::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Chắc lại dân trí lởm rồi :| , tuyển 1 thí sinh thì một thầy một trò học với niềm tin chất lượng hả :| .

Hôm nay đi xem mẫu đồng phục lớp mình , mới chỉ có váy của con gái thôi , nói chung cá nhân là không được như ý lắm nhưng chưa biết thế nào vì chưa thật sự hoàn chỉnh . Chắc khoẳng thứ 5 sẽ có váy , áo thì theo như lời chị ấy là mất điện sợ in không khô kịp :-? . Áo với Logo nhìn có triển vọng đẹp ^^ nhưng nếu với váy thì không biết thế nào . Hôm nay mới biết Ngọc Anh đăng ký váy ngắn phết ;;) ;;) . Bộ của con trai chắc là cuối tuần mới có , nhưng thực sự mà nói thì hàng chữ nick mọi người màu xanh và chữ A2 màu đỏ ( theo như màu trong mẫu in ) thì tớ cứ thấy ngu học kiều gì ấy 8-} .

Đấy báo cáo thế thôi ^^ , ai ý kiến ý cò thì đợi thứ 5 nhé . Tuần sau phải mặc đồng phục rồi :(( .

Nắng chiều :)
Đẹp quá :">
Mệt thật :((

Nắng chiều :)
Đẹp quá :">
Mệt thật :((
Tùng Linh :)
Xinh xắn :">
Ngu thật =))

Chắc lại dân trí lởm rồi :| , tuyển 1 thí sinh thì một thầy một trò học với niềm tin chất lượng hả :| .

Hôm nay đi xem mẫu đồng phục lớp mình , mới chỉ có váy của con gái thôi , nói chung cá nhân là không được như ý lắm nhưng chưa biết thế nào vì chưa thật sự hoàn chỉnh . Chắc khoẳng thứ 5 sẽ có váy , áo thì theo như lời chị ấy là mất điện sợ in không khô kịp :-? . Áo với Logo nhìn có triển vọng đẹp ^^ nhưng nếu với váy thì không biết thế nào . Hôm nay mới biết Ngọc Anh đăng ký váy ngắn phết ;;) ;;) . Bộ của con trai chắc là cuối tuần mới có , nhưng thực sự mà nói thì hàng chữ nick mọi người màu xanh và chữ A2 màu đỏ ( theo như màu trong mẫu in ) thì tớ cứ thấy ngu học kiều gì ấy 8-} .

Đấy báo cáo thế thôi ^^ , ai ý kiến ý cò thì đợi thứ 5 nhé . Tuần sau phải mặc đồng phục rồi :(( .

tao thik từ ngu học của mày :"> hô hô :))
váy ntn mà ko như ý hả mày :-s sợ thế :(( quần thì sao ? ;;) tao mặc quần :">

ôm nay mới biết Ngọc Anh đăng ký váy ngắn phế
yầu yầu ;)) nhất anh đminh ngồi trước à=))

ớ sao bảo thứ 4 có đf roài

dis pe the nao la thay co, the nao la niem tin, buon, ko co gia dinh

Thì váy xếp li nhưng mờ không được bồng đẹp như của Miki đâu . Vải cứng . Tao cũng chưa biết thế nào vì hôm nay váy cũng đã hoàn chỉnh đâu , chưa đính dây vào . Thôi để thứ 4 có gì xem rồi bàn tiếp :p . Tình hình này tao cũng quần tiến :"> . Mà thực ra mà nói thì cái áo đấy in logo mà mặc quần nhìn chất hơn mặc váy các cậu ah :">.

Mai Sử cô mà gọi tớ lên gỡ điểm thì tớ chết :)) , nhưng mờ năm nay gần như là thi Hóa rồi -_- . Môn nào thì cũng thế cả thôi =))

Hóa thì tao hi sinh, cảm tử quân:))
nhăc đến hóa mới nhớ hôm trc cả lớp mình bùng =))
Vivian Koo >^.^<

Mẹ các cậu ams mà phải đi thi công đoàn à
khối A bách khoa cho tao

Hay quá sắp có đp rồi :D

Con trai đồng phục chuẩn bị ra lò ^o^ , hồi hộp...

trông như một lũ nhà quê ý, đuổi học rồi

-_- . Ức chế lắm rồi đấy X( , từ mai để bản đồ trong cặp luyện hết ngõ ngách đường phố cho biết tay :-l :-l :-

Chỉnh sửa lần cuối:

Bó tay Ly :)) :)) Huy Lâm ở bên kia sông Đuống có khi thuộc đường HN hơn mày :)) :))
Hnay đi bảo anh người yêu chị ý đồ họa cái mẫu đồng phục cho con trai,theo tao tưởng tượng thì khá được :D :D , nếu như ý mình thì đúng là gg ^^
Hnay Bốp tập nghe nói có triển vọng,cố lên các con.. ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

:|

à chó chu , tao gửi off , gửi mail , gửi tin nhắn cho mày , mà đến giờ này ko nhận đc. cái tin nào từ mày về ảnh với đồng phục , ko có đf đồng phiếc gì hết , cái loại mày biến luôn /:)

À cả con ngân X( thấy bảo " em đi chụp ảnh đây" thế mà 5 ngày sau ko thấy gì hết >.<

Tiện thể em nhắc luôn nhớ , em đã gửi cả off , cả mail , lên cả blog mọi người giục mấy việc cần đấy , ai ko làm là em ko chịu trách nhiệm đâu :">

BOB : cứ từ từ câu ạ , các cụ nóng lên là nói nhảm thế thôi .

Huyền : có khi cũng phải may quần chứ nghe thấy váy ghê quá =))

Hôm nay xem hội thảo FPT có anh đẹp trai lung linh :x từ hôm nay tớ quyết tâm chuyển ngạch sang công nghệ thông tin :x :x :x

Miki o^.^o
-_- . Ức chế lắm rồi đấy X( , từ mai để bản đồ trong cặp luyện hết ngõ ngách đường phố cho biết tay :-l :-l :-
con điên này , ngu hơn đc , Lu ngu Lu ngu :)) thôi lần sau thuê tao làm xe ôm khỏi bị lạc :-j

Bó tay Ly :)) :)) Huy Lâm ở bên kia sông Đuống có khi thuộc đường HN hơn mày :)) :))
Hnay đi bảo anh người yêu chị ý đồ họa cái mẫu đồng phục cho con trai,theo tao tưởng tượng thì khá được :D :D , nếu như ý mình thì đúng là gg ^^
Hnay Bốp tập nghe nói có triển vọng,cố lên các con.. ^^
:)) mày ơi mẫu bạn ĐM vẽ hở ? :-? nghi lắm :))

:|

BOB : cứ từ từ câu ạ , các cụ nóng lên là nói nhảm thế thôi .

Huyền : có khi cũng phải may quần chứ nghe thấy váy ghê quá =))

Hôm nay xem hội thảo FPT có anh đẹp trai lung linh :x từ hôm nay tớ quyết tâm chuyển ngạch sang công nghệ thông tin :x :x :x
uh may đi , mình thông minh sáng suốt may cả 2 rồi :)) váy kiểu thập niên 80 như con Lu ngu bảo thì cứ gọi là ... hờ hờ 8-}
công nhận anh FPT phong độ tính hay( ko = bạn Cam :"> ) duyệt duyệt :p hehe , cậu em nhà tớ đến tận Mỹ Đình mà còn chả bị lạc đường , con Lu càng ngày càng ngu =))

trông như một lũ nhà quê ý, đuổi học rồi
^^ keep ur chin up ! prove đi mày ơi ... cố lên :)
Hôm nay đến lớp cũng vui , 3 tiết đầu buôn với cả lũ con gái kết hợp học Sử , lên bảng rõ ràng học bài , đang đọc trơn tru chị ý đuổi xuống , bó gối :)) số rồi , lần sau tao bất cần , dek học nữa đâu /:) đạp đạp đạp >:)
Chiều FPT với chủ lầu , cũng có nhiều cái thú ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

tình hình bốp có vẻ ban căng thế ??? mai bem đota đấy cố lên :))

ồ yê học xong đất nc rồi thik thế :D

Mai sử lại bị càn quét tiếp khổ hơn được đi học đâm xe thôi
Thà đâm xe còn hơn viết bản kiểm điểm
gg các cậu mai dota tớ cày au
đồng phục =P~

Miki xài xể tao vừa vừa thôi nhé :-| . Anh FPT thế nào :"> , mình không được xem :(( ( Nhưng không bằng anh Cam thì [-x :p )

@ Chu : Cậu đừng khinh Công Đoàn năm ngoái lấy 19.5 còn cao hơn NGoại Giao đấy [-x . Mà nó có học về mấy cái củ khoai công tác đoàn đâu có Kinh Tế , Kiểm Toán đàng hoàng đấy chứ 8-| chỉ có cái tên nó là Công Đoàn thôi :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên