::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

theo mình ko nhầm h này Chuê phải ở lớp anh Nguyên anh Võ chứ nhỉ :))

@ Chủ lầu : bồng là thế nào cậu ??? :-?

@ Mai Anh : ảnh anh Tu Tnu' chuẩn quá mày ạ , cái đoạn MV hn còn tinh tế hơn :> hâm mộ bạn Tu quá :"> :x vì hộp sữa bạn MA mà ... :))

ha ha hôm nay thoát quả kiểm điểm. Thank you cái ghế hế hế, may mà lúc đấy nó ngoan ngoãn chịu lún. không phụ công mình vận nội công nhún lên nhún xuống.
Không đỡ được, đã xem thời khóa biểu rõ ràng là hôm nay Nam béo P2 tiết 4 tiết 5 rồi mới ung dung nhàn tản như thế. Đúng là người tính không bằng trời tính.Hic hic

@ Linh Lan: Thoát gì thế bà :D
HAO dạo này có vấn đề hay sao í... Mấy hôm nay mới vào được mỗi 1 lẩn :(
Hí hí tao thấy cái mẫu đồng phục lớp đẹp đấy :X Cho em may với đc hông ạ :-/ Hè về em đến xin :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

ừ :x cho xin số đo :p

Ừ dm Male =))

theo mình ko nhầm h này Chuê phải ở lớp anh Nguyên anh Võ chứ nhỉ

anh Thái em ạ , nhg ốm rồi nằm nhà , đi ăn chán chê với quyên xong về nhà lăn đùng ra ốm =)) chắc do tiêu hao sinh lực vào việc nhai nuốt quá =))

Thịnh Tu sáng nay quẩy vãi :)) =)) trông mặt ngu, đầu thì lú, giống anh Tnú :))

Báo tình hình là lớp Pháp kiểm tra hình ảnh sông Đà. Theo như bọn nó kể thì đầu tiên là phân tích cả bài, sau đó chúng nó rú ầm lên là dài nên rút xuống còn mỗi sông Đà thôi.

Bài kính gửi cụ ND thì chỉ có 1 số khổ hay để phân tích thôi nên ko hợp ktra 1 tiết

=> chỉ có thể kiểm tra Tnú mà thôi, nếu phân tích thêm thì chắc đá qua một chút John Mết, Dít và Peter Heng :)), (kiểu như phân tích giá trị nhân đạo Mùa lạc thì ngoài Đào cần thêm chút về Huân). Đấy là tao nghĩ thế, nếu sai chệch thì... thôi nhỉ :D

----------

Thịnh Tu nhìn gì mà gian thế =)) (Hình như hộp sữa của mình :)))
uầy trong ảnh này có tao =)), vinh dự wa>:)
Mà sao con Mai Anh hay cho thịnh tu uống "sữa của mày" thế ;)
Tình hình anh chị nào viết cho em cái giấy phép nghỉ học sáng nay cái :D, em đến muộn thế là sợ bị xung kích ghi tên đi ăn bánh trứng ngô với trà.
Mà em giống con H ko mặc áo phông đâu:p, thế cuối cùng lớp mình lại thành may váy à=))

hộp sữa của tao =)) vì thịnh tu ngồi cùng hàng với tao mà =))

vớ vẩn hôm đấy em thấy nó ra chỗ Mai Anh lấy sữa mà,chẳng biết có phải sửa do mai anh sản xuất hay là nhờ cậu sản xuất còn Ma đóng gói>:)

:-? thế à ? ai xem clip 2s của thịnh tu chưa ? chất cực

@ Chue: May oi :D Co gi chuyen dong fuc ra yahoo chat voi may nhe' >.<

ối mẹ ơi em đang học văn để rửa hận , với lại đp em chả biết gì :"> ngồi nghe các sếp chỉ đạo thôi , cái nào thik thì gật , ko thik thì lắc, chứ hỏi nó ntn chịu :))

Mà em giống con H ko mặc áo phông đâu:p, thế cuối cùng lớp mình lại thành may váy à=))

Ai thích may váy thì may váy , ai thích may quần thì may quần :D . Mà lớp đã nhất trí cái gì thì thôi , đừng lật lại vấn đề lên nữa . Chả nhẽ đến hôm mặc mỗi người một tông hả B-) , lớp đông nên chỉ có thể làm cho nhiều người vừa ý nhất chứ không phải là tất cả vừa ý nhất , chịu khó đi . Hơn nữa , còn chờ mẫu in mà , chưa gì đã nhất nhất không chịu mặc thế , hôm nào chị ấy đưa áo đến mà xấu thì thôi , cho mỗi người một phách , còn không thì mặc cũng có chết đi tí da tí thịt nào đâu , coi như ủng hộ lớp . Chứ bây h , người khăng khăng mặc thế này , người khăng khăng thế kia thì biết bao h mới có con đồng phục mà mặc :( . Trong mấy vấn đề nhạy cảm thế này :p , tuy hơi mất dân chủ một tí nhưng thiểu số chịu khó chiều số đông đi :x :x

Với cả , theo tao thì vẫn nên váy đen mày ah , thứ nhất là nó cũng không xấu hơn màu nâu là mấy , thứ hai phải tính cho cả những đứa mặc quần , yếm nâu áo trắng , không đẹp đâu >___< , mà còn khó phối màu logo lên áo nữa T_T

Hôm nay , chờ mãi không thấy anh Hà ;;) , đang lẩm bẩm chắc là bận quây quần với vợ anh ;;) , thì đã thấy anh hùng dũng và hiên ngang bước tới 8-> 8->

Chỉnh sửa lần cuối:

con gái phải mặc váy [-x, ko kêu ca ;))

với cả vân xinh thế ko mặc gì vẫn xinh m à :| :| lo dek gi?

ầy , đã duyệt xong vụ ĐP rồi >:) đen nhớ :x iu màu đen quá đi mất :* may cả quần lẫn váy mặc thay đổi >:) ( tớ thôi , các cậu thế nào thì tùy 8-| ) ^^
Ký tên : P/S Muối =))

lũ bên nước ngoài tính sao đây :|, đứa nào may thì đăng kí , để còn gửi thông tin cần đo những j :|

ha ha hôm nay thoát quả kiểm điểm. Thank you cái ghế hế hế, may mà lúc đấy nó ngoan ngoãn chịu lún. không phụ công mình vận nội công nhún lên nhún xuống.

Nhún lên nhún xuống, cả Mrs Male lẫn leelaa =)) Nhìn trông nhắng phải biết =)) =))

Không đỡ được, đã xem thời khóa biểu rõ ràng là hôm nay Nam béo P2 tiết 4 tiết 5 rồi mới ung dung nhàn tản như thế. Đúng là người tính không bằng trời tính.Hic hic

Tiết 4,5 chúng nó kiểm tra 2 tiết mày ạ, thế nên tao mới có cái tin lớp chúng nó kiểm tra cái gì như thế chứ. Đúng là Lan tính không bằng bọn Pháp 2 tính :)) :))

:)) bik phương là một con người tài sắc hơn đời , thông minh , xinh đẹp , đảm đang , tài năng , tốt bụng ...

chue ơi cậu là thần tượng của cả đời tớ :x

hôm nay đã hại cậu một phen suýt mất mạng , xin lấy tấm thân hôi rình này ra chuộc lỗi lới thần tượng =((

(From Chuê chuê at Ushi 's house)

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) bik phương là một con người tài sắc hơn đời , thông minh , xinh đẹp , đảm đang , tài năng , tốt bụng ...

chue ơi cậu là thần tượng của cả đời tớ :x

hôm nay đã hại cậu một phen suýt mất mạng , xin lấy tấm thân hôi rình này ra chuộc lỗi lới thần tượng =((

Back
Bên trên