::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

ôi đã 18 đồng bào ơi :)) =)) việt hiếu hơn chú 2 tuổi nhé :)) =)) ( đúng ko nhỉ :)) )

Cmsn bạn minh :) sn thật vui nhé. Mới ngày nào mà cu đã lớn thế này rồi :) :))

Công nhận trông LHG xinh giống Vân. ah mà tao chưa vote :p đi luôn đây

Quang Minh đã 18 ^O^
CMSN Cậu :x

Minh Ku 18 tuổi...

- Chính thức vào đời <:p
- Được xem phim 18+ một cách hợp pháp :">
- Được đi tù :-j b-)
- Được lấy vợ \:d/

Nói chung rất là nhiều cái được cho bạn Minh Ku :"> Chúc mừng sinh nhật cái nào :beerchug: :)>-

---

Phúc Quân còn nhớ tớ không cậu :-h :p

Đồng phục lớp mình nhìn ảnh em Vân mặc cũng được đấy chứ :-/ Hè về em cũng may, lớp mình cho em xin vải với logo thôi chứ em không biết tự đo lấy :">

Phúc Quân còn nhớ tớ không cậu :-h :p
nhớ chứ bạn gì xinh xinh phẳng lì mà hồi xưa hay nhắc văn cho tớ quên sao được , câu hỏi phải là cậu còn nhớ tớ không thôi ;) hình như cậu học cùng trường với thằng Lê nguyễn Tuấn Anh (dân chu văn an) bạn tớ đúng không?
chúc mừng sinh nhật minh ku

Chỉnh sửa lần cuối:

Cmsn minh cu, tao ước sao mày sớm được đi tù =))( tuổi vị thành niên nhé >^.^<), ước gì được nấy ;)
Em ko thích con LHG, căm thù x( vì nó cướp anh Hồ Hoài Anh của em :))
Vivian Koo >^.^<

5/4 - sinh nhật minh ku
18/5 - lễ ra trường
1 tháng rưỡi
A2 của tôi..

Ôi 1 tháng rưỡi,cố lên nào..bum bum..

CMSN cậu

Hình như 18 tuổi được xem phim 18+ , được đọc "truyện dành cho người trưởng thành " ;)) " Quang Minh " chính đại :p
Theo luật Vn thì chưa được lấy vợ còn ở Sing tớ không biết :p , cậu tìm hiểu đi :)).
Có gì được nâng cấp hẳn đi tù nhé không phải vào trại cải tạo thanh thiếu niên nữa ...

8-| nói chung là rất nhiều quyền lợi , chỉ tiếc 18 nghe nó chứ lớn lớn thế nào :)) .

tèn tén ten , mai thi TD không biết đời mình trôi dạt ra sao :-"

Chán quá ko về ra trường dc :(( :(( 26 mới bay

Bọn mày thi hết bách khoa đê để lại cùng học với nhau :((

Mình thì vẫn nghĩ cái học vấn vẫn là cái mọi người nhìn vào mình đầu tiên. Mình nhận ra điều ấy từ hồi lớp 9, sau khi biết kết quả thi vào Ams. Mình nhớ rõ mặt của một vài đứa bạn mình lúc mọi người hỏi điểm: cùi gằm, trốn tránh và đánh trống lảng. Sao lúc í thấy may vì mình không rơi vào cảnh như vậy thế.

Khiếp đọc chị hà viết xong rùng rợn cả người , ghê quá :-ss

ui zoi ơi chị Hương nhà ta" Ko thuộc bài thì cũng cho 5 rồi" độ lượng wa, cao thượng wa====> khinh =))
Vivian Koo >^.^<

Back
Bên trên