::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Xem ảnh cho vui mắt cái nhỉ :))

Vợ chồng A Phủ tập 1 =)):

Vợ chồng A Phủ tập 2:

... Giờ thể dục lớp mình =))

Hải Hà máu nhỉ :D
Khánh cũng chăm tập phết :p
Trông Duy như con mèo ý ;)) :))?
Vân Tây xắn tay làm gì thế ;))
Đinh Phương cười gì sung sướng thế

COn Gà đi làm PV ảnh của tạp chí A2 đê :)) .

Hôm nay kiểm tra Lý chết cười với thằng Bốp , bạn ấy mặt đần ra :| từ đầu h đến cuối h vừa muốn giục Linh Lan làm bài vừa không dám hó hé gì ( lỡ giục nó nhiều quá nó điên tiết lên thì khổ :)) ) . Đến khoảng 5 ph cuối tớ gợi ý cho bạn Bob tung đồng xu . Bạn Bốp cũng đã đáp lại nhã ý của tớ và hỏi mượn , nhưng rất tiếc xu chỉ có 2 mặt mà những 4 phương án . Thế nên với một người thông minh nhanh trí như tớ :> :> , đã cứu nguy cho Bốp bằng cách đưa cho nó 4 loại bút khác nhau =)) . Bạn Bốp đã tháo nắp bút ra để cầm cho dễ và thực hiện cuộc lựa chọn thần tốc 8-> . Với sự thành tâm của cả tớ và Bốp , tớ hy vọng bạn Bốp sẽ nhận được điểm cao nhất lớp ạ =))

Giờ Kiểm tra Lý hôm nay, quanh đi quẩn lại may quá cùng đề với Ngọc Anh và Thi, cũng hỏi được vài câu, được cái so đáp án với nhau câu nào thì giống đáp án câu đấy.
Chả bù cho con Chi Chi bên cạnh, đã không biết tí gì về Lý, cùng đề với Linh Lan và Hoa thì mỗi câu, mỗi đứa 1 đáp án, chẳng biết nên theo ai.

Cũng nghe đến chuyện Bốp tung nắp bút để đánh dấu =)) =)). Gửi đến Bốp câu: "Good luck!" =)) =))

@ MA : =)) khó đỡ quá , chú thik A Phủ 2 là cái khăn của tao nhớ :)) =))

Hôm nay ktra Lý cùng đề với Chi , bạn Sơn và nghe đâu cả Leelaa với Koko nữa :)) cám ơn Chi nhắc mình dù tao chả biết đúng sai thế nào cả :)) hình như Bop 1 mình 1 đề :))

ối mẹ ơi lúc đấy Duy đang cởi áo đấy =)) ko ai nhận ra à =))

bồn chồn quá..............

ah văn chắc ktra thằng nú nhể

Hơ hơ cái ảnh bạn SirTu: sữa đâu ở dưới đấy:))

KT Lý tớ cùng đề với Kuyên, nhưng mà nó bơ mình:-ss Nhìn thằng Bốp vuốt ngực xóc nắp bút tao ko nhịn được cười=))...

(@thằng Hưng: mày còn spam cả ở đây nữa hả em:D)

tao nghĩ là hình tg. xà lu hoặc thằng lú :> nói chung tủ thằng lú là chính , đá qua bác đò và nghía tí nguyễn du

Chiều nay chép Tnu' cả chiều mệt vật ạ :)) , kiểu này mà Đà Giang của anh Tuấn thừa sắc thì chết cả lũ :-s .

Chỉnh sửa lần cuối:

uh chắc ko ktra thằng du đâu ngắn lắm í

mà về cái thắng nú hôi như cú toàn thik đú í thì nhiều dagnj lắm:((

kệ pẹ các cậu tớ làm kiểu gì cũng về làm lại đếch quan tâm, mà mai sau giờ chào cờ phải xuống hội đồng cơ mà :)) :)) học làm giề

hôm nay một mình mình đề lý , hai tổ gần nhất chả thấy ai cùng đề, lấy bốn nắp bút làm a,b,c, d :D

Mai em đấu lúc 3h ở sân sư phạm giải thành phố, ai đi xem thì đi nha

Tớ may đồng phục :">
(chấm hết ah :"> )

Chuê nhầm rồi, chú thích cái ảnh đấy là Duy đang mặc áo :)) =)).

Này chuẩn bị ảnh đi nhá, thứ 2 có đấy, in ra:D 1 mình:D

Tao éo có cái nào:(

ma với chả hồn /:) sợ quá ứ học nữa đi ngủ :">

5 năm về trước có 1 cô bé trên đường từ trường về nhà đã bị đâm chết. Nếu bạn copy va post lại bài này ngay trên HAO thì đêm nay linh hồn cô bé sẽ tới nhảy múa trên giường của bạn lúc bạn ngủ rồi đánh cắp linh hồn bạn đi!

ngọc huyền dạo này càng ngày càng xinh nhỉ ^__^

----------

5 năm về trước có 1 cô bé trên đường từ trường về nhà đã bị đâm chết. Nếu bạn đọc đc bài này ngay trên HAO ngay bây h thì đêm nay linh hồn cô bé sẽ tới nhảy múa trên giường của bạn lúc bạn ngủ rồi đánh cắp linh hồn bạn đi! <<<< say goodbye to my best friends :)) =))

Back
Bên trên