::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Há há, các bạn gái lớp mình chỉ dc cái dại trai:))

Lu : chị gia sư , not anh ;) :))

Bạn Quân làm tớ hồi hộp quá =)) lớp mình dạo này toàn hot boy :">

Nhg hot thế nào cũng ko bằng anh trog avar với chữu kí của tớ :>

Chiều nay gặp anh Minh Quân hâm mộ quá , đầu sư tử lại còn để ria , chỉ tiéc là anh đã có vợ :(

@ Lu : tao cũng hâm mộ Nam béo :x bạn ý thật đúng là một anh hùng văn võ toàn tài mày ạ :)) dân trí khỏi nói , lại còn chống lại cường quyền =)) mai tiết sử lại sang nói chuyện với các cậu :-j

@ Chủ lầu : :)) có con rồi , ko thì đã có người vớt ;;)

:( thật là buồn , anh gia sư tOán hôm nay bỏ bom tớ :| chờ đến 3h không thấy mặt mũi anh đâu làm lỡ hẹn buổi bắn phá trên Vincom :(( . H lại đến vụ hụt gia sư Hóa :(( .

Crucify my love , cả lớp vote đê , các thế lực đang cạnh tranh dữ dội từ đây :( .

Với cả , chào mừng bạn Phúc Quân ;) hotboy A2 :p

Chưa gì đã 22 phiếu rồi,lớp mình về sau đi làm nghề lăng xê được đấy :)) :))

Nam béo,sẽ mãi gọi tên anh..pằng pằng chíu chíu..

:( số mình toàn chậm chân . Cá 1 nghìn anh Rách đã có ny và anh Nguyên chuẩn bị lấy vợ

eo ơi Phúc Quân bao h về đấy đẻ còn chiêm ngưỡng hot man( vi >18 tuôit rồi nên boy đã thành man =)) )
Vivian Koo >^.^<

sơn 25 rồi nhá...tớ có 7 acc dùng hết mẹ nó ồi =))

hnay thằng cha ở uk vào lớp bốc phét vui vãi:D:D

sơn vẫn đang dẫn đầu hàng khủng quá :D yên tâm tớ sẽ vận động cho cậu đóng đinh :D ^O^

cho tao đồng phục với :O với với với!!!

cho tao nua ::( phải gửi những số đo j :">

cho tao đồng phục với :O với với với!!!

Nga ơi tao thề với mày ( với tư cách của 1 kẻ trong cuộc) cầm đồng phục trên tay mày chỉ muốn phẹt 1 phát vào mặt cái con may nó thôi.

Cái váy còn tạm cho qua được, ừ thì không giống mẫu, nhưng ít ra nó cũng còn giống 1 cái váy.
Chứ cái áo, tao nói điêu nửa lời tao chết luôn. Trông ko khác gì cái bao tải. ( ko tính logo cực đẹp). Mang tiếng đến tận nơi đo này đo nọ. Đúng là làm trò. Áo thế này ra mua mảnh vải cắt thành hình chữ nhật, khoét 1 cái lỗ làm đầu, xem ra còn đẹp hơn :)). Áo này mua ở vỉa hè 10k 1 cái :))
ôi 230 :))

=)) hải hà chuẩn quá, mk cái áo, giả lại đê, đõ phải mặc, mà có bắt mặc tao cũng ko mặc. Logo đẹp :x
\:d/ ko may áo quyết dịnh từ đầu có phải đỡ rách việc ko=)).
cho tao nua : phải gửi những số đo j
Cu ơi số đo 3 vòng;;)
chắc bạn cu là chuẩn lắm>:)
Vivian Koo >^.^<

mẹ bà nam bảo phải lập hội đồng kỷ luật việc của mình kinh thật

Anh nam béo hình như phát hiện ra Koko ngoại tình sau khi bất ngờ kiểm tra lớp học thêm của Koko ko thấy koko đâu cả

đề nghị ushi up clip và replay hôm nay lên anh em xem

con trai cuối cùng vẫn chưa may đồng phục, ông duy vào nik tôi mà lăng xê, tao đếch ol được, chịu khó ở nik tao mấy ngày chắc được tầm 50 phiếu

Em thử mặc đồng phục lớp mình, ko thích (cấm bình luận về người mặc, em vẫn mũm mĩm thế =)))

Em thấy ko cho cái yếm còn đẹp hơn

Còn đây là cái áo, áo gì như cái ống nước chẳng thấy chỗ nào có eo :))
Vivian Koo >^.^<

Chỉnh sửa lần cuối:

sơn ơi tôi rất muốn giúp nhưng mà tuần của ông nhiều hổ báo quá, mông cong, thái minh hoàng hà, đặng minh châu, toàn là những nghê nhân đã thành danh,

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên