::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

tổng sợ gì , sợ điểm liệt thôi , tổng thì văn toán anh cộng vào gần đủ rồi

MM hôm nay ăn mặc mốt wa, quần ngố đấy ;;), đúng là nhố nhăng nhăng, loại này phải mang ra xử bắn

Con Vân xì tin về nhà nhanh thế :)) công nhận mốt thật /:) chiều nay các bạn học Lý vui vẻ nhớ >:D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Thủ phạm dường như đã đào tẩu ngay sau khi thực hiện phi vụ , phía cảnh sát đang nghi ngờ có thể đây là phần tử của nhóm đánh bom liều chết . Hiện chưa tổ chức họp báo vì còn đang khám nghiệm hiện trường xem có nhặt được mảnh thịt nào ko . Dân tình khắp nơi đổ xô đến phố Nam Cao tò mò vụ việc động trời trên aogau tắc nghẽn giao thông nghiêm trọng . Tuy nhiên với thái độ làm việc nghiêm túc của cục hình sự thì ko một ai được bén mảng tới khu vực trường .

Đánh bom liều chết mà lại tẩu thoát cơ à:-s liều nhỉ:-ss

Ushi đến nhà Chuê rồi đấy à? Chiều nay có vẻ đông vui nhỉ? ;)) Giờ nghỉ giữa 2 hiệp Chuê nhớ thông báo thành phần;)), chiều cao cân nặng, độ đẹp trai, độ dễ thương của anh gia sư để tuần sau tớ xem xét lại;))

:D có 1 hiệp thôi , chưa tìm đc. cao thủ hoá :-ss

thì tẩu thoát là ý chue , còn liều chết là nghi hoặc của cảnh sát =))

Có chứ,cứ chuẩn bị tiền đi :)) :))

dm anh PQuân .
Trông khác thế,đẹp trai hơn thì fải:
Da đẹp
Dáng đẹp
Cười đẹp
lại còn nhuộm tóc nữa chứ .Chú định làm hotboy bên đấy àh???????
Tổng thể là giống thằng côn đò ở chợ Đồng Xuân,nhưng vẫn đỡ hơn thàng tóc đen bên cạnh.
Mới đi gần 2 năm mà đã từ "suôn sẻ'' ====>"suôn xẻ".Chết mất.

Tình hình mai phải bảo bố nộp Vcoin cho bà tớ thì mới dc choi tiép.Ko sợ Gameover.

hì hì chúc các bạn thi đh vuiiiii :"> em là em cũng hốt :| bác nhân nhất quả đất rồi còn j :)) đào tạo con người toàn tài :)) thi đc tầm 60 tốt nghiệp chắc thi đỗ cả 3 khối , A D ( còn 1 khối j văn sử địa ý nhỉ :"> ) hehe toán lí hóa văn anh sử :)) =))

Nam béo lộn tiệm à,thằng tóc đen mới là thằng Quân mà :)) :))

To Bốp & Nam béo : anh em luôn ở bên các đồng chí,cố gắng lên..

lại còn nhuộm tóc nữa chứ .Chú định làm hotboy bên đấy àh???????
Tổng thể là giống thằng côn đò ở chợ Đồng Xuân,nhưng vẫn đỡ hơn thàng tóc đen bên cạnh.

Nam béo lộn tiệm à,thằng tóc đen mới là thằng Quân mà

Nam beó chắc chưa hết sốc sáng nay =))

Ninh nỡ bỏ tao thế à >.< :(( học đi mày >.< mày ngại nhiều con gái hả ? nhg nếu mày ko học thì có mỗi thầy là con trai ngại chết >.< để tao rủ thêm mấy đứa con trai nữa nhá >.< học đê :(( oa hu hu

Chuê ko hiểu j cả, vấn đề ko phải là bạn Nông ngại lớp toàn con gái mà là lớp học toàn con gái xấu:)) Em đùa tí:| đừng mắng em...

Vote cho Sơn đi các cậu^^

Chỉnh sửa lần cuối:

vote cho sơn nào ^.^

sao ko vào đc bất cứ cáci gì leien quan đến yahoo 2 hôm nhỉ:-??

thần tượng Nam béo quá :> bạn í hiên ngang chống lại cường quyền :x

Chẳng hiểu chúng mày nói cái gì 8-} Loạn hết cả rồi
Nam béo sáng nay chuẩn quá: "Ta càng nhân nhượng giặc càng lân tới" =))
Vivian Koo >^.^<

để t5 Toshi mang laptop của Ushi đi thì tất cả mọi ng sẽ biết Mr **** Quần là ai.DÁng vãi chuẩn,có khi Becks gọi bằng bố ý chứ

Vote cho Sơn đê đang đè bẹp những người khác :> . Tớ là tớ rất hâm mộ bạn Nam béo :x :x vừa dân trí lại vừa anh hùng khí phách 8-> . Hôm qua cứ ngỡ phải chia xa bạn vài ngày :( nhưng ai ngờ đến lớp lại thấy anh thật là vui vẻ , không chịu khuất phục cường quyền :> :)) .

Hôm nay lớp chúng mình thi Kỹ thật là vui vẻ nhờ 8-} .

Ngày tiêm phòng bệnh dại cho chó mèo đợt I ở HN năm 2007 , hỏi thế bố cháu nó trả lời cho à 8-} .

Các bọn trường khác mấy môn thế này được cho điểm rồi sướng vãi , thứ 6 còn mặc nợ mẹ Hương nữa :(( . 32 động tác :(( .

Thứ 5 chúng ta Hóa nhỉ cậu Chuê ;;) , tình hình anh gia sư mặt mũi chiều cao cân nặng ra sao ;;) để tớ còn spend 2 tiết cuối yêu quý của tớ học với anh ấy chứ :p

Back
Bên trên