::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

C thì sao:)) Tự nhiên giờ tao lại thấy tự sướng khi được gọi là C, tất nhiên là sau khi biết người ta hay gọi cái j j đấy là A/:)/:)

S2Koko 4ever=))

Hehe tớ cũng vote cho Duy rồi nhé. Lúc tớ vote Duy được 10 phiếu, dẫn đầu luôn b-) May quá mà Sơn với Duy lên sàn 2 tuần khác nhau:D

Các cậu bình thường vụ đồng phục đi nhá;) Đồng phục nào cũng thế thôi, chỉ đẹp khi chúng ta cùng mặc:)

Các cậu bình thường vụ đồng phục đi nhá;) Đồng phục nào cũng thế thôi, chỉ đẹp khi chúng ta cùng mặc:)

Chuẩn chuẩn,gg cho A ^^

Hnay cố gắng đi học được,may quá xá,tí nữa mất "một ngày vui" ^^

Vừa mới nôn ọe lần 2,chắc mai là lành rồi,lại chiến DotA được rồi,check it out..

Dù đã vote cho Duy nhưng tao phải công nhận ng xứng đáng thắng lần này là Bùi Tìn và Trinh mày ạ... Thiên Đường gọi tên hay quá...
@Chu: tối nay tao sẽ post về cái vụ mac^^

Miki o^.^ouh vote cho Duy ^^

@ các bạn nữ : đp ko đến nỗi tồi tệ lắm nếu mình biết kết hợp + sửa chữa :)) chả hiểu sao ngồi một lúc vẽ ra được gần chục cách mặc ^^ váy được 2 cách + kết hợp áo sơ mi trắng điệu điệu rất chi là ổn ( khuyến cáo ko nên mặc áo phông ở trong , hehe , bảo rồi ko nghe :-j ) , quần sơ sơ được 3 cách ... cứ gọi là , cái đf này phải gọi là đa năng mới đúng :)) có j tối chụp rồi post lên cho các bạn ^^
Yên tâm ko xấu lắm đâu :p chúng mình cùng mặc lên là lại đẹp long lanh , mỗi tội hơi nóng chủ lầu ạ T.T

ha ha tớ thì tớ thấy cái chị này may + làm ăn + ứng xử ko ngửi nổi :))

may thì xấu + sai mẫu , làm việc toàn trễ hẹn , rất dương dương tự đắc nói gì cũng gật " chị biết rồi " đến lúc may thì be bét :)) ...

Tuy nhiên chúng ta cũng có thẻ khắc phục được . Váy may tuy xấu nhưng biết mặc thì vẫn ổn :))

kéo váy lên cao 10cm thành váy áo í và mặc quần ở trog hoạc đi tất lửng đen , ko thì đeo một bên yếm thôi , bên kia thả lỏng thõng , kiểu lụng thụng í , mặc sơ mĩ kẻ trắng ở trong , đừng ôm quá , nói chung trông cũng đẹp ;)

Mà ai cảm thấy xấu quá hoặc ko hợp tí nào thì cố mặc hôm chụp ảnh cuối năm cũng được , còn thì mang về nhà đóng đinh lên tường làm kỉ niệm với lớp , có sao đâu :"> :-j

À ko thì mang mẫu này ra hàng quen ở ngoài may thêm cái nữa mặc , đảm bảo đẹp hơn nhiều :D

Tóm lại là nhiều phg án , he he ...

=))

p/s : Ninh bảo áo ổn á =)) lậy hồn ko hơn đâu , đẳng cấp nó chỉ đến thế thôi mày ạ , với lại tao nghĩ mặc vải thô may có cổ đẹp hơn :"> :-j mai đi may áo tuần sau mặc đồng phục luôn , chứ phông thì ...

Chỉnh sửa lần cuối:

ha ha tớ thì tớ thấy cái chị này may + làm ăn + ứng xử ko ngửi nổi :))

may thì xấu + sai mẫu , làm việc toàn trễ hẹn , rất dương dương tự đắc nói gì cũng gật " chị biết rồi " đến lúc may thì be bét :)) ...

Tuy nhiên chúng ta cũng có thẻ khắc phục được . Váy may tuy xấu nhưng biết mặc thì vẫn ổn :))

kéo váy lên cao 10cm thành váy áo í và mặc quần ở trog hoạc đi tất lửng đen , ko thì đeo một bên yếm thôi , bên kia thả lỏng thõng , kiểu lụng thụng í , mặc sơ mĩ kẻ trắng ở trong , đừng ôm quá , nói chung trông cũng đẹp ;)

Mà ai cảm thấy xấu quá hoặc ko hợp tí nào thì cố mặc hôm chụp ảnh cuối năm cũng được , còn thì mang về nhà đóng đinh lên tường làm kỉ niệm với lớp , có sao đâu :"> :-j

À ko thì mang mẫu này ra hàng quen ở ngoài may thêm cái nữa mặc , đảm bảo đẹp hơn nhiều :D

Tóm lại là nhiều phg án , he he ...

=))

p/s : Ninh bảo áo ổn á =)) lậy hồn ko hơn đâu , đẳng cấp nó chỉ đến thế thôi mày ạ , với lại tao nghĩ mặc vải thô may có cổ đẹp hơn :"> :-j mai đi may áo tuần sau mặc đồng phục luôn , chứ phông thì ...
đúng đấy , tớ vừa ăn cơm xong no quá , chờ tí chụp rồi post cho các bạn xem :D mặc lên người cho nó tôn lên vẻ đẹp của cái ĐP :))
có nhiều cách , tóm lại ko thể mặc giống nhau hết được đâu các bạn ạ , chấp nhận thôi ! Riêng tớ ( có thể cả lầu ) thì chắc là mặc thành áo rồi sơ mi cổ chờm nơ đen , quần tất đen ---> cũng ổn , nhìn cũng hay :D quần cũng có nhiều cách mặc lắm , sẽ recommend các bạn sau ^^
ko hiểu ĐP các bạn con trai thế nào , nghe giang hồ đồn đại là có rồng ba đầu j j hoành tráng lắm , em đoán Duy hoặc Trọng vẽ ạ :-?

Miki o^.^o

@ Nih : ko dám áo đẹp đâu ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Vista trên mac thì thấy thiên hạ bảo là chạy cũng dc, như các window-laptop khác. Bản thân tao thì chưa thử bời vì thứ nhất: tao ko có tiền mua vista bản business, thứ 2 là tao cảm thấy mac rất ổn ko việc j phải dùng window cả... Kể cả XP em cũng ko dùng mà. Nhưng XP runs perfectly on Mac.
Hehe, thế thôi có j cứ hỏi em tiếp^^

nhìn thằng Kim như đang sờ tí con Hà .

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehe các cậu cứ cố gắng mà vẽ ra đi nhé :)) tớ đã xin gửi trả chị cả váy lẫn quần :"> . Thực sự mà nói đối với một ngừoi đã support cái mấu và đưa cái ý tưởng yếm ra này cho ĐP lớp thì chẳng muốn làm găng quá làm gì , cũng biết là khó may sao cho giống và cũng biết có tí thương người :"> . Nếu giả như chỉ nói đôi ba câu em thông cảm cho chị hay nếu em ko vừa ý chỗ nào thì chị sẽ sửa cho em abc thì mình giữa một trời vẫn còn mát mát 8-| sẽ chẳng lấy làm gay gắt mà phủi phui đi số tiền 320 mang về đóng đinh lên tường ngắm :">. Thế nhưng suy đi tính lại cái thái độ làm ăn thì chẳng ra gì mà nói như bố cháu , trước hôm ký hợp đồng thì vẽ hươu vẽ vượn ra cho lắm vào đến lúc thành phẩm xấu đau xấu đớn . Khi đo thì dẫn theo một bà ba ngơ , đưa ảnh thì cứ vẩy vẩy tay biết rồi ( vì còn bận nhắn tin ạ :"> ) khi may ra thì chẳng thành cái củ khoai gì . Đã sai lè lè ra lại còn dương dương tự đắc " Các em còn muốn cái gì nữa " . Ầy , các em đã trả tiền nghĩa là các em còn muốn nhiều thứ lắm 8-> , chứ các em ứ phải xin xỏ lạy lục gì của chị mà chị được thể thánh tướng bố đời với các em nhé. Sau đấy tớ xin trích đoạn đối thoại dẫn đến cái situation là tớ tiết kiệm được những 230 k :x :x

" Em thấy cái li này không giống "

" Chị thấy nó giống "

" Chị có cần em đưa hẳn váy của bạn em cho chị xem lại không "

" Em cứ đưa đi , chị chắc chắn nó giống in hết chỉ khác là nó ít ly hơn thôi " ( Đây là thực trạng chuyên văn AMS đc MM khen hết lời đấy b-) )

" Ít hơn là khác rồi chị ah " :">

................

" Thế em có biết cái li này gọi là gì không "

" Em chẳng cần biết nó gọi là gì em chỉ nhìn đã thấy không giống "

" Em không biết nó gọi là gì làm sao biết đc là nó không giống "

Đến đây thì tớ bó tay , nói như Linh Lan thì chẳng khác nào tớ đi mua TV màu thằng bán hàng bán cho tớ TV đen trắng , đến lúc tớ kiện nó lại gân cổ bảo tớ " Thế mày có biết trong cái TV ấy có linh kiện gì không mà bảo nó không có màu " =)) =)) .

" May thì làm sao mà giống hệt 100% được , chỉ giống 80 90 % thôi chứ "

" À Vâng em thì chẳng thấy giống tý nào "

" Chị nhìn tổng thế là giống còn gì "

Tưởng tượng như khi tớ đi may quần dài nó may cho tớ quần đùi rồi bảo nhìn tổng thể là giống chứ còn gì , uh thì đúng là giống thật cũng có hai ống như ai :)) :))

" Chị đã cố hết sức cho các em rồi nếu em cảm thấy không vừa ý tí nào hoặc không giống tý nào thì chị sẵn sàng trả lại tiền cho em "

Ah vâng đến đây thì em mừng quá , chẳng biết chị cố hết sức từng nào mà nhìn cái yếm của BN thì lỏng toẹt ra , chị bảo là do " kiểu nó như thế " , may li không được như mẫu thì do " vải nó như thế " , bảo thứ 4 lấy được cả bộ thì do " trời ẩm quá chưa khô được " , bảo may thử một bộ rồi mới quyết định thì do " cái này phải may đồng loạt em ạ " . Đã lí do lí trấu như thế thì đừng thấy Bích Ngọc hiền mà lên giọng nói như mình đúng lắm nhé .

Mà tớ nhấn mạnh chữ " sẵn sàng " là có nguyên do của nó cả :"> . Sau khi thông báo với Kuyên và Zinn thì hai bạn hớn hở mang lên đi trả . Chị ấy lại bảo là " Em phải đưa ra lí do tại sao không giống " , " không giống chỗ nào " ( chả nhẽ lại phải rì plây lại từ đầu :-s ) . Và trước khi về tớ còn được tặng hai câu " Những người như thế này thì đừng hòng chị may đo cho nữa " , nếu có lần thứ 2 thì chắc là em cũng loạn trí rồi mới bước vào tiệm may của chị :"> .

Tóm lại là tớ thì không phải là muốn quá gay gắt làm gì theo như A nói thì dù cho mặc váy như đoàn cô gái Hà Lan vắt sữa bò hay mặc quần giống tập thể công nhân dệt thì ấy vẫn là đồng phục lớp . Dù không mặc cũng sẵn sàng bỏ tiền ra để mua . Nhưng cái thái độ khách hàng ứ phải thượng đế , mày ký hợp đồng rồi thì mày phải chịu , " còn muốn cái gì nữa " thì tớ xin chào nhé . Dù cả lớp có mặc tớ cũng không mặc , mà nếu không thì cầm 230 đi may một bộ khác, chung vui với các cậu ;;) ;;) . Các bạn thông cảm nhé , cái tính tớ vốn chúa ghét kiểu làm chẳng đến đâu mà cứ bố cháu nên có nói gì thì cũng không khoác cái đấy vào người đâu .

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi lắm vấn đề thế này sao =))

cám ơn các cậu rất nhiều :x y a2ers, y các cậu :)
đồng phục tự sướng =)) vẽ chơi thôi chứ ko làm :D đồng phục con trai đặt hàng rồi thì phải :D đồng phục thần chưởng rồng 3 thân nhé ::D

Chỉnh sửa lần cuối:

các cậu đừng đùa gây shock :D

Lu đang ức chế nên chắc ko kiểm soát đc hết ngôn từ , chắc 230k lấy lại đc rồi thì đem ra ngoài may . có đf là đc. :))

Tớ thấy đồng fuc nhìn dễ thương mà các bạn :*

Ờ , nhìn dễ thương chứ , mẹ đây khai sáng cái mẫu đấy ra chứ còn ai . Vấn đề là qua tay chị Chi ấy thì nó thành thế nào :D .

Nói là lấy lại chứ tao đã đóng tiền cóc đâu :)) , hôm sau đóng mỗi áo vậy :p .

tao đề nghị bọn con trai đừng thêu thằn lằn với cả thạch thùng vào, trông như trẻ con cấp 1 thích rồng phượng lăng nhăng, đơn giản là đẹp nhất. Con trai ko cần phải quá kiểu cách, ăn mặc sao cho nó ra giống đàn ông, ko thành gay là đc >:)
Đp nhờ em quyên cầm:(, thấy các bạn thế này thấy cũng hơi nản. Mà tốt nhất là sơ mi điệu điệu trắng bên trong, thắt cái dây nơ ở cổ =D> la chuẩn >^.^<
Vivian Koo >^.^<

từ đầu tớ cũng chả tham gia vụ này , có cũng đc., ko cũng chả sao , nói chung ko quan tâm . Nhg có rồi thì cùng mặc , trông cũng ko đến nỗi đâu , xấu thì là xấu hơn mẫu , ko đẹp thì là ko đẹp như mình hy vọng , chứ ko phải thuộc dạng ma chê quỷ hờn . trông cũng dễ thg đấy chứ :))

con trai mặc kiểu kia thì , trông giống bọn ca sĩ VN nhảy nhót trên sân khấu í các cậu ạ , một là vét hè , hai là sơ mi ko thôi, chơi cả bộ thế kia chuối quá , lại còn nền trắng toàn diện theo lời TP thì là như chú rể nửa mùa >.<

tớ có nói gì lỡ lời xin các cậu bỏ quá >< nhg xấu quá ><

Tao thấy Kly nói đúng đấy, đã làm thì làm cho ra nhẽ bởi vì đây là đồng phục lớp... Cần thiết thì trả lại chứ đừng nên cố chấp nhận nó rồi lại thấy xấu hổ hay ngượng khi mặc nó. Như thế chúng mày sẽ chẳng bao h sờ đến cái bộ đồng phục cả, có chăng là mấy hôm cuối cùng...
Hãy nghĩ xem, chẳng nhẽ các cậu lại muốn nhìn vào thời cấp 3 tươi đẹp của mình bằng 1 cái bộ đồng phục xấu mù à:|.
Thà ko làm nhưng đã làm thì phải cho nó tương đối... Mà chị may cho chúng mày la chị nào thế?

Mà tao kiên quyết phản đối việc miêu tả hình tượng ng đàn ông A2 bằng những kiểu diêm dúa kia nhé:|

Chỉnh sửa lần cuối:

Ờ thôi , thứ 7 này rảnh rảnh có đứa nào đi chọn vải với tao để may bộ mới ^^ , áo phông thì lấy vì nghĩ tiếc cái logo siêu đẹp của Thu Nga :p . Kể ra cũng phải cảm ơn chị ấy , giúp tao có cơ hội " Ta là Một là Riêng là Tất cả " nhể >:) , nổi nhất đấy đừng đùa b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên