::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

=)) =))

Bảo Ngọc xinh :x

:|
post ảnh lên cho mọi người (đề nghị bình phẩm bộ đf ko bình fẩm "ng mẫu" :|, đặc biệt là thằng Bốp :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

sao nó xòe ít thế nhỉ, nó xòe ra nhiều nhiều một tẹo, yếm thấp hơn một tí thì chuẩn :x, nhưng thôi cũng ko xấu lắm >^.^<
Vivian Koo >^.^<

Yếm thế này thì che hết logo trên áo phông , một số bộ có vẻ vừa , riêng bộ BN thì không chấp nhận được , may ẩu quá . Nếu không tính đến khoản thái độ thì cũng cầm về đem đi sửa ít rồi sẽ mặc .

Tóm lại tuần sau con Gà con A với mấy đứa Thứ 6 tiết 2 thay váy :)) :))

em thấy thôi cũng ko đến nỗi, dù sao mặc vào ko bị coi là con điên là đc rồi :))
chắc em phải đi thay cúc, nới quần nới váy :))

trp may quần à, biết thế mình cũng may quần, đú theo nhân loại =))
Vivian Koo >^.^<

chưa bao h thấy bộ đồng phục này đẹp kả, lớp mình thì người con gái có đep đâu, mặc vào *** lùn thì trông như mario, người béo thì trông như mấy bà bán thịt, đây là ý kiến của em, còn con gái mặc gì con gái thấy đẹp là được, em no comment, nhưng em thấy 320 là quá đắt này,

con trai thì nếu mà chưa ký hợp đồng thì con trai mình nên có mặt khi ký hợp đồng chứ ko để bà ý làm thế này được,

con gái thì thôi bít làm sao mặc mấy buổi thôi mà, chịu một tý chết ai

đang tập dota ở NV chuẩn bị xin 250k và mang vinh danh về cho lớp

Chỉnh sửa lần cuối:

cái BN mặc ý , là kéo lên rồi :)) bt thì như A , tớ định mặc kiểu BN với sơmi điệu , thay cúc trắng + quần đen ở trong :))
thôi nói chung đf ko đến nỗi tệ đâu , mặc được :-j
Lu đi mua vải rồi may đê , ko nhanh lớp mặc một mình mày một kiểu nhớ >:)
cũng chụp được mấy bức đf lớp , để post lên , yên tâm tớ béo nên bạn nào người hơi hơi một tí cũng chả sao , mặc rồi cũng ko tệ lắm :))

Thằng Bốp điên, ko phải béo [-x , mà gọi là chubby :x
Nếu mà thấy dáng ko đẹp thì đi cao gót vào [-x
Đf con gái đã bị ntn rồi, thì đi may của bà này làm gì nữa /:) , may chỗ khác. Mà trước khi may thì bảo là may trước 1 bộ, nếu các chị ko may mẫu cho bọn em 1 bộ thì bọn em đành đi ký hợp đồng với ng` khác vậy
Nói chung em nhìn cũng chẳng tệ lắm, may mà mình chưa may =))
Với các thay cái cúc cho tớ cái :)) , nhìn cúc ko đỡ nổi, hình tượng quá :">

Chắc sửa cho nó xòe ra cũng được nhỉ,ko thì lót bông vào cho nó dày dày vậy,tao cũng thấy nó hơi bó :)) :))
Đồng phục con trai chưa biết thế nào,sẽ tính toán vậy,ây dà >.<

Đm các cậu ơi,thi tốt nghiệp lý hóa sử,đỡ sao... :(( :(( Em trượt rồi,ko thi nữa đâu :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

kìm luôn vl tốt nghiệp.........................

Kaka học gia sư lý hóa ko,có Duy với tao rồi :D :D ,có khi thuê anh Quân cò sang dạy nhỉ?? :)) :)) ,khổ vl..

ly hoa, su deo co trac nghiem dai me ra mau, déo hiểu sống kiểu giề

nguồn tin ở đâu đấy, nghe nói 31 mới biết cơ mà :))

chết con mẹ rồi , lí hoá sử thông tin chính thức mà . 30 công bố còn gì nữa

Thứ Sáu, 30/03/2007 - 9:32 AM

Chính thức công bố 6 môn thi tốt nghiệp

Bộ GD-ĐT vừa chính thức công bố 6 môn thi tốt nghiệp THPT và bổ túc THPT vào sáng nay. Theo đó, kì thi tốt nghiệp năm nay sẽ thi các môn: Toán, Lý, Hoá, Tiếng Anh, Văn, Lịch sử.

http://www11.dantri.com.vn/giaoduc-khuyenhoc/2007/3/172728.vip

em chết đây chết đây chết rồi ...

Làm thế nào bây h tg? lí hoá sinh , lí hóa sử làm thế nào bây h :(( :((

Ko sống được rồi, trượt tốt nghiệp mất thôi :(( ôi nhục quá :((

Tao thấy Kly nói đúng đấy, đã làm thì làm cho ra nhẽ bởi vì đây là đồng phục lớp... Cần thiết thì trả lại chứ đừng nên cố chấp nhận nó rồi lại thấy xấu hổ hay ngượng khi mặc nó

Mày nói thì dễ , bây h người ta may xong hết rồi phủi tay một cái à ? Trả làm sao được , hợp đồng thì đã giấy trắng mực đen , nếu ko ưng ý người ta chỉ sửa lại cho mình thôi , nhg cái kiểu làm viêc này , tao e là có sửa cũng chỉ tổ làm xấu đi .

Ai nói là ngượng khi mặc nó ??? Ai nói với mày thế ? Hay mày cảm thấy xấu hổ khi bọn tao mặc mấy thứ này ?

Ừ tao công nhận là nó *** đẹp , tao cũng *** thích , nhg bây h nó là của lớp _ đồng phục của lớp _ của chúng mình . Mấy cái ảnh MA pozt trên kia cũng đẹp đấy thôi :) ?

Từng đứa mặc trông cũng chả có gì nổi bật , nhg mấy chục đứa cùng mặc , nó sẽ trở thành cái gì của chung chứ ? nó cũng mang dấu ấn gì của tập thể chứ ?

Cái duy nhất tao ko vừa lòng , là ở khâu làm hợp đồng , chả may mẫu gì bụp phát đã thấy mấy chục bộ lòi ra .

nếu các chị ko may mẫu cho bọn em 1 bộ thì bọn em đành đi ký hợp đồng với ng` khác vậy

tao nói với Bik Ngọc như thế ròi nhg chả hiểu mấy hôm mình nghỉ kí hợp đồng lúc *** nào cũng chả biết 8-} như thật í

tóm lại bây h gạo dã thành cơm có biến lại đc. thành thóc đâu bàn cãi làm gì , làm thế nào cải thiện tình hình là được .

để tránh tình trạng bị bạn bob bảo là giống mario hoặc hàng thịt thì chỉ dám pozt ảnh kém chất lượng thế này thôi , ko bị soi ghê lắm ạ :

Chỉnh sửa lần cuối:

chả xòe như trong mẫu nhỉ
thôi tốt nhất ko mặc j` là đẹp hết cậu ah.
tốt nghiệp đỡ sao @_o
sử: sách ko có vở cũng ko
hóa: cả năm đau bụng vs với trặc chân đâm xe chỉ có mặt mỗi h` kiểm tra
lý: vừa học vừa bốc phét vào tai trái ra tai phải chả được chữ nào
thôi xác định, đối mặt với cuộc càn quét của chị ôi zời ơi mệt quá và a mario là đủ chết rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

các bạn đừng khinh anh Thiện Nhân, chủ trương đào tạo toàn diện đấy :))
Bây h đứa nào gửi thư cho ông ý hỏi ông ý chiết quang với benzen là j xem ông ý có biết ko :-j

X( chó má , tưởng thi sinh ngon ăn vãi đái X(

Đi học đây , biết sợ rồi :-ss

ko thi tốt nghiệp sinh thì còn vẽ ra trò thi thử toàn thành phố rồi xuất bản sách hướng dẫn làm gì. Anh Quang Minh thời sự còn nhắc nhở các em học sinh và các bậc cha mẹ ôn luyện làm quái gì?????
Còn sự lừa đảo nào trắng trợn hơn thế?

:)) Haha, khổ thân các cậu:))
Mà tại tao nghe con Kly nói là trả dc lại đf mà:-/

Em nghe mọi người nói mọi năm Lý , hóa chọn 1 môn, sinh sử địa chọn 2 môn , ai ngờ năm nay thi cả Lý và hóa , chỉ tại thi trắc nghiệm nên chúng nó mới có cớ tống cả lý với hóa vào với nhau :))

Back
Bên trên