::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

@ Tùng Linh: về đi nói nhiều quá :)) iu con béo :* >:D<

Miki luv pakpak :))

DM, bốp ngu, lúc tao khen The Illusionist thì mày bảo nó thường, bi h mới sáng mắt ah :D
The Prestige hay nhưng mà shock quá, xem xong ngồi pẹ mất nửa ngày chả nói được câu gì. Ending của nó cũng hay.

Hehe, cám ơn mọi ng:D
Tao phải đi mua phim đấy mới dc, hay lắm à:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehe, bây giờ mới để ý cái gì gì đấy trên cái chỗ gì gì mà có cái ava của Chảy :)) Khoe hơi lộ liễu đấy Tùng ạ :">

CMSN Tùng Chảy ( nghe nhiều sự tích về bạn gòi :D )

hottest hit of the dayzzzzzzzzz:D
http://download.yousendit.com/09F2F0DC7B7E134F
Nắng A2\:D/
Composer/Guitar : đminh slash
Artists: Vân tây - trọng - kuyên - duy

lẽ ra định ém bài này nhưng mà mai biểu diễn hôm chia tay rồi nên hnay up lên cho mọi ng ở nc ngoài down;)

cmsn chồng :x
..................................
các cậu, tớ vừa nghe bài nắng A2 ............... ko biết nói gì.............
thật sự xúc động :((

Chỉnh sửa lần cuối:

CMSN Tùng nhá :x
Nắng A2 nghe lâu rồi :x , đúng là hay thật ^^

dm :-(( mạng đơ , ko down về đc :-( dm
cmsn tùng chảy ^^ hehe ở đây có gần 300GB movie đây hehe ^^ 7/6 về rồi :) mày bao h về

mai lớp mình đi ăn chia tay nhá \:D/ lại được gặp mọi người thêm một ngày nữa rồi ^_^

miki luv A2 :)

he he mai đi ăn với lớp buổi cuối :x =((

vừa buồn vừa vui , tự nhiên nghĩ mình sắp tốt nghiệp cấp 3 ròi cứ thấy thế nào ấy :-ss già thế rồi .. >.< :(

Hỏi: Nếu em thi tốt nghiệp lần 1 được điểm như sau: Toán 9; Lý 9: hoá 9: Văn 0.5; Sử 0.5; Ngoại ngữ 0.5. Như vậy tổng điểm là 28.5<30, theo quy chế thì em trượt tốt nghiệp và phải thi lại lần 2. Nếu lần 2 em thi lại 3 môn Văn, Sử và Ngoại ngữ được điểm như sau:Văn 8; Sử 8; Ngoại ngữ 8. Tổng điểm thay thế là 51.

Trong trường hợp này thì bằng tốt nghiệp của em là loại gì? Loại Giỏi hay loại Trung bình. ([email protected])

Theo quy chế thi tốt nghiệp THPT thì kết quả những môn thi lần 2 sẽ được thay thế kết quả môn thi lần 1 để xác định đỗ tốt nghiệp và xếp loại văn bằng.

Do đó với trường hợp em nêu trên em đã đạt tổng điểm 6 môn thi là 51 điểm và không có môn nào điểm dưới 7 nên em vẫn được xếp loại tốt nghiệp loại giỏi cho dù thi tốt nghiệp lần 2.

Tuy nhiên việc công nhận bằng tốt nghiệp của em là loại giỏi còn phải phụ thuộc vào điểm tổng kết học và hạnh kiểm của em trong 3 năm học THPT.

thu thập từ dântri.com =))

hay nhỉ :))

đỗ rồi cứ thi lại để thay thế loại bằng , hay phết :-?

cứ hỏi trường hợp extreme như thế thì thử hỏi sao ko buồn cười :D

Cơ mà điểm liệt là bao nhiêu ạ, có ai confirm lại cái nhỉ ???

@ Chuê: Ý tao nói cái chùm bóng nhí nhí nhảnh nhảnh của thằng Chảy í :)) Nó khoe lộ liễu quá :">
Croydon một ngày trời mưa, gió nhẹ nhưng buốt :)
Ô da cam di động che mưa cho nấm mèo :)
Trèo đèo lội suối (hơi cường điệu hóa tí :">), mệt đứt hơi mới lên được CTC - " Đồi gió hú " :">
Mưa suốt tuần rồi, chẳng có tí hứng thú làm gì cả :(
Được cái mưa này hơi giống mưa Hà Nội... Khác một điều là mưa Hà Nội thơm, còn mưa Uk thật là 3 chấm :((

tùng linh ngu thế =)) nó khoe đâu , HAo tự động thế mà =)) chết mẹ cười chị Béo =))

điểm liệt là 0

tổng điểm ko dưới 30 và ko có môn nào bị 0 là ok

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên