::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

To các cậu : sozi vì chắc t5 tớ sẽ làm một vài người khóc :( :( xin lỗi trước nhé :(

Chém gió tí , làm gì nóng thế ??

Thứ 5 show hàng ah ?
Tao cũng đón xem mới đc :D

tao chém quả gió lào đấy , to ko :))

Ko cậu nào câu topic lên à:)) Hehe, tình hình clip lớp mình thế nào rồi:-/

Xem phim đê các cậu ơi:
Mấy tuần rồi xem 2 bộ phim về ảo thuật của 2006 đều hay cả : The Illusionist và The Prestige <--- nên xem :D

tùng chảy khoe sn kheó;)) hehe cmsn chú

mai chương trình the last show của lớp nhá,đừng ai nghỉ học^^

Sinh nhật Tùng béo tao.. ngồi xem lại ảnh sn nó năm ngoái =)) như sn tổng thống ấy ạ , tối up lên cho các cậu hoài cổ :p

Trước tiên, em xin có vài lời nói với Tùng Chảy: CMSN mày >:D< Thêm một tuổi, bớt tí chảy :)) >:)
Thứ 2 và cũng là thứ cuối cùng em xin có vài lời nói với lớp :))

Hết tuần này là lớp mình "...." rồi phải ko? Như thế là không được ngồi trong fong 407 tầng 4 nữa rồi :( Tuy là chỉ học với nhau 3 năm ( đối với những đứa du học thì 1 hay 2 năm thôi ) nhưng chắc chắn cả tập thể lớp đã để lại trong từng cá nhân rất nhiều kỉ niệm - cả vui cả buồn !!! Những gì gọi là vui thì có lẽ ai cũng sẽ giữ lại trong lòng :) Những gì ... ko được vui cho lắm hi vong rằng mọi người sẽ quên và cho nó trôi qua. Khi bước vào đời, trong lòng bọn mình sẽ chỉ luôn là một phòng số "407" tràn ngập tiếng cười ^^ ( hi vọng mọi ng đồng í :X )

Ở bên này, bọn tớ đã được nghe rất nhiều chuyện diễn ra ở lớp. Trong số những chuyện tớ được biết, tớ thấy có "hứng thú đặc biệt" với ngày 8/3 mà các bạn " con trai " (phải để trong ngoặc :D) làm cho các bạn gái lớp mình :D Thích nhất cái câu mà bạn Khánh nói (em ko nhớ từng câu từng chữ một): " Chúc các bạn thành công trên con đường mình đã chọn. Dù đi đâu chúng ta vẫn mãi là thành viên A2 :) A2 - we're now offcially legend " ... Bây giờ bọn mình nói chia tay, chỉ là trên hình thức thì không được ngồi trong 407, không "được" mặc đồng phục, không sợ bị ghi sổ đầu bài và không được cùng học bài, cùng làm bài kiểm tra với nhau nữa thôi!! Nhưng thực sự, về bản chất, bọn mình vẫn là thành viên của A2, vẫn là classmates, phải không nào? ;) Như thế, chia tay thực ra không phải là chia tay, chỉ là chia tay về hình thức mà thôi :)) Tuy biết là thế nhưng ai mà chẳng buồn :( Cho nên em xin mượn lời của Chuê : Bọn mình đừng nói tạm biệt, mà dùng chữ HẸN GẶP LẠI :*

Trong thời gian vừa qua, em biết là có rất nhiều lúc và rất nhiều điều em còn thiếu sót. Sang bên này được đời dạy cho nhiều, em mới thấy ngày xưa thật là trẻ con :) Em xin nói lời xin lỗi cho những lần "ko đúng" của mình. Và em cũng muốn cảm ơn mọi người, cảm ơn những người bạn học của em >:D< Yêu mọi người nhiêu lắm 8-| Chỉ còn 1 tháng nữa là những ai du học sẽ được về rồi :X Chờ bọn em về rồi lớp mình đi đâu đấy chơi nhé :)) Như một bạn dở hơi nào đó ( ai thì ng đấy tự biêt ) đã nói là : " Hè về đi Ai Cập " 8-} .

Lời cuối, chúc các ấy thi TN và ĐH suôn sẻ... HẸN GẶP LẠI, A2 :*
Bóng bay, bóng bay O:)

mk the prestige như bòi, illusionist thì khá hay :D

chết cười, đọc cái đoạn cuối của chị TLinh, trong đầu em vẳng lên cau:"Trong lúc.... có điều gì sơ suất xin được lượng thứ!!!" =)) =))
Ah, hôm MI12 các cậu nhớ chụp nhiều ảnh nhé. :*

mk the prestige như bòi, illusionist thì khá hay :D

Chuẩn luôn, "The Illutionist" thần tượng mình đóng chứ có phải cơm đâu :">

Tùng Linh béo đã viết:
Sang bên này được đời dạy cho nhiều

Tùng Linh đã vào đời các cậu ah :-B

Thứ 2 tuần sau là bế giảng ạ? Lúc mọi người đang bế giảng thì tớ đang ngồi làm bài thi :(

Tùng chảy đã nhận được lời chúc của tao trên YM chưa? :D

mà cái chính là illusionist xem hay, có nhiều trik xem thik, xem opening đã phê, thấy the prestige nó dịch tiếng việt có tí ức chế nên hông xem nữa

quả ending the illusionist kinh điển thật :D

Back
Bên trên