::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Ơ thế à :O Hic -_- Bây giờ em mới biết =)) Buồn cười quá =))

Cán bộ lớp :D

Mỹ nhân lớp ta :x

Ngày hôm ấy...

(Cái ảnh này trông buồn cười quá=)))

Mr Bốp and Miss Phao câu :))

Hôm đấy có vụ đập đàn hoành tráng của ĐM.
Cái đàn trước khi đập

...và sau đó...

Lớp mình :x

Chỉnh sửa lần cuối:

ảnh mình với bngoc thật chất chơi :D

he, công nhận trông méo méo ngu ngu :x :*

tại lớp mình ít quá nên cũng ko xếp đẹp dc. :x

Những lời cuối cùng khi chúng ta còn là bạn cùng lớp

Linh Lan : Cảm ơn bà vì những gì bà đã làm cho tôi :D , không biết nói như nào chỉ biết rất cảm ơn vì có bà là bạn thân suốt 3 năm cấp III và cả mãi về sau này nữa nhé .

TL : Mèo có cánh siêu ngu :x , về nhanh nhá :)) bao nhiêu kế hoạch đang chờ nè

Mp heo : Nhớ những lần chúng ta phớ lớ đi lượn em nhỉ ;) , gần đây thêm tiết mục chat hướng tới cái Đẹp :p . Anyway , cảm ơn em vì tất cả những gì em đã làm cho chị :D

Hà : người yêu ơi :* , hí hí yêu người yêu của em nhiều lắm :x . Em biết nhiều lúc cái tính trái nắng trở trời của em làm anh không thích lắm ( Sẽ cố gắng sửa mừ ) nhưng em biết anh vẫn yêu và quan tâm đến em lắm lắm nhể :x .

Kuyên béo : Hú hú cậu ơi , chúng ta vẫn còn bao nhiêu là plan đú đởn với nhau sau khi thi xong cậu nhỉ , cố gắng tất cả vì tương lai tươi sáng cậu nhé ^^ :x . Yêu cậu nhiều :x

Miki ngu : Mày ới , cảm ơn Miki ngu của tao nhé :p , tuy chỉ hay chơi với nhau một thời gian không dài , nhưng tất cả những gì mày làm cho tao thì vượt qua giới hạn ấy mày nhỉ :D . Ôm mày cái :x

Chuê chủ lầu : Tớ biết là giữa tớ với cậu nhiều hiểu lầm , khúc mắc lắm nhưng cảm ơn cậu đã bỏ qua tất cả để vẫn chơi vẫn cười với tớ và để chúng ta có những buổi ôn thi cấp tốc siêu quẩy ở nhà cậu nhỉ :p

Dương : Cảm ơn letter mày viết cho tao , không phải tao không muốn viết cho mày mà tao hay quên lắm T_T , nhưng lần này đã save vào To Do LIst :> , yên tâm là 24 này có nhé :D . Cảm ơn vì đã mang cái gương mà mày rất quý tặng tao :x

Ninh : Nhiều chuyện đã xảy ra tuy là không được như xưa nữa nhưng hy vọng sau này nếu có cơ hội thì hãy lại làm bạn tốt của nhau nhé ;)

Anh Hiền : Tuy đầu năm có nhiều điểm em không thích ở anh , nhưng mờ tất cả đã qua đi, cảm ơn anh đã động viên em và không quên rủ em mỗi khi có dịp đi chơi :D

Sơn : Cảm ơn cậu khai sáng chủ nghĩa X cho tớ :D .,cũng cảm ơn đã động viên tớ ^^ . Nhắc mới nhớ mấy lần kinh doanh của cậu tớ là khách hàng thân thiết chứ ai :p ( mà hình như Sử của chị cậu tớ vẫn chưa lấy :)) )

Nam béo : Cảm ơn những lần dân trí của cậu :)) , giúp tớ học được nhiều điều bổ ích khi bước chân ra xã hội ;;) ;;) .

Khánh : Hehe hy vọng cậu vào được NUS nhé , tớ biết là cậu làm được mờ ;)

To A2 : cảm ơn vì 3 năm và xin lỗi cho 1 ngày :)

To clip đập đàn : kinh điển

Nghe tiếng la hét như đang có "hấp diêm" í :D

Hỏi: Em đang thắc mắc về môn Văn thi đại học. Không biết chỉ thi chương trình học 12 hay là cả 11? và đề thi đại học thì có phần tác giả của nước ngoài không?

([email protected])

Đề thi ĐH môn Văn chỉ thi vào trong nội dung chương trình lớp 12. Việc đề thi ĐH môn Văn có phần tác giả nước ngoài hay không cũng khó nói. Thông thường thì sẽ có phần này nhưng cũng có thể năm nay lại không có. Vì thế em nên học cả phần tác giả văn học Việt Nam và Văn học nước ngoài để bao quát hết kiến thức

source:http://www11.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/2007/5/179646.vip

sao hôm nay trời đẹp thế nhỉ.Đúng là sau cơn mưa trời lại sáng may ma ko phải sau cơn mưa trời mưa tiếp:D Văn chỉ học 12 thôi thì con j phải nói nữa nhỉ

----------

to Tùng Linh:hóa ra mèo có cánh là có thật

http://www11.dantri.com.vn/chuyenla/2007/5/179284.vip

-ảnh đẹp thế, trông ai cũng hớn hở:X
- :O đập đàn thật à :O... ôi mà trông như đàn xịn ý mà... sao lại đập??? :O:O

Back
Bên trên