::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Trẫm hoàn toàn tin tưởng bạn Chuê :)) =))
mà dm các cậu bậy quá [-x

Giang Ly : Con Phương heo nó nói cho tao chứ ai :| , nó dám lừa tình bạn Ly dịu dàng dễ thương à :"> .

Kaka hôm nay , tớ đã trông cậy hết vào cậu :( , tớ đã nhường chỗ góc khuất thân yêu của tớ vì cậu , tớ đã cho cậu mượn sách mượn vở vì tin tưởng cậu :(( . Thế mà cậu lại quay sang trông cậy tớ trong khi tớ thì...:(( . Đành lỗi hẹn với Dung rồi :(( .

Chuê Chuê có quả kể chuyện hàng rong buồn cười vãi , làm tao đang ngồi ăn thì suýt sặc =)) , " Công nhận cái bọn con gái , sướng thật " =)) =))
Thật là hài kịch đấy http://blog.360.yahoo.com/blog-MzVS4Uwidq8l.kC.Cr1qVyUvIiz_5YyWK5YUZ7MO7oA-?cq=1&p=1174&n=28500

hôm nay ra đời thêm rap của mấy bạn nữa :D

A2 Version Tieu Thuyet Tinh Yeu written by SaRanGHa feat Zeddy But coming dzi dzi

Trẫm hoàn toàn tin tưởng bạn Chuê
mà dm các cậu bậy quá

vì tao chỉ nói sự thật =)) bây h mấy cái đấy , nó là cuộc sống thường nhật rồi, bậy gì mà bậy [-( ngày nào hai đứa đấy chả thế ...

    

mày ngu thế chảy =)) tao cũng làm đc. =))

" Công nhận cái bọn con gái , sướng thật "

" biết thế bố mày làm con gái :> "

thôi đi ngủ đây :">

P/S : bob ơi thịnh tu ngu như con tu hú =)) người thì hôi như cú

Chỉnh sửa lần cuối:

Đấy là tao trích câu cuối của mày , nhưng công nhận câu trên mới diễn đạt hết giá trị biểu cảm =)) =))

Sao cứ hôm tiết Nam thi mình lại ngồi đến 2h , trời định cho mình vừa chép vừa ngủ :)) :))

@GLy: mày trấn được cả nick của thằng Thành rồi cơ à;)) Quan hệ gì thế;))

bích phương nhà ở gầm cầu chương dương, 1 con người tầm thường, không có tình thương, gặp người già thì tương, đang ở tuổi ẩm ương:))- đây là bạn Thịnh tu mặt ngu như con tu hú, người hôi như cú, đầu thì lú ngồi trong toilet sáng tác:))

thịnh tu mặt như cái cu í....

hnay như thg lệ phòng 1103 thần chưởng đã sáng tác đc những vần thơ kinh điển.Nếu như đminh với nam béo làm thơ về giáo viên a2 các thời kì thì kk với trọng làm thơ về các bạn lớp mìn,chỉ tiếc hnay con bốp ko sáng tác vì nó bùng cả ngày...thơ của đminh có thể đc public;)) nhg của trọng hiếu thì phải private các cậu ạ=))=))

Tao cũng có một câu,nhưng mà câu chốt :D :D Hôm nay hơi chán,có điều là chả hiểu sao lại chán,nhưng nói chung là chán..

Em biết cái câu Trọng với Bảo Ngọc =)). Không đỡ nổi =)). Chuê viết lên trên này dễ gây hiểu lầm lắm :)). Chuyện này em với Chuê cùng nghe Hà Lẩu kể. Đúng là bọn này có vấn đề thật.

Em nghe đi nghe lại cái đoạn kaka chế bài Hà Lẩu Vân Tây, cuối cùng cũng ra nó là cái gì @-). Mà sao kaka quẩy thế, cừa hát vừa cười vừa đập chân đập tay. Chân co lên co xuống =)). Trông dễ thương quá =))

Nhắc đến hát em lại buồn cười Nam béo sáng nay, không thể chịu nổi =)).

Biết thế hôm nay ở nhà cho sướng deck học tiết nào. Nhưng bù lại ngồi buôn hay vãi =)) Toàn chuyện thú ^o^

ava của A là bạn cùng bàn tớ ah` :))
công nhận đoạn rap kinh điển :))
papi với nos onl thì chess cho xem tuyệt chiêu mới ko bao giờ thua :))

hôm nay mất 100k cho khánh , nó đi hai nước quẩy quá, bọn mày chế éo có tao 1103 thế à, láo :D :D nhưng tao cầm giấy rồi, chắc 1/2 bài của dm đem ra pub :D

http://www.hoahoctro.vn/thethao/1311.hht

tổ sư xóa đoạn nói về mình :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Đầu tiên phải xin lỗi ekip boyZ A2 vì bây giờ mới viết được những điều muốn viết,chậm mất 1 tuần nhưng chắc vẫn còn nóng hổi nhỉ?

Phải cảm ơn tất cả con trai A2 vì đã cố gắng hết sức mình,đem lại một ngày thực sự là quá vui cho riêng tao và cho cả lớp mình.Mọi thứ mặc dù chưa được chuẩn bị,tập tành nhuần nhuyễn,tất cả đều là solo và ngẫu hứng nhưng những gì có được thì quá tuyệt..

Vicent:

Muốn cảm ơn Duy vì sự nhiệt tình,đóng góp từ đầu đến cuối,hình như Duy là đứa tao đến chỗ nào cũng đi theo chỗ đấy,thu đĩa,lấy đĩa,đặt bóng bay,làm clip..Với tất cả sự nhiệt tình đó,tao ghi nhận và trao tặng Duy huy chương về sự cần mẫn và chăm chỉ,một tràng pháo tay cho Vicent..

Nos:

Cảm ơn Khánh vì tất cả sự giúp đỡ về mặt kĩ thuật,và xin bó tay trước những dòng chữ cuối cùng,chưa bao giờ giật mình đến thót tim khi đọc một dòng chữ nào đó,quá ý nghĩa và hoàn hảo..Phài nói thêm là dù Khánh bận ôn thi học bổng nhưng vẫn nhiệt tình đóng góp hết công sức của mình..gg cho Nos..

Slash:

Muốn gửi lời xin lỗi nho nhỏ đến ĐM khi không đồng ý phương án kho báu có 2 ô chữ,lúc đấy cũng băn khoăn suy nghĩ đấy nhưng tin tưởng ĐM nên quyết định giữ nguyên chương trình.Và muốn cảm ơn vì sự nhiệt tình không thể cân đo đong đếm được của ĐM,25 món quà,25 cái thiếp,gần 100 ô chữ,ko còn từ gì hơn ngoài 2 chữ gg..

Kaka':

Cảm ơn KK vì đã khơi nguồn cafe cho anh em,cùng những đoạn ngân trong Đứa bé du dương và khó quên,cảm ơn vì luôn là một supporter đúng mực cho ĐM và Trọng,cảm ơn vì cả cái máy K800i,thiếu nó thì cả 1 ngày thu đứa bé của anh em đã phí công..

Bốp:

Và Bốp,soul leader của chúng ta :)),anh đã tiếp thêm lửa cho những hôm bùng tiết,đã cho anh em thêm ý chí để tiếp tục nuôi sống chương trình..Và cả những đoạn rap nhanh đến rụng răng,gg cho Bốp..

Sting:

Nếu nói đến soul leader có lẽ phải bổ sung thêm Nam béo,thủ lĩnh của những tiếng cười,khơi nguồn sáng tạo cho anh em,cho anh em thêm nhiều kiến thức cơ bản về cuộc sống và hôn nhân gia đình.Một tài năng trẻ với việc cắn đứt thành từng mảnh 2 cuộn băng dính,giúp anh em dán báo kịp thời và đúng theo kế hoạch..

Xiao:

Và một nhân vật đặc biệt,vâng,anh là Huy Lâm,đến từ mảnh đất xa xôi bên kia sông Đuống nhưng luôn cố gắng hết sức mình để đến giúp đỡ anh em,một supporter mẫu mực,một hình tượng đáng để anh em lấy làm mẫu thí nghiệm.. =))

LongHT:

Trọng,main singer của chúng ta,thật khó mà kiếm được một giọng hát với nội công thâm hậu,sức ngân và độ lấy hơi khoẻ như anh.Và với kiến thức thâm sâu,anh đã được tôn lên tầm cỡ giáo sư,một bài giảng đáng nhớ cho toàn bộ ekip.. =))

JBL:

Và Thi,còn gì để bàn cãi nữa,âm thanh quá tuyệt,bass biếc ổn định,nhịp nhàng,máy chiếu sáng loá,rõ nét..tuy loa Bốp bé tí tẹo nhưng dưới tay anh còn ngon hơn cả những dàn loa JBL khác..

Sir Tu:

Sir Tu,nổi bật lên bằng những cái tắc te,khi tất cả đang ủ rũ,buồn rười rượi chưa biết làm thế nào để vẫn có nguồn điện mà đèn không bật sáng thì anh đã xuất hiện,đem lại bóng tối mờ ảo và lung linh cho chúng ta..Sir Tu just pawned "tắc te" for 150 gold..Beyond GODLIKE..!

Papi Chulo:

Papi,cảm ơn vì đã đóng góp một câu chuyện không thể hài hơn(hỏi Bốp để biết thêm chi tiết),một màn ảo thuật tuy có hơi ngượng tí xíu nhưng đã để lại ấn tượng trong lòng mọi người(nhất là Hà lẩu nhé) ^^ ..

Toshi:

Còn vắng bóng chàng trai bé nhỏ nhưng chịu khó và kiên cường,Mai Thành Sơn,ko nói nhiều,ko kêu ca phàn nàn nhưng những món quà,những cái thiếp,giọng ca của anh đã góp phần không nhỏ cho thành công của chương trình..Một Toshi hơi bị được đấy ^^..

Và Ushi,Ushi xin cảm ơn vì tất cả,những gì có được sau 8/3 ,hơn tất cả những thứ khác đó là sự đoàn kết của lớp ta,một sự gắn kết có được bởi mồ hôi công sức của anh em,bởi những ngày nóng nực ngồi uống cốc cafe bên hồ,bởi những cố gắng,hi sinh không màng đến những bản kiểm điểm :p và nhất là bởi tình đoàn kết của anh em ta.

Thay mặt ekip A2 boyZ,một lần nữa xin cảm ơn đến tất cả các bạn gái A2 đã theo dõi chương trình,ủng hộ chương trình và chúc các bạn nữ lớp ta ngày càng xinh đẹp..và dù có bước đi trên con đường nào,tất cả chúng ta sẽ vẫn luôn thuộc về A2..A2..where legends are made..

Cảm ơn vì tất cả..

Chỉnh sửa lần cuối:

đã comment............................hị hị

Nhanh thế :)) :)) , này thì gg cho kaka` =))

ơ hị hị hị ... :"> chuẩn quá :">

CÓ mấy cái hay hay nhg định kể thì quên :-?

Bó tay Bốp vừa học gia sư vừa chat với mình =)) =))
Thông báo là Ams vs Nguyễn Trãi : 37-13 (from Hà lẩu) ^^

Back
Bên trên