đụng chạm vào nỗi đau thì phải.
tiếp theo là phần tin vắn:
Nghe đồn là bạn Ngân bên kia có bạn sinh con từ năm lớp 9,thế thì năm sau mà gặp lại bạn Ngân từ Us trở về tay bế theo 1 đứa bé thì các bạn cũng đựng ngạc nhiên nhé.:)) :))

Thôi thì chương trình thời sự số đầu tiên đến đây là hết..
tiếp theo là bản tin thời tiết và chuyên mục thể thao 24/7.....

P/s:Nói là số đầu tiên thôi nhưng ko biết khi nào có số thứ 2.Thôi chào các bạn nhé.

:)) uh` :))

Đàm Minh quên hat trick của tao à?? :)) :))

ĐM là NAm béo à =)) Nam ơi tớ hâm mộ cậu ( dm thằng NAm điên :)) )

mà cậu ko đc bảo tớ bảo bạn Hiền như thế [-( tớ nói là bạn í đen , lùn thì đúng là có nói :"> chứ cậu đừng vu khống cái từ xấu nhé [-( ( mày dám bịa đặt à :))) ( mà cái vấn đề lùn và đen là khách quan vì thực ra là tớ cũng lùn và đen nên tớ thấy chả có gì :)))

nhưng mà bạn A nhầm Cờ bẩu bạn H cũng lên HAO , mà chưa tiếp xúc gì nhận xét thế cũng hơi ngại =)) ( kiểu bây h bạn NAm béo bảo tớ lùn với đen thì ko sao chứ đứa nào ko quen bảo thế là cũng tức =)) )

mà bạn NAm béo, ko đc mạo danh Đàm Minh =)) hư hỏng quá :))

Ngân ơi mày nói gì tao ko hiểu :))

----------

à bổ sung cho dm hoặc nam béo là quảng cáo Ken :))

Back
Bên trên