::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

mai kiểm tra địa 1 tiết nhé , theo lời nhắn của bạn A , mai trời trở gió , các bạn mặc ít áo thôi kẻo lạnh .

Chue oi may lai am uong nhu va vao tuong i', thoi len giuong cho do vuong

Day la mes cua hom qua roi:D Rot cuoc sa'ng nay troi lai nong, to mac it' ao nen no'ng qua' di mat

không ôn đâu, ngại bỏ xừ í :)) tớ làm bài học thêm cho nó lành

Và cho ushi, leader of all
Người đã chuẩn bị tất cả mọi thứ cho anh em, người mà nếu thiếu thì chúng ta chẳng khác đội quân ô hợp, một Lại Văn Sâm ko chỉ biết đứng trên sân khấu mà còn giúp anh em không một lời kêu ca. good job !

Người đã chuẩn bị tất cả mọi thứ cho anh em, người mà nếu thiếu thì chúng ta chẳng khác đội quân ô hợp

=))

Hãy phân loại rác:))

Chỉnh sửa lần cuối:

mẹ em chuê, giận em chuê rồi đấy :))

ko , em buồn cười chữ ô hợp =))

bài chất lượng mà :">

cái phân loại rác là viết cho con A =)) bó tay

Chue oi may lai am uong nhu va vao tuong i', thoi len giuong cho do vuong

hay hay=))=))

đời chả có gì thú = làm thơ với anh em 1103 :smoking:

uh`, thơ đi cậu tớ ngồi bình cho
gg A2 boyz :) together 4ever

nhàu luôn cả girl đi , cứ boiz mãi ...

đang viết văn , sợ chưa :">

hic ... =.=
giá mai ở HN có tuyết nhỉ, hoặc xuống dưới 7oC, thế là ko phải đi học
lol !

ờ nhầu cả girlz luôn =))

Dưới 4 độ anh ơi , có năm nào ấy 6 , 7 độ vẫn phải đạp xe đến trường rét căm căm ngại bỏ xừ :-s . Hà Nội có tuyết thì quá chuẩn ^o^

Trọng cứ khoe thơ -_- , lúc ra chơi thấy Khánh cấm tờ giấy có - vẻ - là - thơ định ra xin đọc , nhưng mà bạn Khánh đã cười thật tươi lắc đầu và tiến về phía sau thùng rác :)) :)) .

Ah đúng rồi , về vấn đề đồng phục lớp , girl đã giải quyết xong , sẽ may nguyên bộ ntn nhưng váy được chuyển màu nâu , logo là logo lớp , và "ô hợp" ( Đọc mấy bài Chuê , tự nhiên thích cái từ này =)) ) cả váy lẫn quần nhé . Đồng bào xa TQ chiêm ngưỡng đi , còn không cho ý kiến đâu :p . Còn mẫu nam thì không biết mấy ngày cafe thế nào rồi B-)

P/s : Có tí khoe là mẫu do mình giới thiệu :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Dưới 4 độ anh ơi , có năm nào ấy 6 , 7 độ vẫn phải đạp xe đến trường rét căm căm ngại bỏ xừ :-s . Hà Nội có tuyết thì quá chuẩn ^o^

Trọng cứ khoe thơ -_- , lúc ra chơi thấy Khánh cấm tờ giấy có - vẻ - là - thơ định ra xin đọc , nhưng mà bạn Khánh đã cười thật tươi lắc đầu và tiến về phía sau thùng rác :)) :)) .

Ah đúng rồi , về vấn đề đồng phục lớp , girl đã giải quyết xong , sẽ may nguyên bộ ntn nhưng váy được chuyển màu nâu , logo là logo lớp , và "ô hợp" ( Đọc mấy bài Chuê , tự nhiên thích cái từ này =)) ) cả váy lẫn quần nhé . Đồng bào xa TQ chiêm ngưỡng đi , còn không cho ý kiến đâu :p . Còn mẫu nam thì không biết mấy ngày cafe thế nào rồi B-)

P/s : Có tí khoe là mẫu do mình giới thiệu :">
Cái này mới chuẩn ạ :D

@ chị Phương Anh < A > : em trai lên thăm bà chị đây....

tưởng mình mặc màu đen mà :)) :D :) :| :( :((
tao ko mặc áo phông đc ko ???

được .

váy may bồng , ko phải chiết ly chảy dài như trong mẫu đâu :))

em thì em vẫn thấy đi học mặc quần nó tinh tế hơn :) Nói chung lớp mặc gì thì mặc theo , may lên mà đẹp thì đi đâu cũng mặc, cond xấu thì đóng đinh lên tường ngày ngày ngắm ngiá :))

Thịnh Tu sáng nay quẩy vãi :)) =)) trông mặt ngu, đầu thì lú, giống anh Tnú :))

Báo tình hình là lớp Pháp kiểm tra hình ảnh sông Đà. Theo như bọn nó kể thì đầu tiên là phân tích cả bài, sau đó chúng nó rú ầm lên là dài nên rút xuống còn mỗi sông Đà thôi.

Bài kính gửi cụ ND thì chỉ có 1 số khổ hay để phân tích thôi nên ko hợp ktra 1 tiết

=> chỉ có thể kiểm tra Tnú mà thôi, nếu phân tích thêm thì chắc đá qua một chút John Mết, Dít và Peter Heng :)), (kiểu như phân tích giá trị nhân đạo Mùa lạc thì ngoài Đào cần thêm chút về Huân). Đấy là tao nghĩ thế, nếu sai chệch thì... thôi nhỉ :D

----------

Thịnh Tu nhìn gì mà gian thế =)) (Hình như hộp sữa của mình :)))

Chỉnh sửa lần cuối:

tao nghĩ giá trị hiện thực của rừng xà nu , hoặc hình tượng xà nu :-? chứ vào cái thằng Nú thì đâm đàu chết mẹ luôn =))

( lấy đá đập vào đầu =)) ) em tủ Tnu ạ :">

Back
Bên trên