::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Phúc Quân pro soccer hự à hự à hự à hự
:D nhìn chuẩn quá cậu ah. ^O^

Tớ là tớ không biết đâu , đang ca rô với Miki thì MM vào , tưởng thoát rồi ai ngờ vì thương Đàm Minh bị cảm mà cứ nhìn không ngớt về phía đấy :(( cuối cũng không qua mắt được MM :( . 2 bản kiểm điểm trong 3 ngày chết mât :))

Tớ là tớ không biết đâu , đang ca rô với Miki thì MM vào , tưởng thoát rồi ai ngờ vì thương Đàm Minh bị cảm mà cứ nhìn không ngớt về phía đấy :(( cuối cũng không qua mắt được MM :( . 2 bản kiểm điểm trong 3 ngày chết mât :))
Ly ơi ấy đừng làm tổn thương tớ nữa dc không...

dp ngày gì mà cả fm lẫn wl reject cùng lúc T___T nghĩ quẩn có khi lại cho đầu xuống hố xí giật nước tự tử.Mà lại phải nói câu này, trời sinh chu sao còn sinh shakespear T___T hlhs

Chỉnh sửa lần cuối:

@ Ly : tao xin gửi lời chân thành xin lỗi đến mày :)) nghiệm ra một điều rất quan trọng nhớ : MM hay lên vào tiết GDCD , mấy lần rồi , tớ chắc đấy !!! T___T
PQ là bạn áo trắng à ? :eek: chuẩn thế 8->

@ Chu iu : cậu đừng thế ko tớ cũng đi theo câuj mất :((

Miki !

Chu có kiểu tự tử lãng mạn nhỉ,bao giờ làm thử cho anh em học tập nhé :)) :))
Từ tuần này bắt đầu học Lý Hóa,cố lên,sẽ đỗ tốt nghiệp thôi ^o^

Ối zời ơi... còn 2 tháng nữa thi tốt nghiệp, 3 tháng nữa thi Đại học, tức là sau khi thi tốt nghiệp xong chỉ có 1 tháng ôn thi Đại học thôi :(( :(( sống sao đây :(( :((.

Bây giờ vẫn còn nhởn nhơ, chẳng biết sợ là gì cả :-S :-S. Có nên ra sông Hồng điểm hẹn ko nhỉ :(( :((

------

Tao thấy MM hay lên những tiết giáo viên hiền hiền, hoặc môn phụ của phụ kiểu như GDCD, Anh... Có thấy MM lên vào giờ Mario với giờ Sử đâu cơ chứ :-? MM thật là....

Ly ơi ấy đừng làm tổn thương tớ nữa dc không...

Chu ơi ấy đừng làm tổn thương tớ nữa dc không...=))

nếu có tự tử bằng cách đấy nên mua vé bay về VN đến tự tử nhờ nhà con Bảo Ngọc :))

lên thì sao , chúng mày hèn thế , cây ngay ko sợ chết đứng =)) có lên cũng khinh :> bản kiểm điểm chấp hết >:)

Từ tuần này bắt đầu học Lý Hóa,cố lên,sẽ đỗ tốt nghiệp thôi ^o^

tách lẻ à :eek: tao còn chưa tìm đc. gia sư >.< ai cũng kêu chị bận lắm anh bận lắm >< chết thôi ><

À Phúc quân có acc trên Hao mà , mấy hôm nay onl đều thấy nik bạn í sáng , nhg chả viết bài nào cả :-??

À sáng nay trường mình bị khủng bố bom vỡ tan tành mấy chục cái cửa kính lên ti vi thời sự sáng đấy ai biết ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:

hi`hi` chào mọi người sozy lười quá bây h mới post bài. lớp mình dạo này sao rồi? chúc cả lớp thi đại học suôn xẻ, đừng chửi bác nhân nhiều quá kẻo bác ý buồn.

uh đúng rồi, nghe nói trường mình vỡ hết cửa kính :)) , em cũng đi qua đấy lúc đó, thấy ông Điện nháo nhào ở trước cổng trường :))

2 điểm chắc mình random đc ko lo lắm:D:D

vụ vỡ kính là như nào thế :O

uh uh đúng rồi, eo ơi, mọi người lên vnexpress mà xem, trường mình bị bom lúc buổi sáng. Tớ đang nằm ngủ bên này còn nghe thấy cơ mà... =)) =))

Ôi các con giời,ngây thơ quá xá :)) :)),nhà tao cũng vừa bị cháy,cả cái bếp ga rực lửa lên,sợ quá >.< =)) =))

trường mình thế là tốt, thay một loạt cửa luôn. chứ cái cửa cũ ko thể chấp nhận đc
Bận quân dáng chuẩn quá ;;)
Vivian Koo >^.^<

mẹ mấy ông bà nói nhiều đại học làm mình cũng lo, mình chỉ lo tốt nghiệp chứ đại học chắc đỗ , nhg mà tốt nghiệp khó hơn vào đại học anh em ạ

sắp bị đuổi học mừng :D

2 điểm chắc mình random đc ko lo lắm:D:D

vụ vỡ kính là như nào thế :O
mk sao các cậu ếch thế. Cứ 1 phương án mà táng, dm A hết cho tao. Làm ~2' là có thể nhẹ nhàng xì tin bước ra khỏi phòng thi với nụ cười trên môi và 2đ trong tay (Có khi 2.5đ) :))
Ah có ai thi Cao đẳng thương binh ko nhỉ? ngay cạnh nhà tao, enroll thì dọn đến ở với tao luôn cho vui mà coi như là on campus. khuyến khích các bạn gái :)
thằng bôp thi cái mẹ j nữa

đùa chúng mày à :| bom thật mà , nổ tưng bừng cửa kiếc các kiểu là bay như lông chim , sân trường trắng xóa các mảnh vỡ vụn thủy tinh vì sức công phá của bom quá mạnh >.<

Các bác bảo vệ sau giấc ngủ trực ca đêm tỉnh lại mới phát hiện trường ta bị khủng bố . Bác Điện bác Tuấn hãi hùng bạy đi chạy lại tá hỏa mặt mũi ko còn giọt máu .

Thủ phạm dường như đã đào tẩu ngay sau khi thực hiện phi vụ , phía cảnh sát đang nghi ngờ có thể đây là phần tử của nhóm đánh bom liều chết . Hiện chưa tổ chức họp báo vì còn đang khám nghiệm hiện trường xem có nhặt được mảnh thịt nào ko . Dân tình khắp nơi đổ xô đến phố Nam Cao tò mò vụ việc động trời trên aogau tắc nghẽn giao thông nghiêm trọng . Tuy nhiên với thái độ làm việc nghiêm túc của cục hình sự thì ko một ai được bén mảng tới khu vực trường .

Các mảnh vỡ thủy tinh hiện đang được thu gom để đem về cục kiểm định , lại còn kiểm tra dấu vân tay ở các khu vực phái ngoài trường , theo dự đoán là bọn khủng bố đã trèo tường đột nhập vào bên trong . Hy vọng ko tìm ra dấu vân tay cuả mình vì hôm nọ vừa đi học muộn vào trg` bằng cách này :-?

Sáng nay thông tấn xã Vn đã lên tiếng trên truyền hình nhằm xoa dịu dư luận . Tuy nhiên chúng ta hãy chờ đến sáng mai xem thực hư ra sao b-)

Cũng có thể mai được nghỉ học để đội dò bom mìn hoàn thành nhiệm vụ >:)

mk sao các cậu ếch thế. Cứ 1 phương án mà táng, dm A hết cho tao

Bài thi chỉ có 1 phg án máy tự động ko chấm điểm ;)

Chỉnh sửa lần cuối:

ngốc thế, bài có 40 câu thì 35 phương án giống nhau, 5 cái còn lại đánh khác đi, rải rác vào =))

nhạt các cậu , mai lớp mình quay Hướng nghiệp với Anh 1 nên đc nghỉ 2 tiết đầu :D cố gắng bôi ra nốt nửa tiết 3 , đỡ học MM :)) ( chị iu mình vừa thông báo ) !

đúng 5 cái đúng đánh rải rác thì kềnh =))
đùa thôi chứ tốt nghiệp phù du ấy mà 3, 4 điểm ngon thôi :D nông nhi kiếm gia sư đến đâu rồi :D

3,4 điểm nhưng tổng điểm phải trên 30 :|

Back
Bên trên