::. A2-Where legends are made ===> VVe'R3 N0w OFf!c1aLLy LeGenDS .::

Re: A2- Where legends are made :D

Vân / Huyền : lấy nhầm link mày ạ , lần trc' tao cũng bị nhầm thế này :(

Thôi tớ xin vác Ipod của Ninh về cóp cho nó lành , down xong chắc con máy ghẻ nhà tớ cũng đơ luôn á -_-

Hi hí , chắc hôm nay là cô Ngân biết ý sn Hà Lẩu nên mới thế đấy :)) . Quẩy vãi , bye bye mày >:) . Run rủi thế nào lại rơi vào sân số 4 Cao Bá Quát thì mừng :)) . Ầy mấy hôm nay đúng là mỗi ngày đi học lại là một ngày vui đấy . Các cậu tiếp tục phát huy đi cậu , sau này còn có chuyện mà nhớ lại ấy :p

CMSN Hà Lẩu :x :x . Không được chúc sớm nhất thì em chúc muộn nhất :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Miki ^^ vừa dậy , đánh răng rửa mặt ^o^ chào cả lớp , chúc mọi người một ngày tốt lành và hoàn thành chỉ tiêu " Mỗi ngày đến lớp là một ngày vui " mà Đảng và nhà nc đã giao phó :> :p
( mình chưa học Hóa , chưa học Lý , chưa học GDCD , chết thật :-| )

:D xem lại ảnh một loạt ^^ nhớ hồi hải hà mổ , nằm viện , đến thăm... cả một hành trình .. 8-|

ô la ô lê xem mấy đề thi văn khó quá :(

mỗi ngày đến trg là 1 ngày vui;))

Có chữ kí mới,nhậu nào ... Hnay cô Quyên hình như rất vui ^^

tuần lễ của những sự kiện vãi thật :D

Miki ^^
Hôm nay lại vui rồi :x mỗi tội " Đứa bé " đang cao trào... 8-| < cô Lan là cô ý nghiêm túc lắm :)) >
Cô Quyên chắc xúc động ^^ từ lúc 2 gái lầu là Miki và Chuê Chuê , nhầm , Chuê nó chủ lầu :"> ra săn đón chụp ảnh ngoài hành lang đã vui rồi :p Đc cái cô cũng chịu chơi , pha trò với lớp nên càng thik thú :D
H Hóa hôm nay " được" ngồi với Nih , Trọng và Nam béo vui đáo để :)) nhất là đoạn mũi tên với cái dấu = < hỏi thằng Ngusi để biết thêm chi tiết :)) =)) >

@ ... : đừng buồn nhé , có bạn đây rồi ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

Hú hú nhảy đi anh em ơi , điên mie nó rồi :)) :))

có khi theo phong trào của ninh chúng ta nên chăng làm thơ ??

Hồi kí và thơ , bắt đầu , go go go ................!!!

Mãi mới vào được HAO :(

Đang nghe lại "Đứa bé" lần thứ hai...

Chả biết nói thế nào nữa :|

Sơn ngày xưa toàn hát ông ổng trong giờ, mà tớ thì ngồi cạnh bạn ấy, tớ nghe từ đầu đến cuối, thỉnh thoảng bạn ấy hát bài chán quá tớ bảo bạn ấy đổi bài khác, bạn ấy cũng đổi bài khác. Lâu rồi tớ không nghe bạn Sơn hát, đừng nói là nghe tất cả các bạn nam A2...

Tớ đang dạt dào cảm xúc nhưng chả biết nói gì nữa :|

You move my soul :) :x

chả biết nói j cả nhưng thực sự với mình thì 8-3 vừa rồi sẽ ko thể quên dù mình ko phải girlz.Bây h đã qua 2 hôm nhưng dư vị vẫn ngọt ngào thật.Nếu như vài tháng trc mình mong đến ngày 9-10/7 thi ĐH cho xong *** nó đi thì h đây mình trân trọng những h phút cuối cùng dc ngồi trong phòng 407 mỗi buổi sáng.Mình cứ tự huyễn hoặc bản thân là mình là kẻ vô tik sự nhưng hóa ra mình cũng có thể làm dc nhìu việc có ích đây chứ
ông bầu Đoàn Nguyên Đức của HAGL đã nói:"làm KT nếu lãi thì làm".Và,công sức+tiền bạc mình và boyz a2 bỏ ra đã thu dc những điều còn quý giá hơn cả lợi ích kinh tế.Nhìn những giot nước mắt,những nụ cười mãn nguyệ các girlz là bao nhiu mệt nhọc trong ng mình suốt 3 ngày qua(từ 4-7/3)có lẽ đã lùi vào dĩ vãng.Vui sướng nhất là những món quà mình mua tặng các bạn đều dc đón nhận nồng nhiệt.Không chỉ có thế bài hát của mình đã nhận dc nhũng tràng vỗ tay khích lệ nhiệt tình của các bạn.Có lẽ sự mạnh mẽ về tinh thần đã làm mình lãng quên nỗi mệt mỏi thể xác để sống trong những ngày thật vui,những ngày hội hè đình đám chăng hihi
Ah mà bài tớ hát là CRUCIFY MY LOVE bạn nào thik nghe tớ sẽ gửi bản original của X Japan cho nghe chứ tớ biết giọng tớ cũng yếu,ko hay lắm.Chỉ tiếc là 2 lần hát Crucify các sound manager toàn bật sai bài mình đã dày công mix.Hôm nay hát chán thật,Giá như Ninh báo trc cho tao biết thì tốt hơn để tao hát bài khác chứ Crucify ko nên replay nhìu
Thanks boyz a2 vì đã sát cánh bên nhau,tất cả đều đồng lòng góp sức vì girlz
Thanks girlz a2 vì đã đón nhận tâm huyết của boyz
Điều tuyệt với nhất mà Ninh director có lẽ cũng ko ngờ tới là đên lớp bây h mọi ng luôn thường trực sắn 1 nụ cười tươi tắn trên môi.Những tranh cãi,mâu thuẫn từ vụ BTL có lẽ đã phải nhường chỗ cho niềm tin vào 1 ngày mới để mỗi ngày đến trường là 1 ngày vui
8-3:a real united a2

Kí tên:ToShi

Chỉnh sửa lần cuối:

thơ nhỉ? thơ thơ nào

Ai thích thì tiếp nhé

Anh 2

Mình về mình có nhớ ta
Tròn 3 năm ấy thiết tha mặn nồng
Mình về mình có nhớ không
Nhìn bàn nhớ lớp, nhìn mưa nhớ trường?

Tiếng Ninh tha thiế bên cồn
Bâng khuâng trong dạ, bồn chồn bước đi
Áo dài đưa buổi phân li
Nhìn Chuê đâu biết nói gì hôm nay.

Mình đi có nhớ những ngày
Lên bảng chữa Hóa ~>Hiếu - Hinh: kẻ thù
Mình về có nhớ trung thu
Nhớ khi "Đứa bé", thuở còn EP.

tịt

vừa đi chơi về < à ko , đi học :"> > ...
mưa , lạnh nhưng mà vui lắm ...
h khi buồn ko chỉ nghe nhạc , còn một cách nữa , cứ nghĩ đến lớp mình là lại vui và có niềm tin trở lại < thật đấy ^^ > , lại cố gắng mỉm cười để " Mỗi ngày đến trg sẽ lại là một ngày vui ^^ " ...
Yêu nhiều :)
Miki !

gg cho Sơn,Bốp và Hải Hà ..
Anh em kiều bào chuẩn bị down clip...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên